PDA

View Full Version : help me!!!có ai chỉ giùm link để download fần mềm soạn nhạc ko?

meo_con26
14-08-2004, 07:51
xin chào bà con...
mình muốn tìm các fần mềm soạn nhạc trên net nhưng ko biết tìm ở đâu hết,mấy bạn nào biết chỉ giùm mình mấy trang web có những chương trình soạn nhạc được ko?cảm ơn các bạn trước nha....

fox2704
14-08-2004, 08:26
Có rất nhiều fần mềm soạn nhạc, không hiểu bạn muốn tìm kiếm fần mềm loại nào: Cách soạn nhạc ra sao? Save file nhạc chuẩn dạng midi, wave...? Bạn fải biết tên đích xác của fần mềm rồi vô Google.com để search chứ. Mình biết 1 fần mềm soạn nhạc cũng tạm xài được là BandInBox 8.0 - nhưng là fần mềm mình mua ngoài tiệm chứ không fải down trên Net. Theo mình nghĩ để tìm kiếm fần mềm, nếu có bán ở ngoài thì bạn nên mua đĩa CD về cài đặt sẽ kinh tế hơn, lựa chọn được nhiều loại fần mềm fù hợp với mục đích sử dụng của mình hơn là lên mạng tìm kiếm và down về.

GOOD LUCK!

meo_con26
16-08-2004, 05:37
cảm ơn bạn đã cho mình biết một vài thông tin về chương trình soạn nhạc nhưng mà thật đáng tiếc là ở chỗ mình ko có bán mấy loại đó nên mình mới cần mới tìm trên net dó chứ,mình cũng đã tìm thử nhưng vẫn ko có kết wả gì khả quan nên mình mới cần sự giúp đỡ của các bạn...rất mong các bạn chỉ giùum mình nha,cảm ơn

Yaiba
20-08-2004, 11:40
bạn qua phần xử lý âm thanh-hình ảnh ấy, thiếu gì, hy vọng bạn thành công

thao201
16-07-2011, 12:34
Mình có 1 s/w để viết ra lời nhạc và những dấu chấm móc (nốt nhạc)....khg biết có phài là cái mà bạn đang muốn tìm hay khg....nếu đúng, xin cho mình d/c email mình send qua cho bạn. Cái Mề-Gà của mình no' bị gì đó, download được mà Upload nó khg cho mình upload.

khonggiannet
26-01-2012, 07:33
7 năm rồi mà còn đào mộ :D