PDA

View Full Version : Thông Báo TTVNonline đã hoạt động trở lại

ttvnonline
28-10-2002, 09:42
Mời các thành viên TTvnonline trở lại diễn đàn
http://www.ttvnol.com
Tui đã xin từ chức Mod ở diễn đàn rồi . Vì Vi khoa không tôn trọng tôi .
Tôi sẽ trở lại ttvnol.com nơi mà tôi được tôn vinh

vikhoa
28-10-2002, 10:10
TTVNOnline lạ thật nhỉ !? Bạn nhờ tôi upload web giùm bạn, tôi đã làm rồi, giờ thì bạn lại nói tôi không tôn trọng bạn ?! Bạn có thể cho biết tại sao bạn nói vậy không ?

Chuyện gì cũng phải rõ ràng, không phải muốn nói sao thì nói đâu. Bạn ở đây bao lâu rồi, giờ TTVNOL mở lại, bạn nói 1 câu đó rồi dứt áo ra đi. Chúng tôi cũng không cần những người như vậy đâu.

9Star
28-10-2002, 14:22
Bài viết được gửi bởi ttvnonline

Junior IT
28-10-2002, 20:05
Deu la nguoi mot gia dinh, dung ca~i nhau nhu vay :(

Ghostlake114
29-10-2002, 18:04
Bài viết được gửi bởi ttvnonline

Bạn nói vậy khác nào chúng tôi ko tôn trọng bạn
Thôi,bạn nói vậy thì đi đâu thì đi!!!!!!!!

Kar
31-10-2002, 08:04
Có lẽ ttvnonline nên đi ngay từ ngày hôm nay thì hơn, ở lại lâu hơn làm các thành viên cũng khó xử lắm. Bạn muốn được tôn vinh thì đi nơi khác để được tôn vinh, chúng tôi không tôn vinh những kẻ hám danh và không tôn trọng người khác.

ttvnonline
04-11-2002, 12:41
trới em mới nói có một cậu mà mấy bác lên án dữ quá ..... vì em thấy mình làm mod ở đậy mà quản lý không được . mấy tên viết bài bậy bạ nên em mới xin thôi ... bác Vi kHoa có biết gì đâu ?
website củ em .. quảng cáo diendantinhoc nhiều lắm mà . sao bác lại nói em vô ơn bội nghĩa .. hic hic ..
em mà vào diễn đàn nào là đều quảng cáo hết đó ...
cà TTVNonline.com em cũng qủng cáo nữa ... má bác lại nói em như thế .... không biết bác nghĩ sao về em thế ....

truman
05-11-2002, 05:30
Tôi là người ngoài cuộc nhưng đọc 2 reply của ttvnoline tôi thấy mắc cười quá. Rõ là dở hơi....
Một cái thì nằng nặc đòi ra đi, bảo người khác không tôn trọng mình, xong rồi lại "xuống" đột ngột, khóc lóc than thở...
chẳng có lập trường. Nếu ko thích ddth thì qua ttvnol, hoặc trăm ngàn cái forum khác. việc gì phải tự ..... như thế ??

ttvnonline
08-11-2002, 18:24
em không có ý đó bác à . tại vì mấy bác nói em vô ơn nên em mới nói zậy !!!