PDA

View Full Version : hỏi về visa debit ACB

TP2
25-12-2010, 08:27
Mình search thì thấy thẻ màu xanh visa debit của ACB k add paypal đc :( mặc dù nó mang tiếng là thanh toán quốc tế?
Trong khi thẻ màu vàng lại add đc? Có đúng như thế k? Hix mình chót làm 1 cái visa màu xanh rồi :((

Mà cái visa màu vàng là thẻ nội địa hay thẻ j`? Tại sao ACB lằng nhằng thế!

phuongmv
25-12-2010, 08:36
Mình có thẻ màu xanh debit ACB, đăng ký Paypal OK mà

TP2
25-12-2010, 08:40
Em lấy thông tin acb xanh vàng ở đây, bác xem http://ddth.com/showthread.php?t=354152

Trích từ topic đó

Bác xài thẻ VISA Debit màu xanh đúng ko, thẻ này mang tiếng là thanh toán quốc tế nhưng ko xài Paypal dc. Hỏi ngân hàng họ cũng ko biết gì đâu, đợt trước mình mất mấy ngày vì vụ này.
Bác nên làm lại thẻ mới loại "thanh toán nội địa ấy", thẻ màu vàng vàng.

Mà sao cái thẻ VISA debit màu xanh của em vẫn verify được tài khoản moneybookers bình thường, mà paypal lại ko được nhỉ hix

Thẻ visa debit card ACB màu vàng-->chuẩn

Các pác đã làm paypal rồi mà dùng thẻ của acb vào reply đi... hum nay em nghỉ còn kịp làm thẻ

Tóm lại là add paypal dùng Visa Prepaid hay Visa Debit. Hay là dùng cái nào cũng ok?

lefuong
25-12-2010, 11:18
cái nào cũng OK hết mà bạn

TP2
27-12-2010, 11:59
Mình làm visa debit (thẻ màu xanh) của ACB vào sáng thứ 6 tuần trước; bây giờ là trưa thứ 2. add paypal thì báo là

This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

Hix hix, lỗi này do đâu? Do ACb chưa cập nhật hay do...?