PDA

View Full Version : [?] Nơi mua sách tin học photo tiếng Anh [?]

Ara
13-09-2004, 02:20
Mọi người có biết chỗ mua sách tin học photo tiếng Anh ở đâu không (ở Tp. HCM hay ở Hà Nội cũng được) làm ơn chỉ giùm, ngày trước thấy có sachtuhoc.com bi giờ nghỉ mất rùi :bawling:

vo_van_dung_vn
13-09-2004, 02:46
Tui biết :
Ở tp. Hồ Chí Minh , bạn có thể đến trường ĐH Bách Khoa trên đường Lý Thường Kiệt , hoặc vào tiệm photo Lộc trên đường Hai Bà Trưng (đối diện công viên Lê Văn Tám) , hoặc vào mấy tiệm photo ngay bên trường ĐH Sư Phạm !

haicot
19-12-2004, 04:18
Thế còn ở Hà Nội thì sao? chỉ cho mình với.

trauvang
20-12-2004, 08:45
Chào bạn,

Tôi nghĩ bạn nên làm quen dần với việc đọc sách eBook đi. Tôi cũng từng cảm thấy khó chịu khi đọc sách trên máy tính, nhưng từ từ rồi cũng quen thôi.

Khi đọc sách eBook, chúng ta mới tiết kiệm được chi phí chứ, nhất là bọn nhà nghèo như mình.

Thân chào,
Trâu Vàng.

Chào bạn,

Tôi nghĩ bạn nên làm quen dần với việc đọc sách eBook đi. Tôi cũng từng cảm thấy khó chịu khi đọc sách trên máy tính, nhưng từ từ rồi cũng quen thôi.

Khi đọc sách eBook, chúng ta mới tiết kiệm được chi phí chứ, nhất là bọn nhà nghèo như mình.

Thân chào,
Trâu Vàng.

P/S: Nếu bạn muốn tìm sách eBook thì hãy liên lạc với tôi theo địa chỉ: tai_truongtan@yahoo.com. Nếu ở TpHCM thì liên lạc địa chỉ 240A/39B CMT8 - F10 - Q3, ĐT: 9314188, gặp Hồng Anh sau 20:00h mỗi ngày.