PDA

View Full Version : Chào cả nhà !

hoabattu214
19-10-2004, 16:14
Chào các bạn !
Biết đến website này khá lâu rồi và thường xuyên vào tìm thông tin, thật sự ở đây mình học được rất nhiều điều bổ ích từ các bạn. Nhưng đến hôm nay mình mới tạo account. (hihi ... xấu hổ quá ... )
Rất vui được giao lưu, trao đổi , học hỏi với tất cả các bạn.
Mong các bạn giúp đỡ trong thời gian tới.
Chúc các bạn vui vẽ !
Thân

ITbaby
19-10-2004, 16:32
Rất vui mừng chào anh đến với diễn đàn tin học, hy vọng rằng anh sẽ có được nhiều và trau dồi được nhiều thông tin, và bày cho mọi người nhiều nữa chứ :D :D

Ghost1982
19-10-2004, 16:44
Sao chưa gì cu Baby đã gọi người ta là anh roài nhỡ lại là một "em của Ghost" thì sao lol
Chào Hoabattu nhé, điều đầu tiên cần giới thiệu đó là giới tính đấy bạn ;)

nofog
19-10-2004, 16:52
ông Ghost này nhiều chuyện thật
chào Hoabattu nhé đừng để ý đến lão Ghost ấy làm gì cứ để ý đến tui đây nè :D:D:D:D
à mà nói bác ITBaby ::::: bác cứ chào người káhc là anh hoài bà con cũng chỉ là dân như bác thui
thậm chí như em còn ít tuổi hơn bác ấy chứ!!!!!!

freewarez
19-10-2004, 16:52
chào hoabattu, chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn,bạn nên ghé mắt qua mấy bài trong chữ ký của mình đây, click vào để xem nhé.(quảng cáo chút , ITbaby và lão ghost đừng la tui nha)

emdotlam
19-10-2004, 17:15
Nói rõ giới tánh đê ....

ITbaby
19-10-2004, 17:33
hì hì ! người ta là con gái í mấy anh, vì ngoại trừ baby biết xấu hổ ra thì chỉ có con gái mới biết xấu hổ thôi :D

hoabattu214
20-10-2004, 09:17
Rất vui mừng chào anh đến với diễn đàn tin học, hy vọng rằng anh sẽ có được nhiều và trau dồi được nhiều thông tin, và bày cho mọi người nhiều nữa chứ :D :D
Chào các bạn !
Hu..hu..hu.. người ta thế này mà bị gọi bàng anh ... rỏ ràng là HOA ... mà ..
Bạn ITbaby ơi, đính chính lại nhé ... tớ là girl rỏ rỏ ràng ràng đấy
Hihi... đùa tí cho vui vậy thôi, thật ra thì cũng vì hoabattu vô ý quá không giới thiệu gì hết.
Cảm ơn các bạn nha, các bạn vui tính quá hà ... dân IT có khác ..
Mình là girl 100%, đang sống và làm việc tại Sài Gòn. Mình làm kế toán nhưng vẫn khoái "ngâm cứu" về tin học, vậy chúng ta cùng hợp tác nhé.
Bắt tay làm quen cái nào
Mong được học hỏi nhiều từ các bạn.
Chúc các bạn vui vẽ !

ITbaby
20-10-2004, 09:28
WOW Girl 100% , ở sài gòn WOW :D :D :D , kỳ này cho lão ghost ra chỗ khác được rồi :D :D . ITbaby cũng ở Sài Gòn luôn nè chị :D :D . Bắt tay làm quen cái nào :D

Ghost1982
20-10-2004, 10:35
Bắt đầu bằng "em" thì không đi đến kết quả gì đâu nhóc ạ lol

Chào em Hoabattu nhé, anh đánh hơi rất khá mà phân biệt được giới tính qua bài viết của em ngay :)
Ừa lần này thì ít hy vọng quá, xa nhau quá mà :(
Thôi ku baby giới thiệu cho anh của ku đi :D

ITbaby
20-10-2004, 10:56
uhm , anh yên tâm , để em chạy qua bên nhà chị ý giới thiệu về anh nha :evil: :evil: :evil: . Hì hì anh Ghost ơi , Chị ấy 24 tuổi rồi đấy , em ghost đi ra chỗ khác cho baby làm việc nha chưa:D! Ghost < 24 thì không si nhê gì đâu :lick: :lick:

hoabattu214
20-10-2004, 11:03
Chào em ITbaby ! (Ưu tiên trước cho baby ..hihi)
OK, bắt tay liền, bắt bằng tay nào đây, tay phải nhé ...
Chào Ghost1982 !
Ghost1982 ơi , thời buổi công nghệ thông tin mà ngại xa xôi à ... không sao không sao ... chỉ cần OK thì vèo một cái tới nơi liền.
Rất vui được biết các bạn .
Các bạn đang học gì vậy? Có ai học về lập trình không?

ITbaby
20-10-2004, 11:18
Right right :D :D chỉ cần em Ok thì anh vèo 1 cái tới liền à :D :D :D
Baby hiện nay đã thất học :( :( :( Còn về lập trình thì biết chứ :D :D Mod lập trình VB mà em lol lol

rất vui nếu được wen em lol lol

freewarez
20-10-2004, 11:39
tui 0 học về lập trình,nhưng có thể giúp đc bạn nhiều đấy hoabattu214 ơi, làm quen với tui mau lên :w00t:

ITbaby
20-10-2004, 11:42
Tùy lúc mà thay đổi chứ em :D :D, về web thì baby cũng yếu lắm :D :D , hơn ghost chút chút là cái chắc rồi em à :D . Cho anh cái địa chỉ để có gì anh qua mà hướng dẫn em làm web nữa chứ :D

tui 0 học về lập trình,nhưng có thể giúp đc bạn nhiều đấy hoabattu214 ơi, làm quen với tui mau lên :w00t:
Hì hì ! Một mình Ghost là đủ mệt rồi, giờ lại thêm 1 ông anh vào giành giật với em út mới đau chứ :( , anh à có bít lập trình không zị :D :D :D nhường cho em mần đê .

hieept
20-10-2004, 11:54
hê, sao mấy pác tập trung ở đây hết zậy?
chỗ khác thiếu tùm lum kià, nhường chỗ cho lão baby đi, tụi mình ra ngoài chơi.
hoabattu thông cảm hén! nhường lão baby cho bạn đó, liệu mà quản lý lão cho chặt, hi hi..

ITbaby
20-10-2004, 11:58
Xì , hổng cần các lão nhường. Đơn giản là vì các lão chưa có thì lấy gì mà nhường :lick: :lick: :lick: Cứ nhào zô mà thử sức :bb: :bb: lol lol

ITbaby
20-10-2004, 12:29
gần đây thì không có họp mặt offline em à, với lại diễn đàn ít có họp mặt offline như các diễn đàn khác lắm. Chỉ có anh em quen nhau trên này rồi chat hit rồi quen nhau thôi :) . Còn vụ trao đổi kinh nghiệm trực tiếp thì ... hì hì hì ... bảo đảm sẽ có lol lol lol

Ghost1982
20-10-2004, 12:56
Ừa đúng rồi đó em ah phải mỗi anh một chút thì mới ăn thua chớ :)

Còn nhóc Baby tuổi còn chưa đủ làm em mà bày đặt cưa kéo sao :P
Lại còn cả cu Freewarez nữa chớ.
Mấy nhóc tránh ra cho anh chị làm việc ;)

Hoa chưa vào tay ai mà đã làm bộ nhường nhịn chẳng ra làm sao hết!
Mà đây là box Miền Bắc đấy nhé, Hoabattu đi lạc thì phải chịu rồi còn mấy tên như Baby đã biết thì sao còn vô mà spam, đi chỗ khác chơi hết đi (đúng không Freewarez :D, anh em đuổi hết bọn này đi rồi tính toán với nhau sau nhé ;) )

Em Hoabattu nói phải lắm cũng đúng với khẩu hiệu của anh nữa "trẻ không tha già không thương" xa chút ăn thua quái gì :)

ITbaby
20-10-2004, 13:06
Nói dài dông làm gì , sao không nói đại ra là nhất gái lớn 2 nhì trai hơn 1 đi , hoabattu 24 , ghost 22 :(:( . Vậy là hắn được lợi rồi :bawling::bawling::bawling::bawling::bawling::bawl ing::bawling::bawling::bawling:

hieept
20-10-2004, 13:19
tui cũng có lợi như hắn nè, ...hic...hic...nhưng mà răng hổng còn :@)

Ghost1982
20-10-2004, 13:23
:O sao biết là 24 tuổi vậy, đâu thấy ghi cái gì trong profile đâu nhỉ?
Nhưng nếu như vậy thì tụi mình đẹp đôi rồi :), anh là 23 chứ không phải 22 đâu nhé :P

ITbaby
20-10-2004, 13:27
Profile hay lậu lắm. Như baby nè , ghi trong profile là 2 tuổi :D :D Mà thực tế có 1 tuổi à :(

ITbaby
20-10-2004, 13:49
Google, website tìm kiếm thông tin hữu hiệu :) thông tin của chị từ đó ra đấy :D

jiSh@n
21-10-2004, 01:32
Right right :D :D chỉ cần em Ok thì anh vèo 1 cái tới liền à :D :D :D
Baby hiện nay đã thất học :( :( :( Còn về lập trình thì biết chứ :D :D Mod lập trình VB mà em lol lol

rất vui nếu được wen em lol lol
Thằng bé này giở chứng rồi. Vừa xưng em xong bi giờ lại đổi thành anh rùi. Con nít mà bầy đặt hả? lol

ITbaby
21-10-2004, 09:02
Thằng bé này giở chứng rồi. Vừa xưng em xong bi giờ lại đổi thành anh rùi. Con nít mà bầy đặt hả? lol
Hì hì ! còn ông anh Jish@n có muốn em gọi bằng em Sơn không HUH ? sao mà vào wậy anh mì HUH? :D :D :D ?

jiSh@n
22-10-2004, 00:03
lol lol lol Thế thì lòi mặt chuột ra rồi nhé lol lol Già khú đế chứ baby cái nỗi gì lol lol Tính cưa sừng làm nghé huh lol lol lol

Hans Voralberg
22-10-2004, 00:09
Em út vào chơi luôn nè, sao cái box của dân miền bắc lại thành cái box để mấy cha cưa cẩm vậy nè. Nhưng dù gì là dân miền Nam, và nhậu với baby vài lần nên ủng hộ bayby. Thằng cha ghost lăng nhăng lắm, bà chị hoabattu ko nên dính vào hehe

jiSh@n
22-10-2004, 12:44
Muốn dính vào cũng khó lắm Hans ơi, lão ghost ở xa wá mừ, hơn nữa còn có tên baby ở SG cưa cẩm hoabattu nữa lol

Ghost1982
22-10-2004, 12:52
phản roài loạn roài sao dân miền Nam vào đây lắm thế, anh em miền Bắc đang cua girl đi lạc thế mà tụi này lại vào tranh cơm. Bực quá đi mất, chắc phải đổ máu mới xong chiện này thôi, anh em miền Bắc đâu roài tẩn cho tụi này một trận hết đường về quê mẹ lun :D

cntt19001570
22-10-2004, 19:09
OA OA bác ITBaby khôn thật!!!!!!!!!!!!!!

profile:

HOABATTU214
Mã số ứng viên : UV-229
Ngày sinh: 9/2/1982
Quê quán : An Thuy- Le Thuy- Quang Binh
Địa chỉ lên hệ : 162/44A Phan Dang Luu F3 Phu Nhuan
Email:
hoabattu214@yahoo.com
Trình độ : Đại học
Chuyên ngành : Ngoại ngữ
Trường đang học/ tốt nghiệp : DH Su pham Qui Nhon
Kinh nghiệm :
Ngọai ngữ : Anh Van+Phap Van
Vi tính : Vi tinh van phong
Bằng cấp khác :
Kỹ năng : Ki nang:Giao tiep,dich thuat va noi ,viet tieng Anh luu loat,biet tieng Phap(Chung chi B-tieng Phap),co the su dung vi tinh van phong
Thời gian làm việc : Toàn thời gian

$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

bằng tuổi bác Ghost đấy hi hi

ITbaby
23-10-2004, 08:38
phản roài loạn roài sao dân miền Nam vào đây lắm thế, anh em miền Bắc đang cua girl đi lạc thế mà tụi này lại vào tranh cơm. Bực quá đi mất, chắc phải đổ máu mới xong chiện này thôi, anh em miền Bắc đâu roài tẩn cho tụi này một trận hết đường về quê mẹ lun :D
he he he he , phải bảo zệ gái làng chứ :D :D :D . ai là anh em miền bắc của lão ghost đâu, nhào zô chung số phận cho roài lol lol

To anh CNTT : zét đát rai :D :D , xong em roài em ui, anh đã hỉu rõ em rùi, thế còn em có biết gì zề anh chưa zị :D :D

ITbaby
23-10-2004, 11:42
Híc ngày 20/11 là ngày nhà giáo việt nam muh :( , mà nó cũng chưa đến mà em :D

ITbaby
23-10-2004, 11:58
Hihi . .. . hoabattu nhầm đấy , ngày 20/10 là ngày phụ nữ Việt Nam đó, ITbaby biết chứ ... còn giả vờ ngu ngơ nữa à
:bawling::bawling::bawling::bawling: Baby không biết thật muh :bawling::bawling: còn bị la là giả vờ nữa chứ :bawling::bawling:

Ghost1982
23-10-2004, 13:03
Thằng cu ITbaby đương nhiên là ko biết ngày 20-10 là ngày gì rồi, cu đó chỉ biết tới ngày 1-6 Tết của thiếu nhi và ngày Tết trung thu 15-8 âm lịch thui lol lol

Ngày đó anh cũng tính gửi lời chúc gì đó đến em hoabattu nhưng vào pro file thì lại chẳng thấy cái gì hết, làm sao mà gửi đây trời!? Nếu gửi tin nhắn or mail qua ddth thì dở quá nên thôi :(
Bây giờ thì em nên khai báo rõ một chút đi ;)
Mà tuổi thật là bao nhiêu đây 1982 or 1980???
dù sao thì cũng là em của Ghost hết :D

ITbaby
23-10-2004, 22:52
Hì hì lấp liếm che dấu đi chơi với bạn gái chứ gì, chuyện này con nít cũng biết :D :D , tuổi thật là 1980 đó được chưa, em ra chỗ khác cho chị hoa nói chuyện nhá lol lol lol

jiSh@n
24-10-2004, 01:19
20/10 là ngày phụ nữa Vn huh? Sao tui ko biết vậy cà? Hèn gì hôm đó trước cổng trường tui bán hoa hồng wé trời lun.

ITbaby
24-10-2004, 13:42
Mấy cái ngữ đẹp trai mà cận như mi thì có con nào thèm để ý :D :D :D ( báo cho anh em biết, anh Jish@n mà bỏ kính ra giống thằng diễn viên hàn quốc Jong Kon Khi lắm đó :D :D :D )

emdotlam
24-10-2004, 14:33
Loạn hết rồi thiên hạ loạn hết rồi. Ê ku hoabattu gì đó ui mí hôm nữa có dzụ liên hoan hoành tráng của IT miền Bắc đón tiếp VI KHOA từ nam nhào ra Bắc đó. Có đi không ? Đến cho mí thằng nì trợn mắt lên vì vẻ đẹp chai của em. Đi thì nhào sao bên đó ghi danh nha
Mà mấy ku IT miền Nam đá lấn sân bọn anh quá. Rõ ràng đây là Miền Bắc mò ? Coi chừng nha....

ITbaby
24-10-2004, 14:36
coi chừng gì anh . he he he he, ngon thì zào đây :D :D :D , đô được trên lít không huh ? lol lol lol

emdotlam
24-10-2004, 15:20
Ê ku ITBABY, hôm nào anh với chú mày nhậu thử coi nha ?

hoabattu214
Registered User Tham gia: 19-10-2004

Chao ban !
Rat vui duoc lam quen voi ban, minh sinh ra o Quang Binh nhung vao Nam song tu be,kha lau roi minh chua ve tham que huong.Rat rat nho ...
Minh ten My Le. Hien dang lam viec o TP.HCM
Minh rat thich hoc tin hoc va rat muon hoc hoi trao doi kinh nghiem tu cac ban.
Chuc ban vui ve !
Than ----> cái này moi trong box Miền trung ra
Cô ẻm Mỹ Lệ này nhảy nhót loạn xà bần. Miền Bắc tí, miền Nam chút . miền Trung cũng làm chút ----> kiểu gì đây hả trời. Mà cô em ở sinh Quảng Bình sống tại sài Gòn thì nhào ra đất Bắc chi rứa ? Mún ăn lựu chăng ?

jiSh@n
24-10-2004, 15:54
Mấy cái ngữ đẹp trai mà cận như mi thì có con nào thèm để ý :D :D :D ( báo cho anh em biết, anh Jish@n mà bỏ kính ra giống thằng diễn viên hàn quốc Jong Kon Khi lắm đó :D :D :D )
kệ, miễn Hàn Cuốc là được rùi lol lol lol lol

ITbaby
24-10-2004, 16:37
a ha ha ha ha Jong Kon Khi là giống con khỉ đó a ha ha ha ha ha , sorry ông anh :D :D :D :D lol lol lol

jiSh@n
26-10-2004, 00:50
a ha ha ha ha Jong Kon Khi là giống con khỉ đó a ha ha ha ha ha , sorry ông anh :D :D :D :D lol lol lol
Đã nói là ko sao rùi mà, đồ Hàn Cuốc có khối em mê lém :D :D :D

ITbaby
26-10-2004, 13:38
Chắc Jong Kon Khi cái lol lol lol mới mê lol lol

jiSh@n
27-10-2004, 18:13
lol lol lol lol lol lol lol lol lol lol lol lol lol
------------------------------------
Được 1000 bài, số đẹp wá nên ko nỡ post tiếp lol lol lol

ITbaby
27-10-2004, 18:42
WOW chúc mừng Jishan được 1000 bài :D :D con số tròn dễ thương quá :D :D