PDA

View Full Version : [q]

bolu_boy
26-10-2002, 10:36
:question: xin các bạn giúp minh với . mình hiện đang quản lí một phòng máy ,khoảng 40 máy . Vưa rôi minh ghost lai mot so máy thì nó bị lỗi , minh ko hieu la do sự ko tương thích của phần cứng hay sao mà may mình shutdown không co tắt hẳn nguồn ,nó vẩn còn lại dòng chữ "it's now safe to turn off your computer",mà máy mình tất cả đều la nguồn ATX ,tốc độ từ 600->800 cả nhé,Ram 128 ,mình đã cố gắng nhiều nhưng chưa tháo gỡ được.Hãy giúp mỉnh,nhanh nhé

luan138
26-10-2002, 11:57
Bài viết được gửi bởi bolu_boy
:question: xin các bạn giúp minh với . mình hiện đang quản lí một phòng máy ,khoảng 40 máy . Vưa rôi minh ghost lai mot so máy thì nó bị lỗi , minh ko hieu la do sự ko tương thích của phần cứng hay sao mà may mình shutdown không co tắt hẳn nguồn ,nó vẩn còn lại dòng chữ "it's now safe to turn off your computer",mà máy mình tất cả đều la nguồn ATX ,tốc độ từ 600->800 cả nhé,Ram 128 ,mình đã cố gắng nhiều nhưng chưa tháo gỡ được.Hãy giúp mỉnh,nhanh nhé

ko fai cac thiet bi cua ban ko tuong thich dau ma` do loi cua windows.Vao control panel chay add/remove hardware .cho chay xong khoi dong lai may . win se detect va nhan moi lai cac thiet bi ,chi viec cho va cuoi cung khoi dong lai may .luc do' se tu dong shutdown duoc lien .lol lol lol lol :rolleyes:

bolu_boy
26-10-2002, 15:11
mình đã thử nhiều máy nhưng chưa có được ,bạn co cach gì mới không vậy?