PDA

View Full Version : Tìm người hộp tát/ Looking for a partnership in VN

gorman
04-07-2004, 18:10
Xinh chào,

Tôi là Henry, một thành viên của công ty MicroBiz Solutions tại www.microbizsolutions.com. dịch vụ này đang sây dzựng và trong việc cấp giấy phép tại Nam California, Seattle và Hoa Tịnh Đốn (Washington D.C). Tôi muốn tìm người hộp tát tại Sài Gòn hay Hà Nội. Nếu các bạn nào muốn thì xin liên lạc tại hgorman@troyst.edu.

Điều kiện: Biết về Web Development, Basic Computer, và tiếp xúc với khách hàng.

Xinh lỗi tiếng Việt cũa tôi không rành cho mấy.

Hello Everyone,

My name is Henry, an associate with MicroBiz Solutions at http://www.microbizsoltuions.com. This company is underconstruction due to getting license commerce from Southern California, Seatle and Washington D.C Metropolitan Area. I am looking for representative in Saigon, or Hai Noi. If you want to be a partner with us, please contact me at hgorman@troyst.edu.

Requirement: You need to know the basic Web Development, Computer, and know how to deal with clients. Any other certification is a plus.

I am a CompTIA technical trainer, therefore I can certified your certification if you work with us for a period of time.

Sincerely yours,
Hank

daem0n
11-07-2004, 08:45
Trang Web của công ty bạn vô không được.

ITbaby
11-07-2004, 09:21
Sao lại không vào được nhỉ http://www.microbizsolutions.com . Daem0n spam zữ quá lol lol lol .

Chào bạn Henry !
yêu cầu của bạn đối với người hợp tác là gì, và hợp tác như thế nào :) .
Bạn có thể cho mình biết được không ??

daem0n
12-07-2004, 03:12
Em đâu có spam đâu anh IT, tại vì ở nhà em vô ko được thiệt mà.

TamANhs
12-07-2004, 09:39
Under construction........
Cụ thể và chi tiết hơn đi Henry

killonelove
29-07-2004, 08:23
hắn chuồn luôn roài .. chán quá ..

votricong
29-07-2004, 11:40
Có lương hậu hĩnh hông ?? Đăng ký luôn !!!

daem0n
05-08-2004, 14:32
Bị lừa dzùi bà con uiiiiii.

gorman
07-09-2004, 14:54
Hello!

Sorry, we had chosen a business partner. Therefore this thread is no longer available. And thank you very much for your interests....

Sincerely yours,
Henry Gorman
hgorman@troyst.edu

daem0n
10-09-2004, 04:00
Vậy là không phải lừa, cho tui xin lỗi nha :). Mấy anh bạn tiếc hùi hụi kìa, hahaha.