PDA

View Full Version : Registry Mechanic™ 3.0

Nicholaspopup
22-06-2004, 11:19
Hầu như các máy vi tính đang được sử dụng hiện nay đều có những lỗi về Registry . Việc có quá nhiều lỗi có thế làm giảm đi hiêu năng và tốc độ của PC . Nghiêm trọng hơn, nó có thể là nguyên nhân của việc máy vi tính thường xuyên bị đứng, gây hư hỏng HĐH và trường hợp xấu nhất là mất đi những dử liệu quí giá của bạn [ Tui có nói hơi quá không nhỉ bà con ] .Sau đây tui xin giới thiệu với các bạn phầm mềm "Registry Mechanic™ 3.0" dùng để sữa chữa những hư hỏng về Registry .

Với Registry Mechanic™ 3.0 bạn co thể qúet sạch và sửa chữa những hư hỏng về Windown Registry [ WR ]một cách an toàn với vài cú click chuột . Những vấn đề về WR thường gặp là nguyên nhân làm cho HĐH bị hư hỏng và hiên lên những thông điệp báo lỗi . Khi ta dùng 1 phần mềm qúet dọn và sữa chữa những lỗi về Registry thì hệ thống của bạn sẽ ổn định hơn đồng thời nó cũng giúp cho HĐH và các phầm mềm khởi động và làm việc nhanh hơn .

Registry Mechanic sử dụng những thuật tóan để phát hiên những lỗi trên với hiêu năng cao nhất để dễ dàng xác định ra những mất tích và lổ hổng trong WR của bạn . Những lổi này có thể xáy ra trong rất nhiều trường hợp, kể cả việc cái hoặc xóa 1 phầm mềm nào đó không đúng qui cách làm hư hỏng ổ đĩa của bạn .

Với những bước đơn giản Registry Mechannic sẽ qúet toàn bộ Registry và sẽ thông báo cho bạn toàn bộ những hư hỏng phát hiên được trong quá trình qúet Registry . Bạn có thể chọn lựa giữa việc cho Registry Mechanic tự động sữa chữa hết những hư hỏng đó hoặc chính bạn sẽ chọn những phần nào sẽ được sửa chửa . Để tiện lợi và an toàn hơn, Registry Mechanic có thể backup những Registry bị lỗi trước khi bạn thực hiên công việc sữa chửa , trong trường hợp gặp trục trặc thì bạn có thể dễ dàng phục hồi lại .

Registry Mechanic™ 3.0 có thể dùng với Windows XP, Me, 98, 95, NT and 2000

Download : Click Here (http://www.winguides.com/software/download.php?id=42&guide=regmech)
Dung lượng 2.4mb , Shareware , Update ngày 4-6-2004 Giá 30$

Hình ảnh : Click Here (http://www.softpedia.com/public/scripts/photohero/12-5-40/)

Sưu tầm và dịch : Tui ...

VHHX
22-06-2004, 23:07
Registry Mechanic 3 là một phần mềm tiện ích rất hay và hữu dụng . Các bạn hãy sử dụng thử và sẽ thấy rất thú vị :)
Dưới đây là s/n (bôi đen) :
Name: Joseph Paolino
License Code: 09C8-8CE0-A292-D5D0-4069-23D0-4C51-3E04

Nicholaspopup
23-06-2004, 03:10
Registry Mechanic 3 là một phần mềm tiện ích rất hay và hữu dụng . Các bạn hãy sử dụng thử và sẽ thấy rất thú vị :)
Dưới đây là s/n (bôi đen) :
Name: Joseph Paolino
License Code: 09C8-8CE0-A292-D5D0-4069-23D0-4C51-3E04

Thanks, nhưng không biết có phạm luật không ta ....

VHHX
23-06-2004, 11:52
Thanks, nhưng không biết có phạm luật không ta ....
Ấy chết ! Ko biết có vi phạm nội quy box ko ? MOD ơi đừng xoá tội nghiệp, em có lòng tốt muh :)

phivu238
16-01-2008, 21:34
xin loi, lau nay ban qua khong quay lai dien dan duoc, thay phan men nay cung hay hay, ma soa khong ai pót ***** vay, keke.