PDA

View Full Version : Cách xoá nick trong Y!M

chimice
08-07-2004, 16:51
Hi all,
Các bác ơi làm ơn chỉ giùm tôi cách nào để xoá nick của mình trong data của họ, Tôi đã từng cho họ add nick của tôi vào ID list của họ nhưng bây giờ tôi không muốn họ có nick đó nữa. Tôi phải làm thế nào để xoá nick của tôi trong data của ho bây giờ. Giúp tôi với!
Thanks
ntngoc_interfere@yahoo.ie

Dark Angel
08-07-2004, 17:25
Đã có 1 bài của Cotez nói về PM này rồi, mình đã search lại nè, bạn down về xài đi
/http://ngaytinhyeu.net/tools/ym_tools/deny_buddy_updated_1_5.rar

Cotez
08-07-2004, 22:52
 Link tới chương trình lúc trước Cotez post đã hỏng rồi, không down được nữa, Cotez up lên lại cho mọi người nè:
_http://rockxp.net/cotez/deny_buddy_updated_1_5.rar

quansantran
11-07-2004, 20:11
Nhưng mà down về rồi thì phải làm sao?... Mong các bạn giúp đỡ...

VHHX
12-07-2004, 01:00
Bó tay :( Đã nhúng tay vào máy tính là phải tự mò mẫm mới được ! Bác cố gắng tự tìm hiểu mới được, đừng hở chút phải đi hỏi người khác ! Mấy cái này dễ xài lắm :)

Hell Fire
12-07-2004, 09:01
Nhưng mà hình như now hết xài được rồi mà ???

Cotez
12-07-2004, 19:12
Đã test ! Vẫn còn hoạt động rất ok đó bro ;)

quansantran
12-07-2004, 20:36
Khi mở ra thấy có ba chổ: you , pass , them... Tui đánh vào chổ "You" là my nick. "pass" is my password and "them" is my friend's nick. But it doesn't work..Các bạn có cao kiến gì không?...

TheFriends
14-07-2004, 00:56
nếu bạn ko thích chat với họ thì bạn có thể đưa nick của nguời đó vào ignore list trong phần Preferences, lúc này họ chat với bạn nhưng không bật ra hộp thoại, hay offline message nói chung là bạn sẽ không thấy bất cứ cái gì họ nói với bạn

Hell Fire
14-07-2004, 14:37
Hơhơ, tui cũng giống "quansantran", báo lỗi Runtime Error '40006' rồi quit luôn :( :( :(

Dark Angel
16-07-2004, 08:04
hic đúng rồi, hồi đó tui thử thấy xài ngon lắm bây giờ thì: Runtime Error.... => Quit

LMTruong
16-07-2004, 11:21
Chỉ cần Ignore cái nick đã add nick mình là xong, khi đó người ta sẽ kô thấy mình Online nữa cho dù hiện tại mình đang online :D :D

kui
16-07-2004, 14:30
Hơhơ, tui cũng giống "quansantran", báo lỗi Runtime Error '40006' rồi quit luôn :( :( :(

Bạn bung nén ra và copy file ocx hay la DLL gì đấy (nằm chung trong file rar đó) vào thư mục Windows\system32 là ok soft này chạy tốt, mình đã chạy thử rồi ko vấn đề gì đâu

buixuanthanh
16-07-2004, 23:14
khong co dung dc dau may ong oi !

emthuanha
16-07-2004, 23:25
 Link tới chương trình lúc trước Cotez post đã hỏng rồi, không down được nữa, Cotez up lên lại cho mọi người nè:
_http://rockxp.net/cotez/deny_buddy_updated_1_5.rar

Cái link nó bảo là "has been defaced by Bill Gates !

quang_ngoc2006
17-07-2004, 00:13
Dễ mà , như trên đã nói rồi mà . Chỉ cần vô cửa sổ chính của Y.M chọn Messenger -> chọn preferences -> chọn Ignore list -> chọn add -> đánh nick ban muon bỏ qua -> ok -> Xong.Làm gì có cách xóa nick trong hộp thư của người khác đựơc chứ..ha`ha`.

Cotez
17-07-2004, 04:14
 Yahoo đã đổi cơ chế log-in nên chương trình cũ đã không xài được nữa. 
OK, vì có quá nhiều người cần chương trình này nên Cotez đã tìm và up lên lại. Đây là một chương trình mới hoàn toàn, đã test nhiều lần rồi, hoạt động rất tốt. 
Nếu bạn nào không xài được thì lên tiếng nha....

_http://www.kidu.info/cotez/ym_buddy_remover.rar

(password file rar là 'cotez' : không có dấu nháy)

Dark Angel
19-07-2004, 07:09
Cotez ơi, mình không download được cái mới, coi lại cái link xem

hoangdinh
21-07-2004, 19:26
Link vẫn còn down được mà. Cảm ơn Cotez nha !

Cotez
21-07-2004, 20:02
Đúng vậy, link vẫn hoạt động tốt mà? Có bạn nào bị giống Dark Angel không vậy?

Yahoo Mesenger Buddy Remover:
Đây là một chương trình rất cần thiết dành cho các chatter Yahoo.
Một người nào đó add bạn vào Friend List của họ và bạn đã đồng ý. Bây giờ vì một lý do nào đó bạn không muốn nick của bạn nằm trong Friend List của người đó nữa, nhưng bạn đã lỡ Accept rồi và bạn không thể vào được nick của người đó để mà Delete đi. Đây chính là chương trình dành cho bạn.

Download here: _http://www.kidu.info/cotez/ym_buddy_remover.rar

Chú ý password file rar là 'cotez' : không có dấu nháy
Chúc vui

Dark Angel
26-07-2004, 04:57
Đúng vậy, link vẫn hoạt động tốt mà? Có bạn nào bị giống Dark Angel không vậy?

Yahoo Mesenger Buddy Remover:
Đây là một chương trình rất cần thiết dành cho các chatter Yahoo.
Một người nào đó add bạn vào Friend List của họ và bạn đã đồng ý. Bây giờ vì một lý do nào đó bạn không muốn nick của bạn nằm trong Friend List của người đó nữa, nhưng bạn đã lỡ Accept rồi và bạn không thể vào được nick của người đó để mà Delete đi. Đây chính là chương trình dành cho bạn.

Download here: _http://www.kidu.info/cotez/ym_buddy_remover.rar

Chú ý password file rar là 'cotez' : không có dấu nháy
Chúc vui

mình vẫn không thể down được kì quá, bạn gửi qua mail cho mình được không:
assassinsgs@yahoo.com

ntngoc
27-07-2004, 05:52
Hi all,
Tôi đã download về được máy của mình nhưng không thể làm được như Cotez đã nói.
Toàn ra thông báo sau: Time out!
Vậy là làm sao hả dzời.
Mong nhận được câu trả lời .
Nguyen Tuan Ngoc

ntngoc
27-07-2004, 06:06
Ôi trời,
Tuyệt quá xá, tôi đã làm thành công, cảm ơn rất nhiều Cotez
Chương trình này đúng là tiện lợi.
Các bác nên share cho bà con dùng rộng rãi. với những kẻ đáng ghét ta không muốn để nick của ta trên list của ngươi. Thật là tuyệt.
Nguyen Tuan Ngoc

huyday
30-01-2006, 07:50
cac ban oi sao trong nay ko có phần download yahoo mesenger 6 vậy.
Có ai biết thì chỉ cho mình với nào

New Talent
30-01-2006, 08:20
Sao tôi download cũng không được nữa. Dùng IE thì nó báo "The page can not be displayed", còn FF thì báo là:
"Server not found
Firefox can't find the server at www.kidu.info.
* Check the address for typing errors such as ww.example.com instead of www.example.com
* If you are unable to load any pages, check your computer's network connection.
* If your computer or network is protected by a firewall or proxy, make sure that Firefox is permitted to access the Web."

Không biết anh Cotez có thể upload lên RapidShare giúp hay không?
Rất cám ơn anh!