PDA

View Full Version : Hỗ trợ học Offline cho các nhóm IT tại HN !!!

dododo
17-09-2004, 02:22
Gửi thành viên các nhóm MCSE, nhóm JAVA, và các nhóm khác cũng như các bạn có ý định thành lập nhóm

tớ có ý tưởng mua nhiều máy tính về cho các bạn thuê để học nhóm vì các nhóm hiện nay học hơi tự phát, các thành viên tụ rồi lại tan, việc học không hể qui củ và hiệu quả ( theo kinh nghiệm cá nhân và nghe kể thôi ), nếu học theo buổi như ở các trung tâm sẽ hay hơn. Mình support các bạn máy tính (cho thuê 4000đ/h ) , nếu các bạn mang máy của bạn (laptop, PC ) đến thỉ khỏi thuê :D , địa điểm ( phòng rộng ở khu cầu giấy, trong ngõ không sâu, đuờng to, dễ tìm ), cần thiết cả dây mạng và hub, switch, ebook nữa, ngoài ra mình cũng biết chút ít về IT ( mạng, lập trình - cũng có kinh nghiệm đi làm 1 thời gian ), có thể support phần nào ( và học chung với các bạn :D )

Chờ phản hồi từ phía các bạn

nqminh79
13-11-2004, 06:50
Chào bạn
Mình cũng ở HN và đã học xong CCNA, nay cũng muốn học MCSA 2003 nhưng còn thiếu về thiết bị. Chỗ bạn còn cho thuê lab thực hành không vậy và bao gồm những thiết bị gì và số lượng là bao nhiêu, giá cả thế nào và đủ chỗ cho bao nhiêu người học một lúc ?
Mong nhận được reply của bạn
Thanks