PDA

View Full Version : Không cho hiển thị ads trên trang Blogspot bị hack pass

nobita_18
11-12-2010, 12:06
Tình hình thế này các anh ạ!
Hôm wa xui quá trời, tự nhiên nửa đêm bị dính kylogger mất tk yahoo và 3 cái gmail. Nó change email phục hồi, h chỉ phục hồi bằng SMS.
May sao cái ads không sao. Em đã kịp thời change = bàn phím ảo.
Nhưng quan trọng là em có 1 số ads đặt trong trang blogspot đã bị hack pass.
H em không muốn cho nó hiển thị nữa thì em phải làm sao.
Cần gấp lắm các anh ạ.

manhhiep2512
11-12-2010, 12:29
bạn vào ac ga ý bạn lấy tạm 1 domain bất kì như ddth.com để chỉ cho nó hiện quảng cáo ở site đấy thôi thi cai blog của bạn sẽ không hiển thị nữa ( cách vào để làm : http://eblogviet.com/money-maker/tinh-nang-allowed-sites-giup-han-che-click-tac-hieu-qua.html

nobita_18
11-12-2010, 12:31
cụ thể là thế nào bạn.
Chỉ rõ cho mình đc hem. tại mới chơi ga nên hem rành lắm
cám ơn bạn nhìu nhé

imchicken
11-12-2010, 13:48
bạn vào ac ga ý bạn lấy tạm 1 domain bất kì như ddth.com để chỉ cho nó hiện quảng cáo ở site đấy thôi thi cai blog của bạn sẽ không hiển thị nữa ( cách vào để làm : http://eblogviet.com/money-maker/tinh-nang-allowed-sites-giup-han-che-click-tac-hieu-qua.html

hình như cái này vẫn nhiện nhưng click thì ko có tiền thôi.

nobita_18
12-12-2010, 16:25
hình như cái này vẫn nhiện nhưng click thì ko có tiền thôi.
Thanks các bạn.
Đã 2 ngày trôi qua mà vẫn chưa lấy lại đc acc gmail.
Mới lấy đc cai YH.
Chán, nản, biết bao là thứ quan trọng trong đó, Webmaster tool, acc domain ...
Các bác có kinh nghiệm rùi cho em 1 lời khuyên !

kutataxoa123
12-12-2010, 16:43
Tình hình thế này các anh ạ!
Hôm wa xui quá trời, tự nhiên nửa đêm bị dính kylogger mất tk yahoo và 3 cái gmail. Nó change email phục hồi, h chỉ phục hồi bằng SMS.
May sao cái ads không sao. Em đã kịp thời change = bàn phím ảo.
Nhưng quan trọng là em có 1 số ads đặt trong trang blogspot đã bị hack pass.
H em không muốn cho nó hiển thị nữa thì em phải làm sao.
Cần gấp lắm các anh ạ.

Ở nhà nhay ở tiệm vậy . hồi xưa mình xài 1 keylog hiện cả bàn phím ảo. Nản thật. Nói làm mình run!

ittq.net
12-12-2010, 17:13
nếu mất acc Gmail thì cứ vào kêu với thằng support Google là mất acc Gmail. Nó đòi mình cung cấp pass trước khi bị change thì cung cấp cho nó cho đúng. Thêm cái địa chỉ email để nó cung cấp lại pass cho mình. đợi 10 tiếng sau nó lại gửi lại pass cũ cho mà xài thui mà.

nobita_18
12-12-2010, 22:58
Xài ở nhà mới đau. Bị xong mình scan máy thấy 1 em Keylogger. Down ngay em Spyware Doctor về scan nữa. May ma hem có em nào.
Mình đã điền form đầy đủ mà nó chưa trả lời nè. CHờ dài cổ, vừa hồi hộp vừa chán đời

Nắng Chiều
13-12-2010, 22:35
Theo cách white listed thì ads vẫn hiển thị nhưng không tính impression + click ;)!