PDA

View Full Version : Anh em Sài Gòn,họp mặt nào!

babylearnit
21-10-2004, 11:09
thấy anh em Hà Nội xôm tụ quá!
Ko lẽ anh em ở Sì Gòn chịu sì lép seo chòi!
Trước tiên là giao lưu sau trao đổi thêm về Room!
Ai có ý kiến họp mặt cái nà!

ITbaby
21-10-2004, 13:30
OK, bữa trước cũng có nói với một số anh, bây giờ làm quen trước đi. Cho baby đi với, có thể tụi mình tổ chức đi uống cà phê hay nhậu gì đấy :D . Mọi người đâu rồi vào thảo luận đê..

Lịch họp mặt chính thức và nơi đóng xiền đây anh em :http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?p=335243#post335243

tranhuuminh
23-10-2004, 17:02
Duoc do, bua nao hop di an nhau gi do di hehe

babylearnit
23-10-2004, 21:06
Chòi, anh em diễn đàn thấy xìu quá dzị!
Bên manguon mỗi lần họp mặt là nó rần rần sao anh em dđth xìu wé!
Đề nghị pác ITbaby khấy topic nì lên 1 chút,hén?, vì "lão" là đầu tàu muh!

johnny_satthu
23-10-2004, 21:13
xin cho tiểu đệ tham gia với nhé
xin nói rõ ngày chính xác nhé
tiểu đệ ở biên hòa cũng ở gần sg chút xíu có lẽ tranh thủ thời gian là đi tham dự được

jiSh@n
24-10-2004, 00:55
OK, khi nào đi baby nhớ gọi nhé. Nhưng làm ơn né mấy ngày 3-5-7 dùm nhé. CN là good nhất đó.

ITbaby
24-10-2004, 13:36
Ây dài, sao mà buồn tẻ thế :( anh em sài gòn đâu hết rùi :( :bawling::bawling::bawling::bawling::bawling::bawl ing:

jiSh@n
24-10-2004, 15:39
Lão baby dạo nì online mà ko vào yahoo huh? Mấy bạn của lão cứ chat nhầm dzới tui ko nè.

babylearnit
24-10-2004, 16:05
Chúng ta cứ mạnh dạn đưa ra thời gian địa điểm, có vậy mới lôi được các mem khác vào cuộc! Chứ cứ kêu họp.họp rùi nói quoài ko làm e ko ai đi hít!

ITbaby
24-10-2004, 16:35
Chủ nhật tuần sau nữa , OKie ???

jiSh@n
24-10-2004, 16:38
CN is cool. Nhưng còn giờ giấc thì sao?

babylearnit
24-10-2004, 16:47
Chòi, ít ra phải 1 tháng để các Mem khác chuẩn bị chứ, giật dây như vậy đi ị cũng ko kịp í chòi!
Trước tiên, rãnh thì đi nhậu chung cái đã(nhậu thì em pó tay,chỉ xin phá mồi Hehe) sau rùi bàn việc họp mặt thường niên lun, pác jishan và cụ IT hỉ!?

Sawyer
24-10-2004, 17:17
OK, bữa trước cũng có nói với một số anh, bây giờ làm quen trước đi. Cho baby đi với, có thể tụi mình tổ chức đi uống cà phê hay nhậu gì đấy :D . Mọi người đâu rồi vào thảo luận đê..

Okie ủng hộ nhiệt tình luôn .... Anh em làm ơn cho cái thời gian cố định một chút ,chủ nhật có vẻ ổn,hoặc tối thứ 7 nếu có ý định drink một chút (để hôm sau còn có một ngày nghỉ nữa chứ ) ... Nhưng mà thôi,cafe thì được chứ em không nhậu nữa đâu,bỏ lâu rồi lol,làm con ngoan trò giỏi lâu rồi lol,ai nhậu em ngồi phá mồi thôi .Mà đừng có đi chung với lão baby nha,coi chừng ... hắn hay thèm sữa lắm đấy !
Lâu rồi không gặp Jishsan,nghe nói mới vá bao tử :D !

1.ITbaby
2.Sawyer
3.Itbaby
4.LDP (tên này rủ mình hoài :D )
5.Cotez
6.Babylearnit
....

bibica
24-10-2004, 21:15
RTC hay RTG ? :evil:

scorpio
25-10-2004, 10:19
cho tui tham gia với. Cho cái hẹn đi.

kehanhkhat_vn
25-10-2004, 10:35
di mà ko kiu tui là ko được đâu à nha

QBi
25-10-2004, 10:39
Tui thay ben bacbaphi nguoi ta to chuc hop mat hay lam. Dau tien la ban to chuc se du tru chi phi cho buoi hop mat, gom an uong, nhau nhet gi do. Sau do cac member nao muon tham du thi dang ky online de BTC du tru so nguoi tham du (giong nhu du tru dat tiec cho dam cuoi dua vao so thiep moi). Toi ngay hop mat, cac member toi se dong tien cho nguoi dai dien dung truoc cua don chao va dao bang ten(theo dang ky) cho member do roi vao tham du luon.

Tui khoai cai vu hop mat ma cafe, an nhau lam nha! Nho cho tui tham gia voi.

QBi

04k2065
25-10-2004, 10:48
các pác tính toán thế nào cho em chung zui zới chứ!!! em cũng ở SG nè, nhưng freetime thì hơi ít nên mấy pác fải tính toán sớm đó để em còn thu xếp nữa chứ

antighost2891
25-10-2004, 10:55
Thà đui mà giữ đạo nhà
Còn hơn sáng mắt ...thấy tui không mời

hoabattu214
25-10-2004, 11:24
thấy anh em Hà Nội xôm tụ quá!
Ko lẽ anh em ở Sì Gòn chịu sì lép seo chòi!
Trước tiên là giao lưu sau trao đổi thêm về Room!
Ai có ý kiến họp mặt cái nà!
Tại sao lại không chứ, đồng ý cả hai tay luôn ... hihi ...
Cho hoabattu đăng ký 1 xuất nhé.
Mình nghĩ nên tổ chức chơi nguyên ngày thì hay hơn, vì chủ yếu là gặp nhau làm quen trò chuyện , trao đổi kinh nghiệm mà ...
Vào ngày chủ nhật là hợp lý nhất.
Vậy chính xác là ngày nào đây, lên kế hoạch luôn đi chứ. Tuần sau nữa được đấy, như vậy mới nóng.

anhngannamvandoi
25-10-2004, 11:31
úi úi. cho tui tham gia với . tui cũng ở sài gòn nè.pa` con nhớ cho tui tham gia với nhe. nhưng mà theo tôi nghĩ chúng ta nên họp mặt vào ban tối zui hơn. với lại sẽ có nhiều người thm gia hơn . như vậy tốt hơn. hihihi

hoangek
25-10-2004, 17:04
Hi hi, cho em này tham gia với

hieept
25-10-2004, 17:16
tui cũng muốn tham gia nữa, có thể được?

Sawyer
25-10-2004, 18:46
Mọi người đăng ký gấp để update cái list luôn .... Nhanh nhanh lên .
Có DDTH girl đăng ký thì ignore dùm màn nhậu nha mấy pa :D Cafe đi,nhậu hại sức khỏe lắm lol

LDP
25-10-2004, 21:10
Thôi để LDP tổng kết cho :D

Bi giờ mà kháo lên CN tuần này là không kịp rồi ! Anh em tập hợp không đủ , lại vào đây la lên tùm lum tùm la thì khổ nữa.
Hui vầy, nhất quyết 1 phát, CN tuần sau, chính xác là ngày 07/11/2004. Cái này anh em mình ăn mừng ngày lễ nhà giáo VN trước luôn :D Giờ giấc thì chọn hướng 19h30'. Sớm quá thì khó lòng ăn nhậu, trể quá thì mama la :D

Còn chuyện có nam, có nữ ??? Cái này không thành vấn đề, chủ yếu là anh em mình tập hợp tám và để biết cái mẹt của nhau luôn.
Nếu số lượng nữ tương đối là nhiều thì cũng khó lòng ăn nhậu lắm. Do đó, nếu trong quá trình đăng ký thấy số lượng nữ là "vô cùng lớn" thì ta bắt qua phương án 2. Đó là họp mặt vào buổi sáng CN ngày 07/11/2004. Còn chuyện họp mặt tại đâu thì thống nhất lại sau.

Anh chị em pà con cô pác nào có ý kiến thì cho biết nào. Còn nếu nhất trí với phương án LDP đưa ra thì bắt đầu đăng kí nhá !

Đề nghị bé ITBABY lập một thread mới tổng kết số người đăng ký cái nào :punk:

trandinhtrung
25-10-2004, 21:21
Cho em đi với với anh ơi, với lại khi đi phải cầm theo bao nhiêu xu để em còn chuẩn bị cho đủ nữa. Ngày giờ thì em đã thấy rồi, nếu có thêm địa điểm cho kế hoạch A hoặc kế hoạch B nữa thì càng hay?
địa chỉ liên lạc của em đây:
trandinhtrungabcd ở tại yahoo.com

hoabattu214
26-10-2004, 08:11
Ui chu choa, điệu này chắc cho chị em phụ nữ ra rìa quá hà, sao toàn phụ Nam không vậy?
Các bạn nữ ơi đâu hết rùi? Đăng ký đi chứ. Các anh em phu Nam có bạn là nữ nhi thì mời đi luôn nhá.

nice_neptune
26-10-2004, 08:56
Ne` anh em, cho tui mot suat luon nhe', ghi ten tui dzo di :
Name : Ng Thanh Lâm
mail : nice_neptune@yahoo.com
YM : nice_neptune

Sawyer
26-10-2004, 10:00
Do đó, nếu trong quá trình đăng ký thấy số lượng nữ là "vô cùng lớn" thì ta bắt qua phương án 2. Đó là họp mặt vào buổi sáng CN ngày 07/11/2004. Còn chuyện họp mặt tại đâu thì thống nhất lại sau.

Phương án 2 hông được rồi anh P ơi ... sáng chủ nhật em phải thi rồi :( Đề nghị phương án một đi,có thể buổi chiều cũng được ,khoản 4-5h chiều gì đó cũng ổn mà,đi đến 9h tối cho các "bé" về trình diện phụ huynh,bé nào có hứng thì đi tiếp :D >>> vẹn cả đôi đường mà .
Dạo này stress dữ quá,đi "xả" một bữa đi bà con .
Muốn gặp bà con quá,có nhiều người cãi nhau trên này hoài mà hổng biết mặt .
Đề nghị mọi người để link dưới cái sig đi (giống tui á) !

1.ITbaby
2.Sawyer
3.Nobita
4.LDP
5.Cotez
6.Babylearnit
7.Chánh Linh
8.Nice_naptune

Ai muốn đăng ký vui lòng pm cho ITbaby hoặc Sawyer !

"bé bầu" lập thread mới và post list member đăng ký luôn nha ....

Ui chu choa, điệu này chắc cho chị em phụ nữ ra rìa quá hà, sao toàn phụ Nam không vậy?
Các bạn nữ ơi đâu hết rùi? Đăng ký đi chứ. Các anh em phu Nam có bạn là nữ nhi thì mời đi luôn nhá.
Càng đông càng vui mà bạn,có nếp có tẻ mới vui chứ ... nếu thấy lẻ loi thì vận động thêm chị em trong này đi :)

vnt82
26-10-2004, 12:20
Cho conan tham gia vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
Mấy pác đi nhậu mà không cho em theo là em ....phá à nghen!
SawyeRvn add lít conan nha!

ITbaby
26-10-2004, 13:33
Okie anh em , vậy là ngày 7 tháng 11 nhé :) . Còn về đi chơi ở đâu, baby xin đề nghị có thể đi dã ngoại đám Bọ Cạp Vàng ấy , không quá mắc , có thiên nhiên, nếu nhậu thấy nóng thì cũng có thể tắm, có ghe chèo , :D :D có cây, có cối, có thể la hét, quính bài lol lol , ... , kinh phí 1 người khỏang 30k , xe tự túc :) . Okie ? mọi người thấy chỗ này như thế nào ??

fall_in_love
26-10-2004, 13:38
Okie anh em , vậy là ngày 7 tháng 11 nhé :) . Còn về đi chơi ở đâu, baby xin đề nghị có thể đi dã ngoại đám Bọ Cạp Vàng ấy , không quá mắc , có thiên nhiên, nếu nhậu thấy nóng thì cũng có thể tắm, có ghe chèo , :D :D có cây, có cối, có thể la hét, quính bài lol lol , ... , kinh phí 1 người khỏang 30k , xe tự túc :) . Okie ? mọi người thấy chỗ này như thế nào ??
Có ai biết wýnh tá lả ( fỏm không ? )

ITbaby
26-10-2004, 14:02
Có ai biết wýnh tá lả ( fỏm không ? )
phỏm là món của người miền bắc, tuy nhiên baby rành tất cả các ngón :D :D :punk: :punk: ( từng sinh sống bằng nghề wính phỏm muh :D :D )

fall_in_love
26-10-2004, 14:08
phỏm là món của người miền bắc, tuy nhiên baby rành tất cả các ngón :D :D :punk: :punk: ( từng sinh sống bằng nghề wính phỏm muh :D :D )
OK vậy thì kiếm thêm 2 tay nữa thì họp mặt được rồi

antighost2891
26-10-2004, 14:19
he he he có anti nữa đây, anti đánh phỏm rắn lắm đó ... vậy là đủ 3 tay rồi ... sao không nói sớm sớm làm anti bay ra Hà Nội sáng nay, biết trong đó có tụ họp quần hùng thế này thì đâu phải mất tiền mua vé may bay ... lại nữa, đã order phòng ở KS Kim Liên rồi, nhưng có đoàn đại biểu dự Quốc hội nên họ đẩy mình qua khu C, ở không tiện nghi lắm, không có truyền hình cáp, giặc giũ thì đắc, ăn uống thì không ra gì mà lại đắc nữa chứ, làm trưa nay phải bò ra Trung Tự ( Phạm Ngọc Thạch ) ăn bụi ... bún đậu ráng chấm mắm tôm ... làm vài cái chân gà nướng ... uống 2 chai halida mà thấy còn ngon hơn nhà hàng ... đợi gặp mặt Đàn chủ VK ... hehehe ... Biết vậy ở nhà sương hơn đi nhậu và đánh phỏm với ITbaby

ITbaby
26-10-2004, 14:39
He he he , tiếc chưa :D :D , Mọi người có tham gia nhiều nhiều rồi gút lại 1 cái nha anh em, mình ra ngoài đó picnic, nhậu cho lết rùi mới zìa, vụ nón bảo hộ thì không lo, đi đường phà bến bạch đằng không sợ CA bắt :D :D . à quên nhắc từ TP ra đó khỏang 30 cây số à :)

Cotez
26-10-2004, 17:24
Nói túm lại là thống nhất ngày 7 tháng 11 phải không Baby? Để Cotez biết trước mà mượn xe máy để đi chớ :D . Ah, tới bữa đó ông ghé qua chỗ tui rủ nha.

jiSh@n
26-10-2004, 17:43
:( Baby chơi kiểu này là lọai tui ra khỏi cuộc chơi rùi. Xe đâu mà đi đây :( :bawling: :bawling:

Sawyer
26-10-2004, 18:45
Sáng chủ nhật không được rồi :( Sáng 7/11 tui phải thi rồi ...pótay luôn .
Đi chơi nguyên ngày e rằng nhiều người đi không được !
Chiều chủ nhật đi,cỡ nào cũng chơi .
Nếu đi chơi xa thì nên để ý phương tiện đi lại của mọi người nữa,chứ kẻ đi xe người cuốc bộ thì không hay đâu !

quang_ngoc2006
26-10-2004, 19:02
okie ! Tui đăng ký nữa .
Hồ quang ngọc
YiM : quang_ngoc2006
sfone : 0958882423
Cỡ nào cũng chơi hết .

babylearnit
26-10-2004, 19:08
Xe thì dễ có điều nếu đi xa chắc phải mua thêm nồi cơm điện Hixhix lol ngoài ra nếu chọn Bò cạp vàng thì ta có thể thay bằng Thanh Đa-gần giống nhau về cảnh quan
Baby em thì mún mình tổ chức gần trước đã(sau này quen biết zòi thì việc liên lạc và chuẩn bị mọi thứ cho chuyến đi xa thì dễ hơn,chứ chưa tổ chức bao giờ mà đề ngay 1 chuyến đi xa thì e :unsure: )
Thứ hai: nên tổ chức vào buổi chiều.tối CN là đủ rùi, sáng CN theo baby nghĩ một số mem còn việc bận
Nữa: nếu đã thống nhất ngày giờ,địa điểm đề nghị các Mod lập thêm 1 Box để mọi thành viên đều có thể biết được thông tin và đăng ký

nu_hon_tim
26-10-2004, 19:23
heyyyyyyyyyyyyyy da !
cái vũ này coi bộ mà được đó nghen . cho nuhontim một vé nữa nghen
nhưng mà nuhontim hổng có xe , ai có xe thì cho nuhontim đi ké với nghen
Nick: nuhontim
Y!M : nhontim
Email : nuhontim@hotmail.com

Yuris_revenge
26-10-2004, 19:53
Tham Gia với nè hi hi

Đề nghị bác nào văn chương hay soạn một bài thông báo để mỗi Mod stick trong box của mình :)) bà con thế nào cũng tham gia đông hi hi

Và mỗi thành viên tham gia nên cho xin một phần nhỏ trong signature của mình đặt link đến thread này :)) để quảng cáo dùm hi hi

trandinhtrung
27-10-2004, 01:29
dzậy túm lại là ngày nào vậy bà con, thấy mọi người bàn bạc một hồi tẩu hỏa luôn không biết là lúc nào nữa. Mình mới vào nên không biết PM là gì cả, có ai chỉ giúp, ah không biết mới vào thì có được phép đi gặp mặt không vậy mọi người?

Sawyer
27-10-2004, 13:15
Đề nghị 14-11 đi ... 7-11 tui bận nguyên buổi sáng rồi ....
Đi chơi mà không có sawyer đi là không được đâu đó !!! :(

blacksoul
27-10-2004, 13:42
tui thấy trên diễn đàn này bàn luận thì hay , nhưng offline thì kho' à . Thử xem thì biết , xem cuối cùng có đi không thì biết .

scorpio
27-10-2004, 13:54
bàn luận xong thì cho biết thời gian và địa điểm để họp mặt và kí hiệu để biết mà nhận bà con chứ.

babylearnit
27-10-2004, 15:57
Theo baby, 7 tháng 11 quá cận ngày, nên dời thêm 1 thuần hoặc 2 tuần nữa!
Lý do:
Có nhiều Mem thường chỉ mở mail,hoặc vào diễn đàn chỉ 1 tuần 1 lần hoặc thậm chí 2,3 tuần 1 lần
Tổ chức quá cận ngày khiến khâu tổ chức,đăng ký có phần khó khăn
-----
Đề nghị:
1- chọn 1 nơi để các Mem có thể đăng ký(có thể là tại thế giới ảo-Hixhix,chưa biết nó nằm ở đâu nhưng chấp nhận hoặc trên đăng ký ngay trên các BOX)
Tại sao nên đăng ký: để biết chừng số TViên tham gia, biết số TViên có xe,ko xe(nếu tính đi xa), cuối cùng là quyết định số money mỗi Tviên có đóng hay không và nếu đóng thì đóng bao nhiêu là vừa(không ít bạn là HS,SV trong diễn đàn nì!)
2- có bạn hôm bữa đã nói "xin tài trợ", nếu được thì wá tốt! Bạn gì đó ơi,các Tviên khác đang chờ câu trả lời của bạn!

To Blacksoul:Sao khó bạn, khó không là do mỗi Mem có thấy đó là một niềm vui hay không ?(gặp gỡ,giao lưu,am gia bàn luận) nếu dễ thì đâu cần lập BOX để lấy ý kiến mọi người mà baby nghĩ các Mod,Admin đã tổ chức lâu rùi, thậm chí bên manguon họp mặt lần đầu chỉ le que mấy mạng 9-10 người thui àh(toàn Mod chỉ có tui là mem hixhix),nhưng đến khi sinh nhật manguon thì chòi cả vài trăm người! mình làm lần đầu sau sẽ có quy củ và tổ chức thường niên lun Cuối cùng mong bạn tham gia và giúp đỡ 1 tay trong việc tổ chức và tham gia hén!

quang_ngoc2006
27-10-2004, 16:04
Đúng đó , nên dời lại 14/11 , tuần này tui cũng cập rập quá .

Cotez
27-10-2004, 16:20
Tham Gia với nè hi hi

Đề nghị bác nào văn chương hay soạn một bài thông báo để mỗi Mod stick trong box của mình :)) bà con thế nào cũng tham gia đông hi hi

Và mỗi thành viên tham gia nên cho xin một phần nhỏ trong signature của mình đặt link đến thread này :)) để quảng cáo dùm hi hi

Cotez mở đầu cho chiến dịch nha.
Mong mấy Mod khác hãy phụ một tay stick một bài trong box mình quản lý để mọi anh em DDTH ở TP.HCM được biết mà tham gia đông đủ nhé.

Tham gia họp mặt anh em box Phần Mềm ở SaiGon
http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=51989

Anh BABY, LDP,... tham gia bắt tay vào làm đi nha.

jiSh@n
27-10-2004, 16:37
Tui ủng hộ 14/11.

ITbaby
27-10-2004, 17:12
Rồi , mọi người cứ cho ý kiến đi, còn về việc chọn TGA sợ không được :( , đâu có thấy ai trong TGA đứng ra đâu :( , sao mà nhờ đây :(

à ! ủng hộ ý kiến anh LDP và anh Cotez, làm 1 cái sticky đây :)

quang_ngoc2006
27-10-2004, 17:29
Ờ ! Bác khoa đi rồi , thì có ai ở TGA đâu mà liên lạc , mình nghĩ là nên kiếm chỗ nào dễ tìm và nhiều người biết nhất (nhà thờ Đức Bà chẳng hạn ) .

jiSh@n
27-10-2004, 18:16
Nhà thờ là nơi tôn nghiêm, đừng đến đó mang tội chết....... Công viên đi. lol

--------------------------------------------
Bài viết đã lên 4 số, ai chúc mừng đi. lol

quang_ngoc2006
27-10-2004, 18:24
Thì gần đó cũng có công viên 23/9 mà , mà trước cổng nhà thờ đức bà rộng lắm , tha hồ ............

XSolustion
27-10-2004, 21:02
Mục đích họp mặt để làm gì? - Chơi thôi sao! mình thấy không nên!

quang_ngoc2006
27-10-2004, 21:25
Sao lại chơi kô , đó chỉ là 1 phần thôi , chủ yếu là giao lưu anh em với nhau , từ đó thì cũng tiện cho nhiều cái khác chứ . Đúng kô nè .

LDP
27-10-2004, 21:59
Chài, không vào có 1 ngày mà theo muốn hết kịp ...

Nếu anh em muốn họp mặt nguyên ngày thì cũng khó, bởi vì nhiều bạn không đi được.
Còn như babylearnit thì LDP không đồng ý. Lý do là đâu phải lôi kéo all members of DDTH tại Sài Gòn đi đâu, ai cảm thấy có thể đi thì đi ...

tui thấy trên diễn đàn này bàn luận thì hay , nhưng offline thì kho' à . Thử xem thì biết , xem cuối cùng có đi không thì biết .
Cái này thì không biết, chúng ta không ép buộc tất cả mọi người phải đi, và xin nhắc lại rằng đây không phải là họp mặt Offline chính thức của DDTH, chỉ do một số MODs đứng ra họp mặt anh em _ cái chính là để anh em biết mặt nhau thôi. Anh em nào cảm thấy không ổn thì xin đừng bàn luận !!!

LDP cảm thấy nếu Offline tại TGA là không ổn, TGA chán phèo, chỉ có lão wái ở đóa thôi. Hắn thì thức đêm ngủ ngày ( --> cái nì giống LDP) nên chắc chắn là không ổn.

Họp mặt tại CV 23-9 ??? Cũng OK, nếu mọi người tán thành !!! LDP biết còn 1 địa điểm nữa, đó là trước cổng trường Marie Curie (góc đường ĐBP và NKKN). Nói chung địa điểm tập hợp thì ở đâu cũng được, cái quan trọng là sẽ giao lưu tại đâu ??? Cái này cần phải tính toán kỹ mới được !

Còn xe cộ ? Mỗi người tự giải quyết một xe. Ai đi đôi :D thì thôi, ai đi xe mà alone thì sẽ cho người không xe có giang (biết đâu có giang rồi miss luôn thì sao :D). Do đó, bạn nào có thể tham dự mà hông có motocycle thì add vào danh sách đăng kí là không moto. Còn bạn nào có "dư chỗ" thì cũng add vào luôn để dễ tính toán.

Anh em thấy sao ?

baothach
27-10-2004, 22:41
Cho tui đi với tui mới tham gia không biết mặt ai hết,nhưng tôi có xe sẵn.Tui hùng luôn một thùng bia 333 làm quen luôn...

Nguyễn Hùynh Bảo Thạch
baothach_co@yahoo.com
www.opmusic.cjb.net

quang_ngoc2006
27-10-2004, 22:43
Okie , mình dư 1 chỗ , nhà mình ở gần ngã tư bảy hiền , bà con nào gần mà thiếu phương tiện thì la lên 1 tiếng .

liti_83
28-10-2004, 08:12
hihi,xôm tụ dữ hen,vậy làm sao mà ko có Liti được cơ chứ!Cho Liti 1 suất nhé!
Nhưng mà nè nghe nói đi Bọ Cạp Vàng phải đội mũ bảo hiểm đấy?Thế thì mệt lắm!Có chỗ nào khác hay hơn ko?
Bây giờ đăng kí sao?
Nick:liti_83
Y!M:liti_83
Có gì liên lạc cho Liti với!
Liti

ITbaby
28-10-2004, 09:55
Cho tui đi với tui mới tham gia không biết mặt ai hết,nhưng tôi có xe sẵn.Tui hùng luôn một thùng bia 333 làm quen luôn...

Nguyễn Hùynh Bảo Thạch
baothach_co@yahoo.com
www.opmusic.cjb.net
Khoái nhất là bải post có tặng hay là đóng góp ý lol lol nhất là 333. Thanks anh nhiều

hihi,xôm tụ dữ hen,vậy làm sao mà ko có Liti được cơ chứ!Cho Liti 1 suất nhé!
Nhưng mà nè nghe nói đi Bọ Cạp Vàng phải đội mũ bảo hiểm đấy?Thế thì mệt lắm!Có chỗ nào khác hay hơn ko?
Bây giờ đăng kí sao?
Nick:liti_83
Y!M:liti_83
Có gì liên lạc cho Liti với!
Liti
Đi qua phà ngay chỗ bến bạch đằng thì không cần đội nón đâu liti :)

Mọi người cứ vào nhắn 1 cái để biết trước cái đã , sau đó thì việc nộp kinh phí hay là đến chỗ tập hợp nộp thì cũng được mà :) . Đi chơi zui lắm, có bạn nào biết quản trò không ???

quang_ngoc2006
28-10-2004, 10:08
Sao thấy số thành viên đang ký chưa có nhiêu hết vậy ? Chưa tới 50 người nữa , bà con tham gia thêm và đóng góp thêm ý kiến cho sôm tụ cái coi nè .

johnny_satthu
28-10-2004, 11:03
xin cho mình đăng ký với
có lẽ mình chỉ đi được từ 8h đến 2h thui à
xin sắp xếp sao cho hợp lý để mình tham dự với

antighost2891
28-10-2004, 13:44
Cho mình đi 2 suất được hôn ??? Mình và người í đó mà

hoangek
28-10-2004, 14:29
Theo mình nên tạo một hộp thư để mọi người gửi mail đăng ký, sau đó muốn hẹn hò, đóng góp gì báo lại cho mọi người, chứ trên này đọc hoài không thấy thu thập được thông tin gì hết trơn.

04k2065
28-10-2004, 15:44
anh em add cả 04k2065 vào nữa nha, tui cũng muốn đi

Sawyer
28-10-2004, 17:27
Cũng khá đông rồi đó,đề nghị ITbaby hay LDP cho cái list,thời gian,địa điểm cụ thể đi !

immt96
28-10-2004, 18:08
Hiz, vô trễ quá nên đọc đến 5 trang luôn :D
Cho em đi với, em là mem mới nhưng thấy có OFFLINE là xin đăng ký liền :)
OFFLINE để còn biết mặt mũi mấy đại ca sau này dễ bề mà ... cãi :D
Nhất là đại ca LDP, Sawyer, ChanhLinh, nobitavietnam, Cotez, ... nói chung là mấy đại ca MOD box Phần Mềm; và thêm đại ca ITBaby nữa. Hâm mộ mấy đại ca này lâu rồi :)

babylearnit
28-10-2004, 18:16
quote:
----
Còn như babylearnit thì LDP không đồng ý. Lý do là đâu phải lôi kéo all members of DDTH tại Sài Gòn đi đâu, ai cảm thấy có thể đi thì đi ...
----
Hixhix,LDP a`h, tre^n Net người ta kêu tui ngu,cũng phải chịu, huống hồ gì...Ở đây baby em muốn nói là có lòng,có tgian rãnh thì đi,chứ chưa chắc có người đi đến chỗ hẹn thì bị...đụng xe thì sao :crying: giả tỉ thui nghen! :punk:
Dzị giờ 1 là đăng ký ngay trên diễn đàn hay sắp xếp nhà Tviên nào đó, cụ ITbaby chẳng hạn!

Quote:
-------
Chỉ cần gặp mặt nhau thui là thấy vui roài muh! :punk: :w00t:

Pác quangngoc nhà gần ngã tư bảy hiền hở!! gần nhà thờ phú Trung nà! Bữa nào pác với em uống Cafe hỉ? :w00t:

ITbaby
28-10-2004, 19:15
Trước mắt cần thống nhất 1 số mục sau đây cái đã thì baby mới tạo 1 thread danh sách và địa điểm được :

ngày giờ : ngày 7/11 hay là ngày 14/11 hả anh em ??
nơi ăn chơi lol : Khu Bò cạp vàng hay là Thanh Đa vì cần biết chính xác mới quy ra chi phí tham gia được ??

Các mục được thống nhất rồi :

- Đến nơi tập hợp trước khi xuất phát mới thu tiền
- Tiền đó bao gồm tiền vào cổng ( nếu có ), tiền phà, tiền ăn ( không có tiền rượu bia trong đó đó nha), tiền bài :D ,..linh tinh khác

Mong anh em cho ý kiến nhé

Cận
28-10-2004, 19:19
Trước mắt cần thống nhất 1 số mục sau đây cái đã thì baby mới tạo 1 thread danh sách và địa điểm được :

nơi ăn chơi lol : Khu Bò cạp vàng hay là Thanh Đa vì cần biết chính xác mới quy ra chi phí tham gia được ??

- Tiền đó bao gồm tiền vào cổng ( nếu có ), tiền phà, tiền ăn ( không có tiền rượu bia trong đó đó nha), tiền bài :D ,..linh tinh khác

Xa wá, gần gần khu TP em mới đi lol :noexpress

songok
28-10-2004, 19:42
EM nghi cac bac lam sao de may dua hong co xe nhu em co the tham gia duoc chu, co the minh dong tien roi muon xe di cho an toan, va tien hon. Nhung co le cac bac nen xac dinh ro ngay cu the di, nhu cac bac da noi, gui mail dang ky nhu vay dau biet co dung hong ? Hay la minh co tuan dang ky , cac thanh vien den mot cho nao do nop tien va dang ky cho Mod.

HVA
28-10-2004, 19:46
add tui nữa đi để tuyên truyền anh em them gia folding luôn

quang_ngoc2006
28-10-2004, 21:23
quote:
----
----
Hixhix,LDP a`h, tre^n Net người ta kêu tui ngu,cũng phải chịu, huống hồ gì...Ở đây baby em muốn nói là có lòng,có tgian rãnh thì đi,chứ chưa chắc có người đi đến chỗ hẹn thì bị...đụng xe thì sao :crying: giả tỉ thui nghen! :punk:
Dzị giờ 1 là đăng ký ngay trên diễn đàn hay sắp xếp nhà Tviên nào đó, cụ ITbaby chẳng hạn!

Quote:
-------
Chỉ cần gặp mặt nhau thui là thấy vui roài muh! :punk: :w00t:

Pác quangngoc nhà gần ngã tư bảy hiền hở!! gần nhà thờ phú Trung nà! Bữa nào pác với em uống Cafe hỉ? :w00t:

Càphê hả ? Được đó , sắp tới thì tui khá rảnh . Còn theo ý tui là vầy , chọn nhà 1 anh nào đó đi , đang địa chỉ lên đây cho bà con tới đang ký và đóng tiền . Rồi tới ngày thì cứ thế mà đi thôi , ai lở đóng tiền mà kô đi thì ráng chịu . keke .
Rồi từ đó thì mình tính toán sao cũng dc, sẽ thuê xe hay đi xe riêng thì tùy . Okie chứ bà con .

Sawyer
29-10-2004, 14:09

1.Thời gian : 14/11,vì ngày 7/11 có một số người không đi được,với lại kéo dài ra để lôi thêm bà con nữa
2.Địa điểm : tùy bà con quyết định,nên tạo poll chăng ? Nhưng chỗ nào khả thi một chút,giá rẻ,vui vẻ là đươc gòi !

Nếu đông người thì có thể thuê xe cũng được,cái list lúc này là 29 người (theo cập nhật của antighost),hi vọng con số sẽ lên khoản 50 !

1.quang_ngoc2006
2.HVA
3.baothach
4.liti_83
5.johnny_satthu
6.antighost2891
7.04k2065
8.immt96
9.Sawyer
10.babylearnit
11.Cotez
12.jiSh@n
13.LDP
14.love_arrow
15.fall_in_love
16.nu_hon_tim
17.Yuris_revenge
18.QBi
19.hoabattu214
20.anhngannamvandoi
21.trandinhtrung
22.nice_neptune
23.Sawyer
24.vnt82
25.scorpio
26.bibica
27.tranhuuminh
28.ITBABY
29.kehanhkhat_vn
30.Xacuop

xacuop
29-10-2004, 14:11
Đi qua phà ngay chỗ bến bạch đằng thì không cần đội nón đâu liti :)

Mọi người cứ vào nhắn 1 cái để biết trước cái đã , sau đó thì việc nộp kinh phí hay là đến chỗ tập hợp nộp thì cũng được mà :) . Đi chơi zui lắm, có bạn nào biết quản trò không ???
Cho xacuop tham gia với. xacuop ở Q.2 ne`, nếu đi BCV thì xuống cầu Sài gòn xacuop chỉ đường tắt cho đi, khỏi cần đội "nồi cơm điện" :) .
Còn cái khoản quản trò thì baby cũng khỏi lo, xacuop lo được chỉ sợ mấy mem khác ko chịu chơi thui :wacko: lol
Chừng nào ITbaby thống nhất địa điểm và thời gian thì PM cho mọi người biết nha.

antighost2891
29-10-2004, 14:17
[QUOTE=Sawyer]
Nếu đông người thì có thể thuê xe cũng được,cái list lúc này là 29 người (theo cập nhật của antighost),hi vọng con số sẽ lên khoản 50 !
30 chứ ??? lol

hoangek
29-10-2004, 14:19
Tui nhớ là có đăng ký tham gia mà, sao trong danh sách không có tui, hu hu hu không chịu đâu. Nhưng mà sao lai tổ chức ngày 14 chứ, ngày 15 tui thi CCNA rồi, chết tui rồi. Hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Yuris_revenge
29-10-2004, 15:36
Trời hi hi hoangek số 31 đó hi hi, hi vọng bà con tham gia ngày càng đông hi hi, 50 người thì mướn xe đi cho khỏe khỏi đội "nồi cơm điện" khi đi khỏi thành phố.

quang_ngoc2006
29-10-2004, 15:45
Chòi , tên tui đầu bảng kìa ...lol lol . Anh em cứ tính toán kỹ càng nha , rồi thông báo cho tui sớm ( đặng kiếm tiền chớ ).....Chúc mọi người vui vẻ .

tonychip
29-10-2004, 16:01
Wow,thấy bà con động vui wá,mình là thành viên mới cũng thấy khí thế wa chừng...Ale Hap...cho mình một chổ trong danh sách nha.

1.quang_ngoc2006
2.HVA
3.baothach
4.liti_83
5.johnny_satthu
6.antighost2891
7.04k2065
8.immt96
9.Sawyer
10.babylearnit
11.Cotez
12.jiSh@n
13.LDP
14.love_arrow
15.fall_in_love
16.nu_hon_tim
17.Yuris_revenge
18.QBi
19.hoabattu214
20.anhngannamvandoi
21.trandinhtrung
22.nice_neptune
23.Sawyer
24.vnt82
25.scorpio
26.bibica
27.tranhuuminh
28.ITBABY
29.kehanhkhat_vn
30.Xacuop[/QUOTE]

antighost2891
29-10-2004, 16:12
Đã có 32 người tham gia offline HCM
1.quang_ngoc2006
2.HVA
3.baothach
4.liti_83
5.johnny_satthu
6.antighost2891
7.04k2065
8.immt96
9.Sawyer
10.babylearnit
11.Cotez
12.jiSh@n
13.LDP
14.love_arrow
15.fall_in_love
16.nu_hon_tim
17.Yuris_revenge
18.QBi
19.hoabattu214
20.anhngannamvandoi
21.trandinhtrung
22.nice_neptune
23.Sawyer
24.vnt82
25.scorpio
26.bibica
27.tranhuuminh
28.ITBABY
29.kehanhkhat_vn
30.Xacuop
31.Hoangek
32.tonychip

ITbaby
29-10-2004, 16:30
Tốt quá, tốt quá , vậy bây giờ anh em bầu chọn cho ngày chính xác dùm luôn đi nhé , bầu chọn trong vòng 3 ngày thôi đấy :) : http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=52176 sorry anh em , làm to to vậy cho nhiều người để ý :D

jiSh@n
29-10-2004, 18:53
Chậc chậc, anh em đi đông wé, ko khéo ra đường mọi người tưởng là ... xuống đường biểu tình đấy.
Yuris đi có chở ai ko? Nếu ko thì cho đồng hương ké với nhé lol

XSolustion
29-10-2004, 19:28
tốt rồi, nhưng bàn kiểu này tới 15/11 cũng không đi được! nên tóm lại nhanh thì mới được, người điều hành đưa quyết định sau đó hưởng ứng.
Chứ hỏi qua, hỏi lại ..... là sẽ không thành!

04k2065
30-10-2004, 08:43
cac bac rac roi wa'. sao lai fai di xa wa vay? di gan thui, tui o Go Vap ma tui lai o nha cua chu' tui nhua nen di choi xa ko duoc voi lai cung ko di khuya duoc, chi tam nao do la fai ve thui, cac bac co thuong thi thuong cho trot, cac bac tim cho nao o TP ay, chang han vao cong vien ngoi choi va hop mat nhau la duoc roi(hau het la sinh vien ma--> nhu the cho do ton kem fai hong may bac?) roi sau do .......di nhau sau ha!!!
tui de nghi den 14/11 di nha khoang 14h00 chung ta se hop mat va choi den khoang 17h00 roi ca tui keo nhau di nhau la vua.(hic hic) khong biet co ai y kien y co` gi` ko? cho tui 1 chan to chuc nha(because tui lam van de nay nhiu rui)

hoabattu214
30-10-2004, 10:00
Theo hoabattu đã chơi thì chơi cho hết mình luôn, tất nhiên là phải bố trí làm sao để thuận tiện nhất để các bạn tham gia đông nhất.
Mình nghĩ nên đi bằng xe máy vui và tự do thoải mái hơn, muốn đi đâu thì đi, chứ thuê xe thì cũng giới hạn nhiều điều lắm( chẳng hạn như nếu ai có việc bận muốn rút lui , hoặc là đến trể vẫn được ... ai ham vui muốn đi tăng 2 tăng 3 gì đó thì tiếp tục ) . Còn nếu bạn nào không có xe thì liên lạc với ban tổ chức để sắp xếp. Đề nghị thành lập ban tổ chức gấp nhé, nhớ cho địa chỉ Email và SDT để các thành viên tiện liên lạc.
Chúc mọi người vui vẽ !

quang_ngoc2006
30-10-2004, 10:13
Đâu cũng dc , mong mọi người quyết lại lẹ lẹ giùm , đừng bàn nhiều wá rồi kô đi dc là mệt á .

Ghost1982
30-10-2004, 14:09
Nói nhìu mà chẳng làm gì cả, điệu này chắc ngồi nhà mà chat room với nhau quá :P

ITbaby
30-10-2004, 16:41
Nói nhìu mà chẳng làm gì cả, điệu này chắc ngồi nhà mà chat room với nhau quá :P
Xì không thấy đã OK rồi hả anh Ghost :-p , bây giờ chỉ lo tập hợp nhiều nhiều thôi. Chắc Lão cũng thèm lắm phải hôn :D :D :D

babylearnit
30-10-2004, 16:56
Lão Ghost ở H.Nội thấy anh em ta làm dữ quá nên ghanh tỵ kìa pà con!!

songok
30-10-2004, 17:32
Cho tui mot cho nua nghe : danh sach bay gio la :
Đã có 32 người tham gia offline HCM
1.quang_ngoc2006
2.HVA
3.baothach
4.liti_83
5.johnny_satthu
6.antighost2891
7.04k2065
8.immt96
9.Sawyer
10.babylearnit
11.Cotez
12.jiSh@n
13.LDP
14.love_arrow
15.fall_in_love
16.nu_hon_tim
17.Yuris_revenge
18.QBi
19.hoabattu214
20.anhngannamvandoi
21.trandinhtrung
22.nice_neptune
23.Sawyer
24.vnt82
25.scorpio
26.bibica
27.tranhuuminh
28.ITBABY
29.kehanhkhat_vn
30.Xacuop
31.Hoangek
32.tonychip
33.songok

nmthuan
31-10-2004, 01:37
ngày nào cũng vậy....nmthuan này phải ở nhà và công ty để làm project cho khách hàng....rồi còn ở trường nữa....chạy sô 2 cái đó thôi là mún ná thở rồi....đi chơi sao được...bà con nào rảnh rủ đi cafe thì được....hehehehe....anh Đạt có khỏe không? :D

baothach
31-10-2004, 16:27
noi tom lai la may you chiu 14/11 phai khong..vay khi nao di mod nao to chuc keu minh di voi....minh con du xe va kem wa tang them cho may you nhan hop mat offline luon...de lam wen ay ma hehehehe...nhan dip tam su hoc do luon...

quang_ngoc2006
01-11-2004, 14:38
Lau wa ko nghe dong tinh gi` nua , vu nay chim xuong roi` sao ?

Sawyer
01-11-2004, 15:04
Mọi thứ đã xong rồi mà .... 14/11,chỉ cần biết địa điểm nữa là xong !

johnny_satthu
03-11-2004, 09:42
lẹ lẹ giùm cái đi nè
hổng bít địa chỉ sao đi
tui ở biên hòa mà
lẹ giùm cái để còn bít kiếm đường mà đi chứ

hoangek
03-11-2004, 13:39
Trui ơi, nhanh nhanh lên mấy ông mod, sao cứ để tui dài cả cổ thế này.

ITbaby
03-11-2004, 13:46
Chiều nay baby mới sang nhà quangngoc để tính ra chỗ đi chơi và nộp xiền ở đâu :) . Mong mọi người bớt lóng :D :D, có lóng thì uống trà đá thui, đừng uống beerđể zành xiền đi chơi chứ . sẽ có ngay , có ngay cho anh em mà :D

antighost2891
03-11-2004, 14:06
Tính lẹ lẹ lên chứ anti có 50k của anh TNDH thưởng cho cái con chuột, xài hết 20k, định để 30k còn xả láng với anh em, nhưng sáng giờ vào net hết 5k roài ( chỗ quen mà, tính giá rẻ ). Bây giờ chỉ còn có 25k mà thôi, tính lẹ lẹ dùm không chiều nay anti lấy kết quả bầu cử TT Mỹ đập 1 con xỉu chủ thì hết tiền á ... lẹ lên nha ITbaby, chứ không thôi 3 giờ người ta khóa sổ rồi đó, không nhận ghi nữa đâu, để anti còn tính toán he he he lol
PS : Hình như hôm nay đài Đồng nai với Cần thơ phai không?

quang_ngoc2006
03-11-2004, 14:25
Đánh con 30 đi anti , nếu hên thì dư tiền xài , còn xui thì ................. cũng đi chơi luôn lol

antighost2891
03-11-2004, 14:34
OK theo quang_ngoc2006 một lần thử xem, wúynh đầu đuôi hai đài con 30, còn 25k chơi hêt, hy vọng chiều nay vô 525k tha hồ đi chơi xả láng lol

quang_ngoc2006
03-11-2004, 14:37
yeah , hy vọng như thía . lol lol lol lol lol lol

ITbaby
03-11-2004, 14:57
OK theo quang_ngoc2006 một lần thử xem, wúynh đầu đuôi hai đài con 30, còn 25k chơi hêt, hy vọng chiều nay vô 525k tha hồ đi chơi xả láng lol
lol lol zô zô chơi xả láng đê lol lol

hoangek
03-11-2004, 16:39
Tui mới được cty tiếp máu, nhanh nhanh tổ chức không thì tới bữa hết máu không chơi được đâu

ITbaby
04-11-2004, 13:42
Lịch chính thức và nơi đóng tiền đây anh em ơi : http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=52689 (http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=52689) sorry anh em vì post to nhưng làm vậy cho mọi người chú ý :D

Tran Kieu Anh
04-11-2004, 14:20
Cho tui chơi nữa với, tui ko khoái phần mềm lắm nhưng tui rất khoái mấy trò ăn uống tụ vạ, mí lại các pác cho em biết chuẩn bị đóng góp pao nhiu để em còn chuẩn bị (vấn đề tế nhị đây mà).

baby_hot
04-11-2004, 14:35
chao cac vi
em moi vao nen ko biet
xin cac vi chi giao
cho em hoi co web nao danh cho hakce ko ah

quang_ngoc2006
04-11-2004, 14:36
antighost vô đậm kô ? sao mất tiêu rồi ................... Hôm qua tui kô coi xổ số .

ITbaby
04-11-2004, 14:38
chao cac vi
em moi vao nen ko biet
xin cac vi chi giao
cho em hoi co web nao danh cho hakce ko ah
Lộn BOX rồi anh ơi :D nhưng cũng xin trả lời anh để lôi cái thread này lên trên, vào http://www.hvaonline.net đi :)

quang_ngoc2006
04-11-2004, 14:53
welcome mọi người , lẹ lẹ đi , chỉ còn 10 ngày nữa thôi .

antighost2891
04-11-2004, 15:02
antighost vô đậm kô ? sao mất tiêu rồi ................... Hôm qua tui kô coi xổ số .
hu hu hu hết tiền đi chơi rồi QN ơi ....
Bây giờ làm sao đây ...
Cũng tại bạn thôi bàn không tới nơi tới chốn gì hết ... nó ra 03 ... chứ không phải 30 .... phải chi cưa một ít đảo số thì trúng đậm rồi
Chắc phải đi chơi chùa thôi

quang_ngoc2006
04-11-2004, 15:11
hì hì , chời đất , sao ác vậy chời ........... lol lol Sao hôm qua kô chừa bớt lại ít đánh thêm con 03 luôn lol , kô là hôm nay vui rồi .. lol

antighost2891
04-11-2004, 15:15
Nói nhỏ này nha QN ( đừng cho ai biết hết )
Hay là kỳ này Quang Ngọc thu tiền anh em xong mình đập 1 con đi, nêu trúng thì ăn chơi xả láng sáng về sớm, còn nếu thua thì ... bửa đó mình .... trốn nha . OK ?

quang_ngoc2006
04-11-2004, 15:21
trời , cha này tính hại tui hay sao đó cà ? lol Muốn làm ăn lớn vậy thì đứng ra lãnh đi , tui nhỏ con , yếu tim , hông dám lol .

quang_ngoc2006
04-11-2004, 18:10
Bà con tới đóng tiền đăng ký lẹ lẹ đi , cho ban tổ chức dễ tính toán ............

ITbaby
04-11-2004, 19:40
Grrrrrrrrrrrrrr AntiGhost Grrrrrrrrrrrrr dám chơi trò đó à Grrrrrrrrrrrrrr. Bữa đó phạt ông 3 ly rượu . Xong 1 tên :D

HVA
04-11-2004, 19:59
đánh Nó Chít Luôn. Tui Hog Có Xe, Hog Biet Phai Lam Sao đây. 14/11 Ha? Hôm đó Có Xe đi Rồi Ddosng Tiền được Không?

quang_ngoc2006
04-11-2004, 20:01
Đăng ký lẹ lẹ nào pà con , mới có 2 mạng tới đăng ký hà , sao tới lúc đóng tiền thì mất tiêu hết rùi ...

HVA
04-11-2004, 20:06
mai mới qua được. bây giờ tối rồi mà, mà dzụ này cha vi khoa biết hông? sao hổng thấy chả nói gi vay?

VietDuc
04-11-2004, 20:19
hêhheh cứ thấy mấy vụ nhậu nhẹt là thèn ku IT_BABY hăng hái dã man. Hùi nì thế nào? khoẻ không? làm ăn sao rồi mà thấy lúc nào cũng Thành Viên Tích Cực Trong Ngày: ITbaby

ITbaby
04-11-2004, 20:22
Vụ này không liên quan gì đến Vi Khoa và TGA :) vì TGA không đứng ra tổ chức, đây chỉ là họp mặt anh em nhậu nhẹt cuối tuần :D ( như gặp nhau cuối tuần í ) để biết mặt nhau, giao lưu, wính bài, nhậu nhẹt, và quan trọng là có thể tìm được 1 nửa của mình :D :D :D , nếu có rồi thì tìm 1 nửa của mình sơ cua cũng được :D :D

hêhheh cứ thấy mấy vụ nhậu nhẹt là thèn ku IT_BABY hăng hái dã man. Hùi nì thế nào? khoẻ không? làm ăn sao rồi mà thấy lúc nào cũng Thành Viên Tích Cực Trong Ngày: ITbaby
Dạ vẫn phẻ anh ạ , làm ăn vẫn bình thường :D :D Đang ở ngoài Net Spam câu bài để quảng cáo họp mặt mà anh :angel_not :angel_not

HVA
04-11-2004, 20:37
dzậy thì tui dzô. ghét cha VK lắm. mai đem tiền qua Ku ngọc đóng

ITbaby
05-11-2004, 09:07
Good good ! <Bump> 1 cái cho có người đọc :D

antighost2891
05-11-2004, 09:10
Lâu lâu spam một cái cho nó lên hàng đầu

quang_ngoc2006
05-11-2004, 09:59
Tui phụ .................... bà con tới đóng tiền lẹ lẹ nè , ai tới trước ngày 10/11 dc tặng 1 giờ online free ( adsl mega vnn nha ) /... lẹ lẹ lẹ ..................... lol

tamkiemhopbich
05-11-2004, 16:59
okie, cái vụ án này tui cũng phãi tham gia 1 xuất mới được, vậy nhất trí là 7 giờ sáng ngày 14/11/04 nha các bác, tại trước cửa nhà thờ Đức Bà nha

quang_ngoc2006
05-11-2004, 17:47
ai tham gia làm ơn đến đóng tiền rồi đăng ký cho ban tổ chức dễ sắp xếp việc hậu cần . Nhớ đến càng sớm càng tốt .

trandinhtrung
06-11-2004, 00:18
Tui phụ .................... bà con tới đóng tiền lẹ lẹ nè , ai tới trước ngày 10/11 dc tặng 1 giờ online free ( adsl mega vnn nha ) /... lẹ lẹ lẹ ..................... lol

Vụ này hấp dẫn quá!
người đóng thứ nhì có được free 1 tiếng không. Tất nhiên đóng rồi mới dám hỏi. :drool:

quang_ngoc2006
06-11-2004, 13:33
tất nhiên , mọi người tới đăng ký lẹ ẹl đi nè , ................................

saigoneyes
06-11-2004, 13:42
hơ hơ đăng ký zì zdui vậy ? Cho tui đăng ký nhậu đi :). liên hệ với tui nghen. YM : saigoneyesdotnet.

Yuris_revenge
06-11-2004, 20:05
Hi hi hi anh em tham gia càng ngày càng đông nhe,đề nghị đóng thêm tiền để có nhậu đi :)))

ITbaby
06-11-2004, 20:38
Kinh phí cố định là 30k rồi anh à :D :D ra đó phát sinh thêm, thèn nèo không có xiền thì ngồi xem anh em nhậu lol lol . Anh khỏi lo zụ đó lol lol

Ghost1982
07-11-2004, 15:01
Nội bộ chia rẽ quá nhỉ, có ít ăn ít ko có thì nhịn sao lại có cảnh người ăn người ngó như thế :P
Nghe nói thằng cu IT là Big baby, chắc ăn cũng kinh lém lol

quang_ngoc2006
07-11-2004, 18:20
Bác ghost này kỳ wá , lo tổ chức tour ngoài đó của bác cho xong đi . Mọi người nên tới đăng ký và đóng tiền sớm để ban tổ chức lo việc hậu cần dễ dàng hơn . mong mọi người hiểu cho vấn đề này . Lẹ lẹ nè pà con lol

johnny_satthu
08-11-2004, 09:46
nè sao hổng ai cho tui biết địa chỉ chính xác của khu vui chơi bò cạp vàng vậy nè
dù ko vào đó chơi thì cũng nên tập họp ở đó thui vậy rùi đi đâu thì đi chứ
mà cũng công nhận là ở SG nhiều chỗ chán thật đó vì toàn xi măng và bê tông ko hà
.....................
đến bây giờ mà chẳng có ai đến đóng tiền thì có lẽ vụ này chìm xuồng thật rùi
thật uổng công tui chuẩn bị tiền chơi 1 bữa nè hichic
làm ơn có cách nào đó thật hữu hiệu đi nè

Sawyer
08-11-2004, 14:07
Chìm xuồng gì chứ ???
Đang khí thế lắm mà,mấy hôm nay saw với baby đang bàn tính về cái vụ 14/11 đó ... phải làm cho xôm tụ một phát :)

vongochien
10-11-2004, 13:09
Thấy mấy huynh bàn tán về vấn đề họp mặt xom tụ quá !! Nhưng đến bây giờ thì em vẫn chưa hiểu được là mình sẽ họp mặt ở đâu ? Thời gian ? Và lệ phí là bao nhiêu ?
Em rất vui nếu như có thể tham gia lần họp mặt này !!!
Mong các anh cho em biết cụ thể hơn !!
Thanks alot !!

ITbaby
10-11-2004, 13:19
Thấy mấy huynh bàn tán về vấn đề họp mặt xom tụ quá !! Nhưng đến bây giờ thì em vẫn chưa hiểu được là mình sẽ họp mặt ở đâu ? Thời gian ? Và lệ phí là bao nhiêu ?
Em rất vui nếu như có thể tham gia lần họp mặt này !!!
Mong các anh cho em biết cụ thể hơn !!
Thanks alot !!
Đây rồi mà anh : http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=52689

Yuris_revenge
10-11-2004, 13:23
Có lẽ gần tới ngày 14/11 sẽ có thông báo chính xác thôi :)

hoshivina
10-11-2004, 14:07
Tui đăng ký với nhé: Khi nào thống nhất thì PM một cái là let's go liền.
Tên: Nguyên
Nick: hoshivina
YIM: oru263
Mobile: 0903325903
Tình trạng: Signle, 1 girl friend, n sub girl friend

johnny_satthu
11-11-2004, 21:29
trùi ui
ko ai cho tui biết địa chỉ à
vậy thui tui xin kiếu rút lại ko đi nữa vậy
là vì chưa biết đường và cuộc họp mặt này chủ yếu là Dân Sg ko à còn tui là dân ở tp biên hòa nên chắc hổng hợp rùi
xin cho tui rút lại nhé
thanks

Sawyer
12-11-2004, 09:38
Johnny sát thủ nói gì kỳ vậy :(
Buổi họp mặt này là nhằm mục đích giao lưu giữa các anh em trên ddth,hầu hết đều không biết mặt nhau,càng không có chuyện phân biệt "biên hòa" với "sài gòn" đâu bạn :)
Tối qua anh em trong "ban tổ chức" đã có một bữa họp mặt nho nhỏ rất vui,mong rằng chủ nhật tuần này sẽ đông đủ :)

ITbaby
12-11-2004, 09:39
Híc có rồi mà các anh ! http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=52689 (http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=52689) Ngày 14/11/2004 đúng 7h có mặt tại trước nhà thờ Đức Bà để đi ra khu Bò Cạp Vàng mà :D

quang_ngoc2006
12-11-2004, 13:37
Dân biên hòa thì chịu khó dậy sớm tí rùi chạy lên đây đi chung cho vui , cha này coi vậy mà tệ wá lol

tamkiemhopbich
16-11-2004, 16:18
ITBABY ơi, vừa rồi do công tác nên không tham gia được tiếc quá trời, ITBABY tiếp tục tổ chức tiếp đi nha, chọn 1 ngày tiếp tục trong tháng này đi nha, mà sao kông có bài tường thuật về buổi đi chơi đó vậy hả?

jiSh@n
16-11-2004, 21:18
Qua bên bài Review... xem đi anh