PDA

View Full Version : Ma mới xin chào

nttri
19-09-2004, 17:26
Mình là một "ma mới" của diễn đàn, mình đang học Chuyên viên ngành Mạng (bao gồm quản trị và lập trình mạng). Vì tiền nong và thời gian lên net có hạn nên mình có thể không phúc đáp cho những bạn có quan tâm đến nội dung các bài mà mình sẽ post lên sau này, nhưng mình sẽ cố gắn thu xếp trả lời càng nhanh càng tốt, mong được hồi âm của các bạn.

Mình lên diễn đàn với mục đích tìm những bậc cao nhân trong nghành mà mình đang theo học. Mong giúp đỡ :)

enduser
01-10-2004, 01:11
ma cũ xin chào ma mới
khỏe không ma mới :D

mình không phải là cao nhân, chỉ là con ma thôi

sorry cho spam 1 cái để chào mừng ma mới

Ghost1982
01-10-2004, 04:46
Đây mới là ma thứ thiệt nè mọi người cứ nhận lung tung rồi đi làm việc xấu khiến người ta đổ cho tui huhuhuhuhuhu

lol lol lol lol lol

ITbaby
01-10-2004, 06:18
Ma ở đây tức là những người cũ đó mà , chứ không phải nói về nick đâu :) . Chào bạn nttri

tasi
01-10-2004, 07:05
Mình là một "ma mới" của diễn đàn, mình đang học Chuyên viên ngành Mạng (bao gồm quản trị và lập trình mạng). Vì tiền nong và thời gian lên net có hạn nên mình có thể không phúc đáp cho những bạn có quan tâm đến nội dung các bài mà mình sẽ post lên sau này, nhưng mình sẽ cố gắn thu xếp trả lời càng nhanh càng tốt, mong được hồi âm của các bạn.

Mình lên diễn đàn với mục đích tìm những bậc cao nhân trong nghành mà mình đang theo học. Mong giúp đỡ :)

chào "ma mới", có gì théc méc thì cứ post lên đây sẻ có anh em trên này help you.