PDA

View Full Version : làm sao để biết mail của mình đã đc đọc hay chưa?

Condauaotim
24-09-2004, 04:30
Mình vẫn dùng yahoo mail và không dùng pop3 hay outlook gì cả. Nhưng nếu mình muốn biết là người nhận thư của mình đã đọc thư của mình hay chưa thì phải làm thế nào?
Mọi người giúp mình với. :helpsmili

Ghost1982
24-09-2004, 04:32
Hỏi người ta!
Hết roài lol lol

freewarez
24-09-2004, 11:15
dùng phần mềm MAIL INFO ,cái này phải dùng với outlook.
Tôi đã có bài giới thiệu(sưu tầm) trong box "GIỚI THIỆU PHẦN MỀM", bạn vào đó tìm nhé.

Condauaotim
24-09-2004, 20:18
Nhưng cho mình hỏi là nếu mình dùng shared computer thì sao? Mình chưa dùng outlook bao giờ cả. Nên làm cách nào để dùng outlook chung với 1 người khác thế?

Ghost1982
25-09-2004, 04:36
Có thể nói là với các điều kiện mà em đưa ra thì ko có cách nào hết trừ đi hỏi người ta! Ko tin anh sao?

Còn với Outlook thì cũng chẳng cần tới phần mềm của freeware sưu tầm đâu. Tuy nhiên ko quen thì ko nên dùng Outlook. Ngoài ra hộp thư Yahoo.com thông thường ko hỗ trợ check mail bằng outlook.
Vì vậy nếu em thực sự muốn biết người ta đã đọc mail hay chưa thì hãy dùng hộp thư có hỗ trợ VD: myownemail.com hoặc em gửi e-card có kèm theo thư khi người ta mở ra thì mình sẽ nhận được thông báo ;).
Goodluck to em.
Nhớ anh chứ :)

Condauaotim
25-09-2004, 08:44
Mình khổ ghê, hông lẽ cứ viết 1 cái mail lại phải gửi 1 cái ecard.
To ghost : em biết anh rồi. ;)

Khoaxxx
25-09-2004, 09:30
Nếu đang dùng Yahoo và Hotmail thì cái này có thể giúp ích cho bạn rất nhiều đấy :D
A-ha for Web Email:

Web e-mail tracking. A-ha for Web e-mail tracks outgoing Web e-mail for Yahoo and/or Hotmail notifying you the moment your e-mail is read by the recipient. Works within Internet Explorer and Yahoo/Hotmail windows. To use, log in to Yahoo or Hotmail, compose your e-mail message as normal but send out your message with A-ha. Your message will be appended with our patented tracking technology informing you the moment your e-mail is read
Website:
_http://www.aha-mail.com/
Còn ***** của cái nì hả, để tui post bên http://www.hardwarevn.com nhe, bên nay hông cho post ^_^, hoặc bạn cũng có thể tự kiếm cái Cracked này cũng được, cái này cũng dề tìm mà

Condauaotim
26-09-2004, 04:27
Thế thì kiếm cái file cracked ấy như thế nào? mình không thạo chuyện này. :(