PDA

View Full Version : Làm thẻ ATM loại nào, để quảng cáo từ khóa trên google? nhờ anh em tư vấn.

lhha98
03-03-2011, 10:53
Chào các bạn trên ddth.com, nhờ các bạn tư vấn giùm mình.

Hiện tại mình đang điều hành trang web về nông nghiệp http://nonghoc.com (mới xuất bản)
Bây giờ mình muốn sử dụng dịch vụ quảng cáo từ khóa của google. (mình đã đăng ký tài khoản rồi nhưng chưa verify (xác nhận tài khoản thanh toán)

Vì vậy nên mình muốn nhờ các bạn tư vấn cho, nên dùng thẻ VIsa, hay mastercard và dùng của ngân hàng nào.

Mình đặc biệt quan tâm đến thẻ VISA hay MasterCard của ngân hàng Vietcombank, bởi vì hiện giờ mình nhận lương qua ATM của ngân hàng vietcombank (thẻ nội địa). Mình nghĩ nếu mình làm thẻ thanh toán quốc tế cũng của Vietcombank luôn thì tiện cho mình, mình chuyển khoảng dể dàng từ thẻ nội địa sang thẻ quốc tế, lại ít tốn phí. Mình nghĩ vậy có đúng không các bạn?

Nhưng mình có nghe đồn là thẻ thanh toán quốc tế của Vietcombank khi verify trên google thì không được chấp nhận. Còn những ngân hàng khác như ACB và Eximbank thì OK.

Bạn nào rành về vấn đề này tư vấn mình với, tóm lại vấn đề của mình là muốn dùng thẻ Vietcombank vì dể quản lý tiền bạc, nhưng lại sợ không được google chấp nhận (lúc đó thì lại là tốn tiền vô ích).

Tiện thể bạn nào rành về SEO giúp mình cách SEO trang web của mình với (http://nonghoc.com)

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Có ai không? giúp mình với.

lhha98
07-03-2011, 08:25
Mọi người đi đâu hết rồi, sao không ai giúp tôi hết vậy?

firstone
07-03-2011, 08:30
Bác dùng thẻ visa debit của VCB thì chơi được.

star215
07-03-2011, 08:38
chơi google adword PTC ko hiệu quả!!!

AkuVn
07-03-2011, 12:32
EXB vs ACB ngoài ra các ngân hàng khác thì cứ chọn thẻ quốc tế là được.
Còn nói giúp SEO thì chẳng ai dám phán bừa sợ bị chém lắm :D

lhha98
09-03-2011, 13:50
Cảm ơn mọi người đã góp ý kiến cho mình.
Bác firstone, cho em hỏi lại lần nữa, bác có chắc chắn là thẻ visa debit của thằng VCB ok không bác? Có phải là bác đang dùng hay không? em cảm ơn bác rất nhiều.

Bác ngoclam00 ah, em sợ vừa cực vừa tốn tiền nữa. hihi chuyển tiền từ tài khoản bên VCB qua ACB cũng tốn tiền chứ bác nhỉ?

MangMayTinh.Org
09-03-2011, 14:04
Thẻ visa VCB ko dùng để checkout google dc, cả veri pp cũng ko

Kiếm Xiền
09-03-2011, 17:38
Dùng của techcombank và acb là đc :D

namhn8589
09-03-2011, 18:12
Dùng thẻ của ngân hàng nào thì dùng bạn ah. Khi làm thì ra hỏi nhân viên ngân hàng nhé. Tốt nhất nên dùng loại thẻ Visa Debit. (Chi tiêu trên số tiền gửi) Để tránh rủi ro sau này

lhha98
10-03-2011, 11:57
Cảm ơn mọi người, vậy là giã từ VDB hả? đành chịu vậy. Phải nghe lời mấy anh em cho chắc.