PDA

View Full Version : Xin hỏi link down load movies

manhcuong
23-06-2004, 03:16
Các bác cho em hỏi chỗ nào cho down load các phim truyện hành động hoặc tương tự cũng được, không phải phim *** à nhe! Em search hoài trên Google mà chẳng được, được vài cái thì chỉ quảng cáo không thôi, không cho down miễn phí!

yugioh
23-06-2004, 09:32
www.suprnova.org
Down bằng Bittorrent

traixanha
23-06-2004, 11:57
hay là vô trong đây torrentbits.com-->phim my,software,music

Còn phim hk bo va phim lẻ ma lồng tiếng vn vô đây mybt.biz

manhcuong
23-06-2004, 22:14
Em cảm ơn các bác nhiều!

whatever
02-07-2004, 00:12
sao cai www.suprnova.org nay tui dzô được có mỗi cái homepage thui, còn mấy cái link khác trong site thì chỉ cho trở lại homepage thui, hông có đi đâu được cả. các huynh coi lại giùm nhá, cái web nì thấy hay hay á!

manhcuong
02-07-2004, 03:05
U click vô mấy cái link khác thì nội dung phía dưới có thay đổi mà, chỉ có tiêu đề là không thay đổi thôi!
Nhưng tui thấy mấy trang web down bằng Bittorent này hơi bị nghi ngờ, tôi thử down một vài lần thì có nhận xét sau:
1-Tốc độ down chậm hơn rất nhiều so với mấy thằng down thông thường của Win hoặc DAP... không biết có phải do server chậm hay không?
2-Hình như chương trình này chơi đểu, có lấy cắp dữ liệu của máy mình lên, vi tui thấy tốc độ upload bao giờ cũng cao hơn download, kiểm tra thì thấy có out data (out data gần bằng hoặc hơn nhiều in data), nhưng máy tui dùng tạm để down nên cũng chả có gì quan trọng, nhưng tui không hiểu tại sao thằng bittorrent làm vậy để làm gì!

Slash
02-07-2004, 05:09
Hi, :)
Bitorrent la dang P2P ban oi. Vay nen no vua up vua down data la dung roi.

manhcuong
03-07-2004, 01:49
Vậy Slash vui lòng có thể giải thích cặn cẽ cơ chế down-up của nó không? Hoặc U có thể giới thiệu link để tìm hiểu về những vấn đề này,
Ngoài thằng này ra còn thằng Anti-leech cũng khá phổ biến, ai có bài biết về mấy thằng này không xin share với!