PDA

View Full Version : cứu USB của em với các đại ca ơi

rong_den9986
08-10-2004, 10:17
USB của em bị làm sao rồi , cắm vào máy thì máy nhận ra nhưng khi mở ra để xem thi nó thông báo "cho đĩa vào ổ",hình như nó đòi format lại(có lẽ lần trước khi ghi em đã rút nó ra khỏi máy khi nó đang ghi,nói chung la nhờ các bác chẩn đoán bệnh giùm em ).chết giở là nếu format thì mất luôn cả 2 thư mục điều khiển USB.emphair làm gì để vừa khôi phục được các dữ liệu trong USB

satthuhuydiet
08-10-2004, 11:33
Cứ format luơôn đi sau đó mấy file đó nó sẽ tự tạo lại cho bạn thôi ok. còn sau khi sửa mà vẩn không dùng được thì tốt nhất lấy búa đập luôn đi rồi xin Ma Ma 18$ mua cái khác mà có hàng Bán lậu đó USB chỉ có 90.000 VNĐ cái này nghe người ta nói chứ chưa biết chổ mua .:D

rong_den9986
09-10-2004, 10:15
nếu đập được thì em đã đập rồi ,khỏi phiền đến các bác.ngang trái ở chỗ nó là USB đi mượn , không đập được cũng không mua hàng lậu được.Hơn nữa khi kick phải chuột vào biểu tượng USB disk để hiển thị menu tắt để format thì rõ ràng máy cho phép format nhưng khi chon format thì có không hiện ra cửa sổ format

satthuhuydiet
10-10-2004, 13:19
Chà chà vậy thì củng không thể nào đem trả cho chủ nhân của nó được àh híc... bó luôn cả chân rồi ....thôi bảo thằng chủ nhân của nó rồi mổi thằng đập một chút...