PDA

View Full Version : tim ram va cac vga cho main p5pe

tjngone
23-10-2010, 15:22
chao cac ban minh dang mun nang cap may nhung minh khong bit phai chon nhu the nao cho phu hop voi may cua minh, minh mong duoc cac ban giup minh tim voi, va hy vong cac ban co minh cai gia cua no lun nhe, thak nhiu

quocviet_gil
23-10-2010, 17:18
Bạn có thể nói rõ hơn cấu hình máy tính của bạn đc ko

dangkhoaonline01
23-10-2010, 18:54
Chào bạn, Đăng Khoa xin được trả lời câu hỏi của bạn như sau:
Bạn cho mọi người biết cấu hình máy mà bạn đang dùng như thế nào, thì mọi người mới có thể tư vấn cho bạn nâng cấp như thế nào cho hợp lý nhất. và bạn cũng cần nói qua nhu cầu dùng máy của bạn.
Trên đây là góp ý của mình về câu hỏi của bạn, hy vọng sẽ giúp ích cho bạn. Chúc bạn may mắn.

chập mạch
24-10-2010, 13:27
bạn có thể đưa cấu hình máy hiện tại của bạn để mọi người biết rõ thì mới biết giúp thế nào, và bạn nên đưa yêu cầu về việc nâng cấp cho nhu cầu ch[i game, sử lý đồ họa, hay thiết kế phim thì mới dễ tư vấn, nếu bạn không muốn tháo máy ra xem thì có thể dùng phần mềm kiểm tra đó nó kiểm tra khá chuẩn đó

dtien87
27-10-2010, 10:40
chao cac ban minh dang mun nang cap may nhung minh khong bit phai chon nhu the nao cho phu hop voi may cua minh, minh mong duoc cac ban giup minh tim voi, va hy vong cac ban co minh cai gia cua no lun nhe, thak nhiu

:boxing: xin bác cho tí info.còn hiện tại thì thường cấu hnhf của bác nên có ít nhất 2GB RAM DDR400 ngon rồi ạ.Hoăc bác bán bộ cũ này lên hệ thốn như AMD X2 245 + Main 785 sẽ còn ngon hơn.hệ thống bác cũng đã cũ rồi ạ.Nhiều đồ ko sẵn đâu ạ

dtien87:emlaugh: