PDA

View Full Version : [DIS] Cong viec sau khi da co Wesite ???

PQT
18-10-2002, 15:56
Cac ban cho minh hoi la minh phai lam gi de website cua minh duoc moi nguoi biet den va truy cap vao?
Chung ta cung thao luan van de nay nhe....

SaLanHost.com
18-10-2002, 17:29
rất đơn giản, hãy sử dụng dịch vụ Quảng bá web của Công ty chúng tôi. Mời bạn tham khảo tại: www.SaLanHost.com/quangbaweb.html

vikhoa
08-11-2002, 09:44
Bạn cần phải học về Web Promotion và Internet Marketing.

Trước tiên bạn phải xác định được khách hàng cho web site của bạn là ai, họ ở vùng nào, sử dụng những ngôn ngữ gì v.v... Sau đó thì xác định loại dịch vụ của mình và sử dụng những hình thức nào để quảng cáo web site.

Tốt nhất, bạn nên đưa ra 1 ví dụ cụ thể nào đó (1 trường hợp) để thảo luận thì dễ hơn, vì nếu nói chung chung thì bao la lắm, nói chừng nào mới hết được.

digitalknight
08-11-2002, 11:01
Salan Host quảng cáo hơi bị nhiều đấy :-) :-)

ghostsex
08-11-2002, 20:51
lol Trời ơi, sao mấy cha kinh doanh dữ dội vậy? Nhưng mà vậy cũng tốt thôi,

quangvu
08-11-2002, 21:13
Là ra đã khó ,giữ được càng khó ,nhưng khó nhất là phát triển nó .Mình nghĩ cần phải xác định tất cả các khâu (phát triển cho ai ,dùng vào việc gì ,thu hút khách hàng ra sau ,chi phí ,cách quản cáo . . .) rồi hãy bắt đầu phát triễn .Nếu không rất dễ thất bại.

blueinred
26-11-2002, 16:08
Hê hê, mấy bồ giàu trí tưởng bở wá, người ta chỉ hỏi làm sao thu hút sự chú ý thôi mà, túm lại làm cho hay và đẹp vào, như ddth nè là ok .
Nếu ở đó có vàng thì dĩ nhiên tui phải đào rùi , OK ?

nvhcuong
20-04-2003, 13:31
các bro ơi có ai giúp mình không mình muốn quảng cáo trang web của mình về các đồ nhựa dùng cho ngành nước như ống nước... vậy thì quảng cáo như thế nào.