PDA

View Full Version : Bị xóa bài mà vẫn dzui!?!?

anhba606
25-08-2004, 01:09
Trước đây tui post 1 bài cho software và 1 bài cho hardware giới thiệu website tải driver rất phong phú nhằm giúp các bạn có cái để xài. Nhưng không hiểu sao 2 bài của tui lại bị xóa? Tui thiết nghĩ nếu Adm hay Mod xóa bài của bất kỳ ai vì lý do gì đó thì cũng nên cho biết nguyên nhân bằng cách nhắn tin chẳng hạn. Có như vậy thì bị xóa bài mà tui vẫn dzui chứ!
Vài lời góp ý mong diendantinhoc.com ngày càng phát triển!

Hans Voralberg
25-08-2004, 01:15
Tựa bài là gì. Bạn post trong cả hai box đó đúng ra là sai nội quy, post trong hot link mới đúng, nếu là giới thịêu trang web.

LDP
25-08-2004, 01:29
Trước đây tui post 1 bài cho software và 1 bài cho hardware giới thiệu website tải driver rất phong phú nhằm giúp các bạn có cái để xài. Nhưng không hiểu sao 2 bài của tui lại bị xóa? Tui thiết nghĩ nếu Adm hay Mod xóa bài của bất kỳ ai vì lý do gì đó thì cũng nên cho biết nguyên nhân bằng cách nhắn tin chẳng hạn. Có như vậy thì bị xóa bài mà tui vẫn dzui chứ!
Vài lời góp ý mong diendantinhoc.com ngày càng phát triển!

Bài của anhba606 bị ai xóa, với lý do gì, ai xóa thì LDP không biết. Nhưng theo đề nghị của anhba thì mong anhba cũng hiểu cho tụi này : một ngày LDP xóa không biết là bao nhiêu bài bên box THCB, thật sự thì không có thời gian để nhắn tin cho người bị xóa được, bởi vì LDP lên DDTH đâu chỉ có mỗi công việc là xóa bài đâu, còn công chuyện của LDP nữa chứ. Diễn đàn thì không có chức năng xóa bài kèm messege (hầu như VB3 nào cũng như thế) nên nếu send messenge thì lại phải tốn thêm thời gian cho cái khoản vào phần tin nhắn. Như thế là rất mất thời gian. Trường hợp của anhba606 thì không biết sao, nhưng những bài mà LDP này xóa hoàn toàn có lý do rất chính đáng. LDP cũng chỉ tiếc là do VB3 không có chức năng như thế nên mong anhba606 hiểu cho tụi MODs này.

LDP,

anhba606
25-08-2004, 01:35
Tựa bài là gì. Bạn post trong cả hai box đó đúng ra là sai nội quy, post trong hot link mới đúng, nếu là giới thịêu trang web.
Tựa bài của tui là website đa năng và trên cả tuyệt vời. Vậy là tui sai rùi, thành thật xin lỗi nhe! Nhân tiện tui có một ý kiến nhỏ: Nếu như tui reply một topic cần download thì tui có thể giới thiệu website không hay là tui phải post trong hot link? Nếu vậy thì bất tiện quá?

Hans Voralberg
26-08-2004, 11:31
Neu reply thi tat nhien co the^?. No sang se mang tinh caht cua mot reply. Co`n gioi thieu trang web thuan tu'y thi vao hot links. Cach dat tua ba`i cua ban cung sai chu dung no'i, dat tua ba`i phai ro ra`ng, ko co ma^.p mo*` nhu* the^' chu*'