PDA

View Full Version : Gửi em người vợ đởm....đang...!

unlucky555
21-06-2004, 09:54
Em yêu! Em đừng ngạc nhiên khi đọc những dòng chữ này và đừng tưởng là em hoa mắt sau mot thời gian dài lê la bên các chiếu tứ xắc. Và thật sự lúc này cha con anh đã cao chạy xa bay.
Em ko phai hỏi và tìm hiểu lý do vì anh sẽ trình bầy ngay để em hiểu và con kịp thời gian để tieptu1c coi bộ phim tình củm ướt như trời mưa mà đêm nào em cũng luyện. Hôm qua anhnhìn đứa con gái của chúng ta mà mà thật sự chóang, ước gì lúc đó em có thời gian để nhìn nó cõ lẽ em sẽ vô cùng tự hào vì nó giống em quá sức. Nó đứng trước gương ưởn ẹo hết 180 phút và cuôi cùng nó khoác lên mình bộ áo khiến anh giật mình tự hỏi lại thu nhập của mình thế nào mà để con cái thiếu thốn đến thế. Nó buớc ra khỏi nhà sau dien thoại hỏi nhỏ bạn mạc đồ màu gì và kể chuyện đi mua sắm của nó khỏang 60 phút thôi em àh.
Ah đến lúc này anh mới nhìn kỹ khuôn mặt của con mà giật mình kinh hãi. Nah bàng hoangvi2 tưởng con chúng ta vừa bị tai nan gì đó mà môi miệng nó thì thâm tím. Phút bàng hòang định thần lại thì anh nhớ ra đây là khuôn mặt em vẫn vẽ mỗi khi em thả dáng xuống phố. Giá mà lúc đó em nhìn thấy con có lẽ em cũng phải thầm ghen với nó chứ ko chơi đâu, cũng giống như môilần em ra phố thấy ai nhìn chướng mắt hơn em ấy nhỉ.
Buổi chiều đi làm về, cứ ngỡ là sau một ngày mệt mỏi anh đi về lộn nhà khi thấy hàng loat những âm thanh chói tai phat ra . Đinh hồn kỹ lại thi anh hiểu rằng con chúng ta đang thu gian với bạn( âm nhạc mà lị)
Bước vào nhà sao anh như bước vào môtthế giới khác, đây những thân hình uốn éo, kia thì những gương mặt trẻ đang luyện trí óc( em vẫn nói tiến lên mở mang trí óc ma`) con chúng ta gioi thật, chung ta có phú đấy nhỉ con chúng ta tiến bộ biết bao nhưng chỉ tiếc là anh ko dám hưởng phúc đó.
Chỉ một mình em thôi anh đã đủ hồn siêu phách lạc rùi thì the một cái khuôn khác tiến bộ hơn em nữa thì anh quả là phúc "đứt" mất vậy nên.
Anh mạn phép cùng con dọn đến căn phòng nhỏ gần nơi làm việc để con chúng ta cách xa với thế rới hiện đại của em mà trở về với cục đất như anh em nhé. Anh cung ko dam hẹn ngày nào chúng ta đoàn tụ, điều đó còn phụ thuộc vào em. khi nào co mốt chơi cục đất giống nhưanh.
Điều đó cũng có là định lý cùn sau: CHúng ta đoàn tụ khi và chỉ khi em là người mẹ người vợ chứ ko phải là một con thiêu thân điên cuồng làotheo những trò ló lăng mà chỉ có em mới hiểu nỗi
Chào em cha con anh ra đi
Hẹn ngày tái mặt
Chồng em Trần Văn Vớ Vẩn

subasa77
28-06-2004, 00:17
unlucky : ông viết nhăng viết cuội cái gì trên này thế hả,tui đọc mà chẳng hiểu gì sất,ôi thư giãn kiểu này chắc chít

daem0n
06-07-2004, 08:58
Hehehe, ko sao đâu, đâu phải chỉ có 1 mình ông ko hiểu, tui cũng ko hiểu vậy.

david beckham
06-07-2004, 09:00
Nhí nhảnh thấy ớn hà :lol:

Dark Angel
06-07-2004, 16:08
Dễ đọc như vậy mà cũng không hiểu nữa, tui chỉ cần đọc lướt qua 1 lần là........... cũng không hiểu gì luôn :lick:

unlucky555
07-07-2004, 00:34
h ehe cứ kiếm lấy một người vợ như thế tự nhiên ko cần đọc hết cũng hiểu còn sâu sắc hơn ai hết đó mù

abc_hn
08-07-2004, 13:12
Bài này nên chuyển qua mục "Đố vui" với câu hỏi là:"Đố bạn tôi định nói gì!?" có lẽ hợp lý hơn :d

nicholastse127
23-07-2004, 07:53
he he...dễ hiểu mừh....dzui lắm =))