PDA

View Full Version : Xin lỗi các bác nhé (tại bảo ko nghe cơ,he he)

trungk9d
27-09-2004, 15:16
Các bác tham gia mục truyện cười này chắc bác nào cũng thích nghe truyện cười và có óc hài hước lắm nhỉ.Vậy em xin hầu các bác một câu truyện nhé:

Rùa và Thỏ rủ nhau chạy thi lần nữa (tại lần trước Thỏ bị thua Rùa mà).Lần này Thỏ quyết tâm phải thắng lại Rùa nên nó cảnh giác hơn lần trước.Rùa biết vậy nên lo lắng lắm,đành đến nhờ ông Cá rô phi.Ông Cá rô nói:
-Cháu yên tâm,ta sẽ có cách làm cho Thỏ phải thua cháu.
Hôm sau,cả 2 bắt đầu xuất phát.Chạy được một lát thì Thỏ gặp ông Cá rô.Cá rô hỏi Thỏ có thích nghe truyện cười không,Thỏ nghĩ dừng lại một lát cũng không sao nên đồng ý ở lại nghe Cá rô kể.Khi nghe Cá rô kể xong câu chuyện thì cũng là lúc Thỏ giật mình vì Rùa đã về đích tự lúc nào.Thỏ tức lắm,liền trách ông Cá rô rằng sao ông lại kể chuyện cười để nó mất tập trung rồi thua Rùa.Ông cá rô cười to:
-Khà khà khà,ta đã bảo rồi mà.Chỉ có những THẰNG NGU, những THẰNG NGU mới thích nghe truyện cười thôi.

*He he,vui vẻ một tí thôi mà.Các bác đừng trách em nhé.Mà cũng tại các bác cơ,ai bảo tò mò [^_^].Truyện này mà kể chỗ đám đông thì thật tuyệt.Nhưng các bác nhớ xin lỗi mọi người trước nhé,he he.

trungk9d
10-10-2004, 17:25
Hì hì,đã có 33 bác "bị lừa" rồi cơ à?Sorry các bác nhé!Em ko có ý gì đâu!

abc_hn
05-11-2004, 09:54
Hơ hơ, nhưng mình đọc chứ có nghe đâu