PDA

View Full Version : mình đang cần nhiều bạn giúp đỡ

vaylasao2002
08-08-2004, 11:49
Mình mong muốn nhiều bạn sẽ giúp đỡ mình , mỗi người một tuyệt chiêu riêng tại sao không gom góp chúng lại nhỉ . Website bây giờ phát triển như vũ bão , những web site thương mại thì không thể nói được , nhưng những web site không thương mại thì chênh lệch wá xa về sự phong phú . Mong sao mình rút được khoản cách đó , các bạn nếu đồng ý thì ngày nào đó cụ thể tớ sẽ hẹn các cậu bạn bàn và lên kế hoạch một website qui mô lớn do những mầm móng tương lai chúng mình làm ha .

tuanhung84
08-08-2004, 16:10
chào vaylasao , không biết bạn có dự định gì nữa nhỉ , nhưng nếu có thể bạn có thể cho mình gia nhập được không , mình mong muốn có thêm nhiều kiến thức , hy vọng chuyện gia nhập này không phải là một sai lầm lớn ha .
Nhưng mà cậu này , tớ thì cũng như cậu vậy , không biết nhiều về tin học cho lắm , chỉ biết sơ sơ thôi , đa số là hổi , như vậy thì có phù hợp với website của bạn không nhỉ ??

truongvu2002
08-08-2004, 16:15
Vậy sao ta , ah , cũng được đó , tớ không biết cậu có nói dóc không nhỉ , nên suy nghĩ thiệt kỹ đó nha , làm ra một trang web thì dễ nhưng mà duy trì thì khó lắm á . Tớ là bạn của tuanhung84 , nghe nói cậu muốn lập nhóm hả , như vậy cũng vui ha , có gì thì nữa đi đâu chơi cũng có phe có đảng rồi , khỏi sợ người khác ăn hiếp .kha kha

foxsky
08-08-2004, 16:35
xin cho hoi bac vaylasao hien gio dang o dau vay , to thi thang do tphcm , neu khi nao ranh , ca bon hen ra ngoai noi chuyen va ban ke hoach cu the luon di nghen . to thi khong co suat sac , nhung duoc cai to co nhieu tin tuc va thuong hay di day do cho nen chac cung co it lam cho website cua cau do nghen .

trieuanh
08-08-2004, 16:51
To la trieu anh , khong chuyen ve website cho lam , nhung nghe cau noi cung co ly , biet dau lam nen chuyen lon thi sao ta , voi lai luc nay minh dang ranh nua , cho minh tham gia voi , minh dang o tphcm ne , co gi cau lien he voi minh qua email : billgrate2002@movemail.com nha .

HaliluyaDay
19-08-2004, 03:00
Tôi đồng ý cới bạn, đó là 1 ý kiến hay.
Nếu có vấn đề gì mình giúp được thì bạn cứ mail cho mình, mình sẽ góp sức.
Lĩnh vực chuyên môn của mình về thiết kế, kế toán , quản lý mạng, cùng một ít vốn sống....

5183
19-08-2004, 09:36
bạn có ý tưởng hay đấy . cho mình tham gia với nhưng mà mình tham gia với tư cách là học hỏi là nhiều thôi vì mình cũng không biết nhiều về web site lắm có gì thì liên lạc cho mình với nhé