PDA

View Full Version : Cần soft báo tin nhắn cho người gọi đến khi đang online

NHH
12-07-2004, 01:52
Nhiều khi em online thì bạn bè gọi đến, mình ko biết và người gọi đến cứ tường là ... điện thoại nhà em hư nên ko gọi nữa luôn :bawling: Bác nào biết phần mềm nào cho mình biết có người gọi đến(+ số điện thoại) và gửi lại 1 tin nhắn(mình chọn) cho người gọi đến thì cho em biết với. Nếu ko thì chỉ cần cho mình biết có người gọi đến(+ số điện thoại) thôi cũng được
Cảm ơn nhiều... :present:

neplic
16-07-2004, 08:55
active phone server ===> Good lắm, thử nha NHH!

phpnmysql
16-07-2004, 10:42
Nhiều khi em online thì bạn bè gọi đến, mình ko biết và người gọi đến cứ tường là ... điện thoại nhà em hư nên ko gọi nữa luôn Bác nào biết phần mềm nào cho mình biết có người gọi đến(+ số điện thoại) và gửi lại 1 tin nhắn(mình chọn) cho người gọi đến thì cho em biết với. Nếu ko thì chỉ cần cho mình biết có người gọi đến(+ số điện thoại) thôi cũng được
Cảm ơn nhiều...

phần mềm này có thật, bạn vào đây xem => www.callware.com , nhưng hiện tại phần mềm này chưa hỗ trợ tại VN

tam_bb2003
17-07-2004, 02:14
Cái đó thật sự phải là một dịch vụ của điện thoại chứ không phải là một phấn mềm làm được đâu bạn ạ. Do khi bạn dial up vào Internet thì line đó bị chiếm, tổng đài điện thoại quản lý chuyện này để tính cước. Do đó các phần mềm chỉ hổ trợ một trên cái dịch vụ của Bưu Điện thôi.

NHH
17-07-2004, 02:37
active phone server ===> Good lắm, thử nha NHH!
Bác có thể nói thêm về cách thức hoạt động của chương trình này hun dị, nếu có thì ccho em link down luôn nha, thanks !