PDA

View Full Version : Học phát âm cùng Lisa Mojson

luongtuyenn
25-11-2010, 07:32
The American Accent Course , 50 rules you must know
Đĩa này mua trực tiếp bên Mỹ ,có tìm mỏi mắt ở thị trường Việt Nam hoặc trên mạng cũng không ra đâu . Cho dù bạn có đi đến trung tâm học phát âm nào thì cũng ta cũng không thể cho bạn tất cả “ bí quyết “ phát âm này đâu , nhưng đừng vội nhấc máy gọi cho mình , hãy vào trang chủ của DVDs này xem 1 số thông tin, và 1 số Video sample trên Youtube , các bạn chỉ cần đánh từ khóa trên Youtube là : The American Accent Course ,50 rules you must know , tác giả là giáo viên Lisa Mojson ( đã dạy phát âm hơn 10 năm tại Los Angles.
Nếu đã ưng ý thì gọi cho mình theo số điện thoại trên , giá gốc là 159$/4dvd , chưa kể thuế nhập khẩu , ship ….
Giá mình bán là : 700k/4dvd . 700k để mua 4 cái đĩa cũng khá là lớn , nhưng các bạn thử tính xem , nếu số tiền đó các bạn đầu tư để học ở 1 trung tâm ngoại ngữ nào đó , thì mình chắc chắn rằng những cái bạn có được sẽ không bằng cái đĩa này mang lại . Mình cũng là người “ lượn lờ “ ở khá nhiều trung tâm :D ( thấy không có nhiều hiệu quả nên quyết định mua đĩa này sau nhiều đêm mất ngủ ;)) ) . Nếu các bạn mua đĩa này , mình copy 1 số chương trình học phát âm nổi tiếng miễn phí , như : Mastering the American Accent ( cùng tác giả với đĩa ) , Power Pronunciation từ Elementary-> Advanced . Master Spoken English . American Accent Video Training Program . Clear Speech . Pronounce it perfectly in English . American Accent Training . Học phát âm theo phương pháp của tiến sĩ Pimsluer . Learn Real English …… ( Mình chỉ nhận copy miễn phí cho những bạn ở nội thành Hà nội thôi nha ) . Các bạn ở tỉnh khác thì mình chỉ có thể ship free cho các bạn đĩa The American Accent Course , 50 rules you must know thôi . :D
Có gì thắc mắc thì liên lạc cho mình theo số : 01695683668