PDA

View Full Version : Trang có nhiều sách đây!!!!!!

solua
25-08-2004, 08:11
Đây là một trang web của các bạn Tàu nhưng có rất nhiều sách!!!!!!!
Đây là link:

http://www.ebookcn.net/search.php?type=name&key=??????

Các bạn không cần phải quan tâm đến ngôn ngữ chi cho mệt. Trong cái link ở trên, các bạn chỉ việc thay chuỗi ????? bằng thứ muốn tìm.
VD:Để tìm sách java ta đánh như sau:

http://www.ebookcn.net/search.php?type=name&key=java

Chúc các bạn vui và chớ ngại chia với nhau nhé!!!!!

haigl
29-08-2004, 05:42
Đây là một trang web của các bạn Tàu nhưng có rất nhiều sách!!!!!!!
Đây là link:

http://www.ebookcn.net/search.php?type=name&key=??????

Các bạn không cần phải quan tâm đến ngôn ngữ chi cho mệt. Trong cái link ở trên, các bạn chỉ việc thay chuỗi ????? bằng thứ muốn tìm.
VD:Để tìm sách java ta đánh như sau:

http://www.ebookcn.net/search.php?type=name&key=java

Chúc các bạn vui và chớ ngại chia với nhau nhé!!!!!

Nhưng trang này toàn tiếng ú ớ thôi làm sao mà đọc được

Hell Fire
29-08-2004, 14:32
Đọc tên sách = English là OK rồi :)

hlong7
31-08-2004, 13:36
Hoặc vào Altavista mà dịch hết trang Web đó ra ... Nhưng nói chung Title của sách bằng tiếng Anh là Okie rồi!

nttalex
31-08-2004, 18:02
Cám ơn bạn rất nhiều :D

ochen
01-09-2004, 10:37
Chung toi la thanh vien sang lap ra trang web duoc de cap den trong bai "trang co nhieu sach day" cua solua.Chung toi danh rieng trang web nay cho to quoc cua chung toi.Vi the doi voi cac ban viet nam chung toi da cam khong cho download tai trang web nay.Xin thong cam.

transon
01-09-2004, 11:17
mẹ kiếp....nếu cứ suy nghĩ theo kiểu ích kỷ như vậy thì làm sao mà phát triển tiến bộ được....U nói la chỉ dành cho tổ quốc của chúng tôi thế có nghĩa là U nói được tiếng Việt sõi như vậy mà kô phải là công dân Việt Nam hoặc là đã gia nhập vào quốc tịch khác thì CÚT ĐI, BIẾN KHỎI FORUM NÀY MAU.....ở đây là Việt Nam, dành cho những đứa con Việt Nam với lý tưởng cùng hứơng tới sự phát triển của bản thân....

Khoaxxx
01-09-2004, 11:27
Có thể ochen là người Tàu nhưng biết tiếng Việt, nếu đã học tiếng Việt tức là có quan tâm đến nền văn hóa cũng như con người Việt Nam, thế thì tại sao lại không tỏ chút thiện chí khi tham gia vào cái diễn đàn của VN này?

KhoaTran
01-09-2004, 12:57
dung roi do ten ochen bien khoi forum nay di do cu chuoi

updatesofts
01-09-2004, 14:41
toi thay anh em vn cung bat dau co nhieu site ve ebook, can quai gi thang nay

phongqtran
02-09-2004, 00:41
Chung toi la thanh vien sang lap ra trang web duoc de cap den trong bai "trang co nhieu sach day" cua solua.Chung toi danh rieng trang web nay cho to quoc cua chung toi.Vi the doi voi cac ban viet nam chung toi da cam khong cho download tai trang web nay.Xin thong cam.

Mẹ kiếp bọn KHỰA chúng mày. Cút mẹ mày đi, mày còn ở đây là tụi tao đập chết.
Admin ơi! banned IP của bọn khựa đi.

Bọn khựa kia, hãy xem đây:

Nam Quốc Sơn Hà
Nam Quốc sơn hà Nam Ðế cư
Tiệt nhiên định phận tại thiên thư
Như hà nghịch lỗ lai xâm phạm ?
Nhữ đẳng hành khan thủ bại hư !

Sông Núi Nước Nam
Sông núi nước Nam vua Nam ở
Rành rành định phận tại sách trời
Cớ sao lũ giặc sang xâm phạm ?
Chúng bay sẽ bị đánh tơi bời !

Nếu ko hiểu được ngôn ngữ của tụi tao thì có cái này cho tụi mày. Hiểu chứ?

hocmau20
02-09-2004, 01:10
Tôi nghĩ thằng người Tàu này cũng lịch sự đấy chứ nhỉ ? Nó còn dám vào đây thông báo là không cho bà con mình down nữa. Site này đáng bị anh em bỏ bom...

Mà cái bài thơ chữ Hán của bác thiệt là hay nghen kekeke chief!!!

transon
02-09-2004, 03:37
www.fixdown.com

đây là trang của người Tàu....software, ebooks đủ cả....free hoàn tòan....chúc các bạn vui vè......

www.clbit.org

đây là trang việt....software,ebooks,music,game mới nhất....và hoàn toàn miễn phí tất cả vì cộng đồng người việt

solua
02-09-2004, 03:53
Các bạn chứ nóng làm gì. Người Tàu ích kỉ lắm. Biết sao hơn đây có vài chiêu làm giống, ta lấy hết rồi thì họ dùng gì bây giờ. Họ đã vào tận đây tham gia thì chắc muốn ăn cắp vài mẹo vặt của chúng đem về khoe mẹ chứ còn gì nữa.
Thôi bỏ qua cho mấy bé đi kẻo tội nghiệp.

keyboard&mouse
04-09-2004, 10:12
Stop được rồi mấy bác , có gì qua ttvnol.com mà chửi tiếp cho đã .
Đâu phải bọn Tàu lúc nào cũng nhiều đồ chùa đâu , các bác có thể qua kiếm mấy thằng Rus cũng được.
Còn không thì ủng hộ cái project của bác Vikhoa đi . Như thế thì khỏi phải download của tụi nó.
Ps : Chút ý kiến riêng của tôi , mấy bác nói tụi nó ích kỷ , sao không xem lại mình đi , đa số toàn đi leech của người ta, không share lại gì hết . Các bác chơi đẹp thì tụi nó chơi đẹp lại thôi.
Đừng nói là đối với tụi nó mà đối với người Việt với nhau mà cũng nhiều thằng giấu giếm ích kỷ nửa là . Hởi 1 chút là xiền với đôla

transon
04-09-2004, 11:00
ac.....vay thi các bác vào đây nhá........share tu ebooks, software(cracked),music.......hoàn toàn miễn phí.....tui ghét thằng nào buôn bán ebooks và software trên forum này lắm, thằng nào như vậy nêu danh đi, tui sẽ khai tử tụi nó...

http://clbit.org

tranthanhtam
15-09-2004, 10:13
Mong các bạn hãy chú ý nội quy diễn đàn chúng ta một chút. Không chửi nhau, và hãy viết TV có dấu. Nếu không thì tôi buộc lòng phải del những bài như thế.

ZeNTo
16-09-2004, 13:47
phải...mong là các bạn cẩn thận lại nhé...đừng chỉ vì một người mà vơ đũa cả nắm như vậy...xã hội nào cũng có người tốt,kẻ xấu cả...

pqtri79bk
08-03-2005, 09:30
Cai trang Fixdown.com khong down duoc sach anh em a

Con trang clbit.org thi no hoi username, pass. Co ai biet khong, noi cho moi nguoi voi