PDA

View Full Version : Hãy tạo nhanh những bản nhạc của bạn với Music Creator

CrazyKing
30-10-2002, 12:40
Thưởng thức âm nhạc là một nhu cầu không thể thiếu cho mỗi chúng ta. Có bao giờ bạn nghĩ là mình có thể tạo ra một bài nhạc của riêng mình? Hãy để Music Creator giúp bạn phát huy hết những tiềm năng âm nhạc của bạn. Giờ đây, với Music Creator, việc tạo những bản nhạc trên PC không còn khó khăn như trước nữa mà thật dễ dàng và thú vị!
Chỉ cần cắm bất kỳ nhạc cụ nào hay chỉ cần một microphone và nhấn nút Record. Thế là bạn có thể tha hồ sáng tác nhạc phẩm của mình và ghi âm chúng lại một cách dễ dàng. Sau đó bạn có thể xử lý nhạc phẩm của mình với Music Creator bằng những tính năng xử lý nhạc tuyệt hảo của nó. Bạn có thể soạn thảo được những nốt nhạc và ghi lời bài hát bên dưới để in ra cho bài hát của bạn. Ngoài ra bạn có thể xem được những biểu đồ sóng âm thanh khi bạn thu lại bài nhạc của bạn và có thể chỉnh sửa chúng một cách dễ dàng. Hơn thế nữa, bạn còn có thể tách nhạc và lời của bài hát ra, chỉnh sửa chúng và kết hợp trở lại.

Music Creator là một công cụ hữu ích cho:
• Những nhạc sĩ.
• Những bạn say mê âm nhạc.
• Ca sĩ hay những người viết nhạc.
• Những ban nhạc.
• Những đội hợp xướng.
• Những giáo viên dạy nhạc và sinh viên.
• Việc ghi lại những track audio và MIDI bằng cách sử dụng những nhạc cụ, những đoạn xướng âm…
• Việc ghi những CD nhạc và soạn thảo những nốt nhạc cho bài hát .

Crazyking

hackervn
01-11-2002, 09:38
Okay.Nhưng bạn quên là dùng microphone thông thường rất hay bị nhiễu,bạn cần có phòng kín,riêng không bị ồn,điều kiện như vậy cũng rất khó khăn.Ngoài ra chất lượng cũng không được tốt lắm.Theo mình thì dùng nó để sửa chữa bài hát có sẵn thích hợp hơn.Nếu bạn muốn tự thu riêng thì cần nhiều hơn thế.(để có chất lượng khá)

sadmovie
06-11-2002, 08:46
chào bạn bạn giới thiệu về chương trình music creator mà bạn có thể vui lòng chỉ cho mình cái địa chỉ để download được không hay nếu bạn có chương trình thì bạn có thể gửi cho mình được khong?
email của mình philongair@yahoo.com
Mong nhận đươc trả lời cùa bạn.
Ps Hay bạn nào có chương trình tương tự như vây thì mong được các bạn giơi thiệu.

Mrbean_dtk83
11-11-2002, 14:56
Sao không thấy trả lời vậy , vì mình cũng muốn có một cái mà ...

Nếu được bạn chỉ giùm mình .. Thanks !

nhanhau
12-01-2003, 01:40
Bạn chỉ dùm nơi download Music Creator về xin chỉ giúp. Thanks

Xin mail đến nhanhau467@yahoo.com

NuHongMongManh
20-01-2003, 11:24
Bạn vào kazaa mà download,khoảng 64M,speed >100K