PDA

View Full Version : Logo Dau Tien Home Thiet Ke

homelessness
24-10-2002, 02:24
cai nay lam cho ttvn's final fantasy fans club nhu*ng......... , nen cuoi cung ..............., the la ............
mong moi nguoi thich

vikhoa
24-10-2002, 10:03
Home design giùm logo cho DDTH đi :)

homelessness
24-10-2002, 23:38
okie dokie
nhung em khong dam hua truoc bao gio xong dau

Holylight
31-10-2002, 16:02
Hích,làm thế nào để làm được mấy "chiếc lá" màu xanh xanh kia thế.

homelessness
01-11-2002, 03:32
nhung cai long do la o trong wallpaper goc cua FF anh a, tach ra met chet, roi xoa het mau cua no di ( mau hong ) roi sau do dung overlayed brush to len lam phan anh sang la duoc anh a, ah voi ca minh phai sap xep vi tri tung chiec long nua, neu de loan xa vao nhin rat buon cuoi
ah cai anh ma co nhugn chiec long do dia chi tai http://img.hebus.com/jeux/ff8/ff8_051.jpg
chuc anh thanh cong

chokobo_kupo
06-11-2002, 22:18
Home ới ời ơi !!! Home đang ở SG hả ???

genuine
06-11-2002, 22:39
home ở US á ... xa quá chời ...

chokobo_kupo
06-11-2002, 22:44
Hèn chi ... tay nghề cao thâm thật !!!

homelessness
08-11-2002, 03:06
hic, o us voi o viet nam khac gi nhau dau ha kupo, home con khong duoc bang moi nguoi vi phan mem ben nay qua dat, ps la do anh cua home nho nguoi khac an cap cho, o viet nam moi de phat trien tai nang do

chokobo_kupo
08-11-2002, 15:04
Không phải đâu !!! Bên US có điều kiện hơn bên này nhiều ... còn về chuyện phần mềm thì sẽ có giải pháp mà ???
Nói như vầy thì người ta sẽ cho mình là "đứng núi này trông non nọ" đó Home !!! :)

nghinlemotdem3012
27-11-2002, 12:07
Xin lỗi mình nói câu này nha!Thực tình mình thấy những tấm hình bạn làm cũng đẹp nhưng vẫn chưa là đẹp lắm.Chỉ một chút hiểu biết mà thôi.Chỉ như thế thì chưa gọi là khá.Chỉ ở mức trung bình thôi.

chuchuotnhat
27-11-2002, 16:16
ố là la, nghìn lẻ một đêm sao mà phê phán home dzữ thế???
tui thấy cũng đẹp lắm rồi... trong bức ảnh trên tui chỉ có thể làm được cái đường trăng trắng ở giữa thôi còn mấy cái lá nghe home chỉ cho holylight thì tui mới biết đó...
à, mà home à, ai dạy home học thế??? hay là tự học...
chuột nhắt cũng phải học tập home nhiều lắm...
à, home có biết corel không??? chỉ chuột có thể tạo hiệu ứng ánh sáng cho một tấm hình coi, chuột không biết...
vd : mở một trang mới, ghi vào đó chữ chú chuột nhắt... sau đó muốn làm cho chữ chú chuột nhắt có những vệt sáng bao quanh như những chiếc lá trong hình trên của home đó...
à, anh vikhoa nhờ home là logo cho DDTH thế bạn đã làm chưa??? có ý tưởng chưa???

sunmtlove
27-11-2002, 19:10
sao home làm hay thế , đẹp cực kì ai dạy home thế ,anh vi khoa nhờ home làm ,home làm nhanh lên nha ,mình chờ logo của home đó .nhớ sáng tác đẹp thiệt đẹp nha

homelessness
27-11-2002, 22:14
to nghinlemotdem3012 : cam on vi loi gop i cua ban, ban co the chi cho home nhung dieu can thiet de lam cho cai hinh dep hon duoc khong, cam on ban truoc nhe, nho giup home ;)
to chuchuotdat : hic, home khong biet ti nao ve corel ca chuchuotdat a, vi home khong co tien mua, ma hcang biet kiem o dau bay gio, ben nay dat nhu quy a ......... hic, sorry chuchuotdat nhe :(
to sunmtlove : home cung dinh lam roi nhung vi home sap thi hoc ki cho nen chua co thoi gian ban a, thi xong home se lam ngay, minh se co, cam on ban

Katrina
27-11-2002, 23:15
Katrina thích ý tưởng hơn, kỹ thuật học thì biết thôi, ý tưởng có đóng tiền đi học, học xong cũng chưa chắc là đã có những ý tưởng hay, đúng không?

homelessness
27-11-2002, 23:36
:D, minh tuyet doi dong i voi ban, minh rat khong co cam tinh voi nhung tac pham chi co ki thuat ma khong co chut i tuong hay sang tao nao ..... ;)

chokobo_kupo
01-12-2002, 17:40
Uh ... Katrina nói đúng !!! He he he Katrina thấy ý tưởng về lôg của Kupo có hay không ??? :)
To home : bạn lại quên dùng dấu khi post tin rồi !!! Home à !!!

homelessness
04-12-2002, 21:43
testing
cai bai cua anh gi gi do bi xoa mat roi
cai anh tu nhien bien mat roi admin oiiiiiiiii

bibica
05-12-2002, 10:37
Hơi đâu mà nói chuyện với những người đó home ơi

Cứ tiếp tục làm hình và gửi lên đi

Tôi học tập bạn được nhiều đó
Nhớ mình không :kehuydietthegioi nè

Lâu lắm không gặp mà hình như forum nào của Việt Nam mà có về đồ hoạ cũng thấy home thì phải

Ps :nhớ đánh có dấu nhé,đọc bài của home nhức mắt lắm

Chúc vui và good luck

Bluenick
05-12-2002, 13:05
Em home cứ làm tiếp đi em ! Ý tưởng của em vẫn tuyệt mà ! Believe in myself ! Giống như anh nè ! Bị một chú designer VN "chơi" mà ===> chẳng wa là ghen tị vì không bằng người khác trên DA thôi ! Chúc em luôn vui nhé !

nghinlemotdem3012
07-12-2002, 12:53
e chào deepbluesea bạn không được nói như thế.bạn có thể làm như home được không. nếu bạn thấy không đẹp thì cứ tự nhên phê phán hình đó như thế nào chứ. xấu thì xấu như thế nào.và co thể đánh gía năng lực của home như thế nào chứ.Bạn không được nói như thế.bạn hãy xem lại lời nói của mình nha

wave_hn
08-12-2002, 11:42
Cũng đẹp nhưng mà thấy cứ đơn điệu thế nào ý + cái hình chữ S sao cái nào Home cũng cho vào riết vậy? Nhìn mãi rùi à

tanbique
07-01-2003, 12:03
Ông nghìn lẻ 1 đêm nói mạnh mồm quá nhỉ.... sao không cho moi người xem tài năng ... mà chưa chi đã nói thế... làm gì cũng phải nghĩ 1 chút chứ...

ngothanhnha
21-02-2004, 07:58
có ai biết địa chỉ bommail không ??? cho minh vợi minh bi bommail qua trời rội!!!!!!

Sawyer
25-02-2004, 15:45
có ai biết địa chỉ bommail không ??? cho minh vợi minh bi bommail qua trời rội!!!!!!
Mod đâu rồi ?????