PDA

View Full Version : Google adsense number 1 <Nhận được thư chúc sức khỏe của anh ấy>

kutataxoa123
23-10-2010, 14:14
Thư này được gửi từ địa chỉ email chỉ để thông báo, không chấp nhận email gửi đến. Vui lòng không trả lời thư này.
---------------------------------------------------------------

Xin chào,

Sau khi xem xét hồ sơ, chúng tôi đã xác định rằng tài khoản AdSense của bạn có nguy cơ tạo ra hoạt động không hợp lệ. Bởi vì chúng tôi có trách nhiệm bảo vệ nhà quảng cáo AdWords của mình tránh khỏi các chi phí tăng giả tạo do hoạt động không hợp lệ, chúng tôi nhận thấy rằng cần thiết phải vô hiệu tài khoản AdSense của bạn. Cả số dư chưa thanh toán của bạn và phần doanh thu của Google sẽ được hoàn lại đầy đủ cho các nhà quảng cáo bị ảnh hưởng.

Xin hiểu rằng chúng tôi cần phải thực hiện các bước này để duy trì hiệu quả của hệ thống quảng cáo của Google, đặc biệt là mối quan hệ giữa nhà quảng cáo và nhà xuất bản. Chúng tôi hiểu sự bất tiện mà việc này có thể gây ra cho bạn, đồng thời cảm ơn trước vì sự thông cảm và hợp tác của bạn.

Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc quan ngại nào về những hành động mà chúng tôi đã thực hiện, bạn có thể tìm thêm thông tin về cách khiếu nại quyết định này hoặc hoạt động không hợp lệ nói chung, bằng cách truy cập vào http://www.google.com/adsense/support/bin/answer.py?answer=57153.

Trân trọng,

Nhóm Google AdSense

Tháng này lại đói rồi :(.Pip tới nơi rồi. Thế là 3k ra đi. Nản quá.
Lập topic để anh em update thư GOogle.
@___________@ tháng này anh em ít người báo tang nhỉ hay có mình tôi thế/
(Còn 17k traffic redirect qua text link ai quan tâm thì pm death00k or nitprovn@yahoo.com nhé.)

hikaru1234
23-10-2010, 17:06
Bác làm tớ hãi quá :(, sắp tới ngày pi rồi mà GA nó chém thì toi >.<! Cầu mong cho đợt này được lãnh, đợt này thấy bất an sao sao đó :(

boy271206
23-10-2010, 17:28
chia buồn cùng gia quyến :(

lightstarvn
23-10-2010, 21:49
Lại thêm một bác ! hì

wilsoninlove
23-10-2010, 21:56
Xin chia buồn cùng gia quyến. Cả năm nay, em ko chơi GA.

lefuong
23-10-2010, 22:59
chia buồn cùng bác :(

chuyenhenho0101
24-10-2010, 05:21
Chia buồn cùng chủ thớt, thật là nguy hiểm, nhà em nhận được thư của anh GA lần 3 rồi, chỉ là Warning,,,, cũng giật nảy cả người

huynhmaianhkiet
24-10-2010, 11:15
Xin chào Huynh Mai Anh Kiet,

Gần đây, trong khi xem qua hồ sơ của chúng tôi, chúng tôi đã nhận thấy
rằng tài khoản AdSense của bạn có nguy cơ gây ra một sự rủi ro đáng kể
cho các khách hàng quảng cáo AdWords của chúng tôi. Do việc giữ tài
khoản của bạn trong mạng nhà xuất bản của chúng tôi có thể gây một sự
thiệt hại về tài chính cho các khách hàng quảng cáo của chúng tôi trong
tương lai, chúng tôi đã quyết định vô hiệu hoá tài khoản của bạn.

Xin vui lòng hiểu rằng chúng tôi xem đây là một bước cần thiết để bảo
vệ quyền lợi của cả các khách hàng quảng cáo lẫn các nhà xuất bản
AdSense khác của chúng tôi. Chúng tôi thấy rõ sự bất tiện mà điều này
có thể gây ra cho bạn, và chúng tôi cám ơn bạn trước vì sự thông cảm và
hợp tác của bạn.

Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi gì về tài khoản của bạn hoặc các hành động mà
chúng tôi đã thực hiện, xin vui lòng đừng trả lời email này. Bạn có thể
tìm thấy thêm thông tin bằng cách truy cập vào
https://www.google.com/adsense/support/bin/answer.py?answer=57153&hl=vi.

Kính chào,

Nhóm Google AdSense

conlaunhe
24-10-2010, 22:54
Còn có 2-3 ngày nữa là PIP mà nó cũng không tha.

trungvn.info
25-10-2010, 01:25
má ơi, sợ quá :buck: ai giúp con với :crying:

vái ông bà phủ hộ, trước h sống hiền lành cho con gà của con sống khỏe :helpsmili

khinhcong
25-10-2010, 11:23
hix vừa rồi có vụ nó scan lại hình thức đặt quảng cáo của các site. có ai bị BEM ko đây. tuy mình dc ít nhưng cũng lo lo. người việt mình là thế. thấy có lợi trước mắt là cứ đặt tùm lum tùm lưa ra đó đến mức quảng cáo nhiều hơn cả nội dung. thử hỏi ai thừa tiền ra để mà trả. cầu mong mình không sao. Nêu cao làm ăn chân chính.

nguaden
25-10-2010, 11:35
mình bị dịch cúm H5N1 2 lần roài, nên nản cái GA này lắm roài

vinashopbiz
16-10-2012, 15:19
Huhu

Các pác có cách nào để lấy lại "thủ cấp" không, trảm oan ức... với lí do click ko hợp lệ....

BỚ CẢ LÀNG... CỨU TUI!!!

Chào bạn,

Cảm ơn bạn đã gửi đơn khiếu nại. Chúng tôi đánh giá cao thông tin bổ sung bạn đã cung cấp, cũng như việc bạn tiếp tục quan tâm đến chương trình AdSense. Tuy nhiên, sau khi xem xét kỹ lưỡng dữ liệu tài khoản và chú ý đến phản hồi của bạn, các chuyên gia của chúng tôi xác nhận rằng chúng tôi không thể phục hồi tài khoản AdSense của bạn.

Vui lòng biết rằng khi chúng tôi đã ra quyết định về khiếu nại của bạn, các khiếu nại khác sẽ không được xem xét và bạn có thể không nhận được thêm bất kỳ liên lạc nào từ chúng tôi. Lưu ý rằng các nhà xuất bản AdSense có tài khoản bị vô hiệu vì vi phạm Điều khoản và điều kiện của chúng tôi sẽ không đủ điều kiện để tiếp tục tham gia vào AdSense. Vì lý do này, bạn không thể mở tài khoản mới.

Ngoài ra, các tài khoản bị vô hiệu vì hoạt động nhấp chuột không hợp lệ sẽ không nhận được thêm thanh toán nào cũng như phát hành lại tranh toán trước. Cả số dư chưa thanh toán của bạn và phần doanh thu của Google sẽ được hoàn lại đầy đủ cho các nhà quảng cáo bị ảnh hưởng. Cảm ơn sự thông cảm của bạn trong vấn đề này.

Chúng tôi hiểu rằng có thể bạn muốn biết thêm thông tin về hoạt động tài khoản của bạn. Tuy nhiên, vì chúng tôi cần bảo vệ hệ thống phát hiện quyền sở hữu của mình, chúng tôi không thể cung cấp cho nhà xuất bản bất kỳ chi tiết nào về hoạt động tài khoản của họ.

Chân thành,

xangel
16-10-2012, 15:53
Rip :D

dhangsvktq
16-10-2012, 16:10
Kính viếng hương hồn... :))
nhaccuatui cũng đã bắt đầu chơi GA...

sonlam.com
16-10-2012, 16:28
Chia buồn cùng các bác :unsure:

zaizaihp
16-10-2012, 16:53
năm ngoài khi em bật ultrasurf thì cũng đã thấy GA ở nhaccuatui rồi :) . còn tắt đi thì lại là quảng cáo tiếng việt .....

born2trade
16-10-2012, 17:23
traffic cỡ này lo gi đói, kiếm đôi tác # , cho ve adsence

trungvn.info
16-10-2012, 18:51
đã hơn 1 năm bỏ gà (còn 20$ trong đó) :D

kjsslv
16-10-2012, 23:38
hai ! site wallpaper mà cũng chết :(
Hello ....,

While going through our records recently, we found that your AdSense
account has posed a significant risk to our AdWords advertisers. Since
keeping your account in our publisher network may financially damage
our advertisers in the future, we've decided to disable your account.

Please understand that we consider this a necessary step to protect the
interests of both our advertisers and our other AdSense publishers. We
realize the inconvenience this may cause you, and we thank you in
advance for your understanding and cooperation.

If you have any questions about your account or the actions we've
taken, please do not reply to this email. You can find more information
by visiting
https://www.google.com/adsense/support/bin/answer.py?answer=57153&hl=en_US.

Sincerely,

The Google AdSense Team

VNN-MEDIA
17-10-2012, 00:12
đã hơn 1 năm bỏ gà (còn 20$ trong đó) :D

để lại cho tớ cái acc đó chơi đi :d

sieuquayadam
17-10-2012, 09:42
Chưa nuôi gà mà thấy các bác than qua làm em cũng nản :(

habogay
17-10-2012, 09:46
Các bác cheat vừa thôi , không chết cả đám

hongchien^^
17-10-2012, 09:57
Kinh thế 3k/month, niềm ao ước của e, chia buồn với bác!

sonlam.com
17-10-2012, 09:57
Chơi với google như chơi với hổ ấy nhỉ, rất hồi hộp :eek:

quytkbka
17-10-2012, 10:07
Xin chia buồn cùng gia quyến,tháng này có vẻ anh Gồ trảm nhiều hơn.Các bác cẩn thận biện pháp tranh bão sớm nhé.:D

th4e
17-10-2012, 10:20
Nhưng ngày này hay bị trảm lắm, mình cũng đang lo quá! Chỉ cần đừng ban thôi, traffic lên xuống không quan trọng.

ngocyan
17-10-2012, 13:08
Mong gà của em nó đẻ quả trứng đầu tiên, xem $ từ nuôi gà nó thơm tới mức nào. :D

vbox
17-10-2012, 13:15
Nếu bác chỉ nhận $300/m thôi chắc sẽ sống khỏe. Ăn của nó nhiều quá chắc nó ghét :D

sonnt901
17-10-2012, 13:46
hic, nhìn các bác mà hãi quá, em đang định nhảy vào GA, các bác cho em kinh nghiệm bị ban để em còn tránh ah :P

fast_connects
17-10-2012, 14:20
Các bác kiếm nhiều obama của nó quá nên nó cho đi nghỉ mát thôi. Em cóc cái acc từ năm 2009 tới nay mới có được 31 obama mà chả thấy nó ban hay cảnh báo bao giờ.

bobochacha
17-10-2012, 14:35
Có thể do website chưa có nhiểu truy cập hoặc thông tin hữu ích thì GA mới thế. :)

trungvn.info
17-10-2012, 23:31
để lại cho tớ cái acc đó chơi đi :d

acc đó dính liền với cái email nên ko thể bỏ đc bác à :D

canadabank
18-10-2012, 00:09
h5n1 rồi chia buồn với bác

milanplaza
18-10-2012, 08:21
Làm gì cũng có rủi ro nhỉ em chả bị dis GA nhưng bị limit mất cái PP đến là chán làm ăn càng ngày càng khó khăn

adsenseapprove
18-10-2012, 11:40
Đấy em bảo mà đợt 15-17 hàng tháng nó hay BAN lắm . các bác cứ không tin ^^