PDA

View Full Version : Có ai biết phần mềm tạo IP ảo khi lướt Web

evilbaby
13-10-2004, 21:28
Em đang cần 1 phần mềm như thế để chơi game nuớc ngoài ( vì nó chặn Ip VN)

ITbaby
13-10-2004, 22:26
Vào proxy4free.com có cái list proxy đó kiếm cái IP nào đó tương ứng với nó có port, vào internet options, qua tab connections , chọn lan settings , rồi điền thông số trên vào, test thử, được thì tốt, không được kiếm con khác

hoangek
14-10-2004, 08:43
Uhm dung cai do duoc do nhung ma phai chon proxy server cho no ngon lanh, chu khong thi nhu con sen do, co muon choi thi tim may con proxy cua my do

haule_nth
14-10-2004, 09:58
Cóp pi của bạn nào trong forum ni không nhớ, so rì tác giả:

Invisible browsing 2.0 (IB) là một tiện ích nhỏ gọn, đơn giản nhưng vô cùng hiệu quả, cho phép bạn che giấu IP để đánh lừa những kẻ xấu chuyên tọc mạch vào máy tính trong suốt phiên lướt web của bạn.

Ngoài việc giúp cư dân Net “tàng hình” trong thế giới trực tuyến, IB còn cung cấp những công cụ rất độc đáo về tự động làm vệ sinh cho trình duyệt máy tính ngay trong lúc bạn đang lướt web, ngăn chặn sự tấn công của thư rác và các loại cửa sổ quảng cáo dưới dạng popup.

Để kích hoạt và bắt đầu sử dụng chế độ lướt web tàng hình, bạn hãy nhấp chuột vào thẻ Anominity, đánh dấu kiểm trước tùy chọn Enable Invisible Browsing, nhấn nút Update Proxy List Now rồi chọn OK để tiếp tục.

Hãy nhấp chuột vào nút có hình mũi tên hướng xuống để chọn cho mình một địa chỉ proxy mong muốn. Ngay lập tức, mọi thông tin hữu ích về proxy này sẽ được hiển thị trong vùng Already Tested Proxies bao gồm Proxy IP and Port (địa chỉ IP và cổng của proxy hiện hành), Country (tên quốc gia), Response Time (thời gian phản hồi) và Download Speed (tốc độ tải về).

Hãy thử thật nhiều địa chỉ proxy trong danh sách này để chọn cho mình một địa chỉ lý tưởng nhất. Cuối cùng, bạn hãy nhấn nút Save Settings để lưu lại mọi thiết lập về proxy hiện hữu.

Dung lượng 0,97 MB, tương thích trên các hệ điều hành Windows như 9x/Me/NT/2000/XP

evilbaby
14-10-2004, 10:29
Cám ơn các bạn nhiều !

bbhh
14-10-2004, 12:21
tôi dùng thử cái này rồi ,phải bỏ vì proxy khi die thi mình cungx chẳng vào web được.
tốt nhất là ta cứ xài ta đi bạn ạ.
thân!

ITbaby
14-10-2004, 12:27
Khi nào dead thì mới kiếm con khác, khi nào vào những web site không cho phép IP của mình thì mới dùng, chứ dùng chi cho chậm . Nói thế chứ có nhiều con ngon. mình duyệt web còn nhanh hơn nữa đó :)