PDA

View Full Version : Giúp mình về paypal

dungtiench
18-10-2010, 08:31
Mình bị một vấn đề như này

You cannot remove this bank account because it currently has a pending transaction. This transaction may take up to days to complete, at which time you will be able to remove the bank account. Please try again after the transaction has been completed.

Tạm dịch là tài khoản NH của bạn không sóa được vì còn bận giao dịch.

Hixx nhưng mà mình đâu có giao dịch gì đâu. Do TK mình thêm tên sai nên muốn sóa đi để thêm lại mà mình sóa không được. Giờ đang muốn rút tiền mà thêm ngân hàng mới thì nó bảo là Ngân hàng này bạn đã thêm rồi. Chịu không biết làm thế nào nữa ai giúp mình với

gachet
18-10-2010, 12:53
Theo em nghĩ đang giao dịch ở đây là đang giao dịch với thẻ của bác(giao dịch thu phí veri acc). Chắc bác mới add thẻ vào. Nếu vậy thì em nghĩ bác đợi vài ngày khi giao dịch bị hủy thì se ok

dungtiench
18-10-2010, 23:07
mình đã giao dịch hoàn tất hết rồi. giao dịch sai và đã trả lại tiền trong paypal thế mới bó tay chứ

nhontran_pm
20-10-2010, 21:57
Mình bị lừa mất 50$, mua code quảng cáo bị thằng bán nó lừa, lên paypal mở deput thì nó vô nó nói "tao đã gửi rồi, mày xài rồi mà lên đây khóc gì nữa" hic tức quá mà ko làm gì dc, ai biết cách lấy lại tiền ko?