PDA

View Full Version : Giải pháp thanh toán cước điện thoại di động hiện đại - Thân thiện với môi trường

thecaoonline.vn
14-12-2010, 23:42
Nạp tiền cước cho ĐTDD là một việc tưởng chừng đơn giản nhưng lại có những vấn đề riêng của nó. Khi nghĩ đến việc nạp tiền cho chiếc “dế yêu” của mình, thông thường mọi người sẽ nghĩ ngay đến hình ảnh mình đi ra một cửa hàng nào đó để mua thẻ cào, sau đó cào mặt giấy bạc trên tờ thẻ cào, rồi nhập mã số để nạp tiền. Tuy nhiên điều này có thể làm bạn mất 7 đến 10 phút cho một lần nạp thẻ như vậy.

Ngoài ra khi bạn cào chiếc thẻ, lỡ mạnh tay một chút làm mất dòng số thì lúc này rắc rối sẽ xảy ra nếu bạn muốn nạp tiền. Chưa kể nếu bạn không có tiền mặt ngay trong tay thì bạn phải ra ngoài các máy ATM để rút tiền, rồi đi mua thẻ cào thì sẽ càng mất thời gian hơn nữa. Nhưng không phải lúc nào bạn cũng có thể mua thẻ cào ngay lập tức vào những lúc bạn đang bận rộn hoặc khi cửa hàng đã đóng cửa.

Bên cạnh đó, thẻ cào điện thoại làm bằng giấy không thân thiện với môi trường, do được làm từ nguyên liệu chính là gỗ, 1 chiếc thẻ cào tuy nhỏ nhưng với hơn 30 triệu thẻ cào 1 tháng tại Việt Nam thì là một vấn đề lớn. Đó chính là một trong những nguyên nhân làm cho những cánh rừng ngày càng ít dần và lũ lụt ngày càng nhiều, gây tang thương cho biết bao gia đình trên đất nước chúng ta.

Với mong muốn mang đến cho các bạn một giải pháp thanh toán cước ĐTDD hiện đại và thân thiện với môi trường, chúng tôi đã cho ra đời website: www.thecaoonline.vn. Đây là một giải pháp nạp tiền bằng hình thức giao dịch online, phục vụ 24/7. Chỉ với một thao tác đặt hàng đơn giản qua website www.thecaoonline.vn và thực hiện thanh toán qua hệ thống Internet Banking từ các ngân hàng liên kết với chúng tôi, bạn đã có thể nhận được ngay mã số thẻ của mình để thực hiện nạp tiền. Rất đơn giản và tiết kiệm thời gian!

Với chiến lược tối đa hóa lợi ích khách hàng xuyên suốt quá trình kinh doanh, chúng tôi sẽ thường xuyên có các chiến dịch khuyến mãi cùng với chương trình tích lũy điểm cũng như những phần quà hấp dẫn dành riêng cho bạn.

Hãy truy cập ngay www.thecaoonline.vn để khám phá những điều thú vị bất ngờ đang chờ đón bạn.