PDA

View Full Version : Cần một bài về WS_FPT pro

tolian_hoang
05-10-2004, 00:26
Xin các anh cho một bài hướng dẫn sử dụng FPT , bởi vì đây là một chương trình tương đối là hữu dụng nhất là để upload,em vẫn đang sử dụng do một anh cài cho, nhưng bây giờ không hiểu bị làm sao mà không làm cho nó trở lại dạng ban đầu ,tức là trước đây có hai cột riêng rẽ bây giờ chỉ còn như thế này:http://photobucket.com/albums/v325/tolian_hoang/?action=view&current=FPT-SAOLAI-THE-NAY.gif

tolian_hoang
06-10-2004, 13:35
Trời ơi sao không có ai giúp mình một chút à,bác VK ơi nói ai giùm một câu đi, post tutor về cách sử dụng WS_FPT pro ý cái này từ xưa chưa có bài nào mà.

jiSh@n
08-10-2004, 01:18
Hì hì, muốn biết về FPT thì ra... công ty FPT mà hỏi chứ, trong này chỉ biết FTP với WS_FTP thôi lol

tolian_hoang
13-10-2004, 00:05
Hì hì, muốn biết về FPT thì ra... công ty FPT mà hỏi chứ, trong này chỉ biết FTP với WS_FTP thôi lol
Newbie ko bit thì mới hỏi sai có mỗi chữ FTP=FPt mà bồ hạch ghê,mặc dù mình có ghi là WS_FTP rồi mừ ,nếu bạn bít thì giúp khkông thì thôi gì phải thế.

jiSh@n
13-10-2004, 01:17
Ko xem được cái hình. Tuy nhiên mình đóan là bạn đã kéo cái splitter qua phải (hoặc trái) quá mức, chỉ cần đưa con chuột về sát biên của màn hình, nếu con trỏ biến thành dấu mũi tên resize thì chỉ việc kéo trờ lại thôi.

tolian_hoang
23-10-2004, 21:13
Ko xem được cái hình. Tuy nhiên mình đóan là bạn đã kéo cái splitter qua phải (hoặc trái) quá mức, chỉ cần đưa con chuột về sát biên của màn hình, nếu con trỏ biến thành dấu mũi tên resize thì chỉ việc kéo trờ lại thôi.

Rồi, cuối cùng thì mình cũng mò ra dc cách use ftp_pro rồi,cám ơn bồ nhiều nha.đúng như bạn nói mình kéo splitter gì đó là nó hiện ra nhu cũ.