PDA

View Full Version : hỏi đáp

atrongdhv
18-10-2010, 23:49
tôi có 1 máy lenovo G430,vào mạng cổng này được nhưng cổng khác không được mà không biết nguyên nhân vì sao.ai biết giúp tôi với.gửi câu trả lời vào mail:
atrongxddhv@gmail.com

The Old Man
19-10-2010, 00:08
Cổng nay là cổng gì, cổng khác là cổng gì.
Câu hỏi không có bị tính tiền. Hảy hỏi cho rỏ ràng!!

Và cái tựa đề củng không có thông minh lắm.

0984930758
25-10-2010, 21:32
cho mình hỏi tại sao máy của minh dùng ở nhà là cws 5p bị treo 1 lần.nhưng đưa đi bảo hành họ chạy thử thì cả 4 tiếng đều không sao cả,khi đưa về nhà là lai tình trạng như trên.mình kiểm tra rồi,không phai do ổ cứng,không phải do ram,cho mình hỏi ai có tình trạng giống mình thì cho mình biết với nha.thank

dangkhoaonline01
26-10-2010, 13:00
cho mình hỏi tại sao máy của minh dùng ở nhà là cws 5p bị treo 1 lần.nhưng đưa đi bảo hành họ chạy thử thì cả 4 tiếng đều không sao cả,khi đưa về nhà là lai tình trạng như trên.mình kiểm tra rồi,không phai do ổ cứng,không phải do ram,cho mình hỏi ai có tình trạng giống mình thì cho mình biết với nha.thank

Chào bạn, Đăng Khoa xin được trả lời câu hỏi của bạn như sau:
Theo mình bạn nen kiểm tra lại khi bạn mang máy đến trung tâm bảo hành bạn chạy những ứng dùng gì và mang về nhà bạn chạy những ứng dụng gì mà khiến cho máy bạn bị treo. Bạn phải nói rõ máy của bạn bị treo khi nào? Thì mọi người mới có thể tư vấn cho bạn chính xác được. nguyên nhân của việc treo máy thường do lỗi xung đột phần mềm, virut, và máy hoạt động quá tải hay CPU bị nóng.
Trên đây là góp ý của mình về câu hỏi của bạn, hy vọng sẽ giúp ích cho bạn. Chúc bạn may mắn và thành công.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

tôi có 1 máy lenovo G430,vào mạng cổng này được nhưng cổng khác không được mà không biết nguyên nhân vì sao.ai biết giúp tôi với.gửi câu trả lời vào mail:
atrongxddhv@gmail.com

Chào bạn, Đăng Khoa xin được trả lời câu hỏi của bạn như sau:
Bạn ơi bạn hỏi như vậy làm sao mà mọi người giúp bạn được, “vào mạng cổng này được nhưng cổng khác không được mà không biết nguyên nhân vì sao”, thực sự mình đọc xong mà không hiểu bạn hỏi gì nữa. bạn cố gắng nói rõ tình trạng của máy bạn như thế nào ?
Trên đây là góp ý của mình về câu hỏi của bạn, hy vọng sẽ giúp ích cho bạn. Chúc bạn may mắn và thành công.