PDA

View Full Version : Mời các bạn nữ tham gia 4 rum của chúng tôi

mathiencusi
13-07-2004, 09:03
4 rum của chúng tôi tuy là 1 4 rum về kĩ thuật nhưng đặc biệt có mở một số box đặc biệt dành riêng cho phụ nữ như : nấu ăn, thời trang , shopping nhưng thứ mà bọn đàn ông chúng tôi mù tịt...sự tham gia của các bạn là niềm vinh dự và tự hào của chúng tôi : một 4 rum IT duy nhất có box dành riêng cho phụ nữ...
amtech-vn (http://www.amtech-vn.com/forum)

Ghost1982
15-07-2004, 00:53
Hô hô nghe quảng cáo mà rợn cả sống lưng lol lol
Có tính mở box gì dành riêng cho đàn ông con trai không hả Mathiên. Box cỡ như là *** hay XES chẳng hạn :D :D
Thực ra thì ddth cũng có box dành riêng cho đàn bà con gái đó chứ. Chẳng qua là đàn ông con trai thì ko vào được nên mọi người ko biết thui. Riêng bro Vikhoa thì tự cấp cho mình cái quyền vào đó, tên này thế mà khôn thật :D. Một mình chống lại Mafia thì chịu sao nổi, cho vài anh em cỡ Ghost1982 chết vì gái này vô đó mới xôm tụ chớ ^_^

mathiencusi
15-07-2004, 10:54
Hô hô nghe quảng cáo mà rợn cả sống lưng lol lol
Có tính mở box gì dành riêng cho đàn ông con trai không hả Mathiên. Box cỡ như là *** hay XES chẳng hạn :D :D
Thực ra thì ddth cũng có box dành riêng cho đàn bà con gái đó chứ. Chẳng qua là đàn ông con trai thì ko vào được nên mọi người ko biết thui. Riêng bro Vikhoa thì tự cấp cho mình cái quyền vào đó, tên này thế mà khôn thật :D. Một mình chống lại Mafia thì chịu sao nổi, cho vài anh em cỡ Ghost1982 chết vì gái này vô đó mới xôm tụ chớ ^_^

box này con trai vô thoải mái......:D tui spam cả chục bài:D::D:D
Mà có ghost chui vô chị em chạy mất guốc wá:(

no13
15-07-2004, 11:25
Sao từ khi Box na2y ra đời tui kô thấy ma nữ or tiên nữ nào xuất hiện vậy nè .Sao vậy MaThien

mathiencusi
15-07-2004, 11:30
ơh bên ddTH này cũng không thấy mống nữ nào thì phải:(

Tui ít vô box này nên không bít

C++
15-07-2004, 11:32
Chắc tại vì Mathien rung cây nhát nhát khỉ nên không chị em nào dám vào hì hì, với lại ddth này ít con gái lắm hi hi

no13
15-07-2004, 11:37
Đã rung cây thì rung cho mạnh ,kô rớt khỉ thì cũng rụng sung đúng kô nè

mathiencusi
15-07-2004, 11:43
mấy pa đừng có bi quan tui đã mời được 2 member nữ vô rồi.......điểm danh lại cũng được 4 bạn nữ rồi :( 4 rum mới mở mà

Macon202
15-07-2004, 12:36
Khà khà, công nhận nghe tức cưới thiệt, tui mà là con gái cũng dzọt lẹ. Nhưng mà bộ 4forum của Mathien (chòi... tui chưa thấy đ nào nhìu ma như thế này nhưng là ma thiên ha ma thiến thế?)

Vậy chúc cho 4rum ngày càng cưu được nhìu áo dài (còn rum của tui chỉ có mình tui mới khổ chứ)

ninasusu
16-07-2004, 08:33
có nina tham gia đây. mathiencusi đàn ông mù tịt về nấu ăn, nina chưa tin lắm về mathien đưa ra ý kiến ấy. Nina thấy rất nhiều đàn ông nấu ăn, shopping, thời trang, đặc biệt là trang điểm cô dâu ( cho vợ mình) đều rất khéo léo.

no13
16-07-2004, 08:47
Nina nè bửa nào đến sinh nhật nói cho anh biết nha.Anh sẽ trở tài vào bếp giúp Nina

mathiencusi
16-07-2004, 13:31
có nina tham gia đây. mathiencusi đàn ông mù tịt về nấu ăn, nina chưa tin lắm về mathien đưa ra ý kiến ấy. Nina thấy rất nhiều đàn ông nấu ăn, shopping, thời trang, đặc biệt là trang điểm cô dâu ( cho vợ mình) đều rất khéo léo.

Hơ.....trước khi mathien lên ĐH đến cơm nấu cũng khét :(.......
Giờ nấu ăn cũng tàm tạm nhưng so với mamy của mathien còn kém xa .....ôi nhớ mẹ wá ( cuối tháng roài :( n:D)

Cu Dượng
19-07-2008, 14:51
Đâu đâu bác, chỗ nào sao tui hông thấy ta? Có thiệt k đó bác, nếu vậy là bác Khoa chơi kỳ quá nha. Bác Ghót có đi nhớ rủ em theo nha. Cái gì chứ cái vụ "vị gái mà vong thân" là em không thua kém gì bác đâu đó :w00t:

Hơ.....trước khi mathien lên ĐH đến cơm nấu cũng khét :(.......
Giờ nấu ăn cũng tàm tạm nhưng so với mamy của mathien còn kém xa .....ôi nhớ mẹ wá ( cuối tháng roài :( n:D)

Bác chắc nấu cơm bằng bếp lửa phải không? Còn em mới vừa hồi sáng này chứ đâu xa (T7, 19/7/2008), em bắt nồi cơm điện lên nấu. Xong bà ngoại về xem, không biết em nấu thế nào mà ôi thôi: ở dưới nó khét, ở trên nó sống mà ở giữa nó...thiu (vậy mới ghê chứ :w00t:)