PDA

View Full Version : Xin giúp đỡ về cách chọn điền thông tin thanh toán qua Western Union của adsense

moitapchoiga
12-10-2010, 02:50
Tình hình là sau một thời gian nuôi GA và giờ em đã có đủ $100. Đã veri giờ em chọn hình thức thanh toán là Western Union. Trong phần xác nhận nó ghi như sau:
Tên Người Nhận Thanh Toán Hiện Hành: Nguyen Van Phang

Trong phần điền thông tin nó có 2 dòng :
Tên Người Nhận Thanh Toán:
Họ/Tên của Người Nhận Thanh Toán:

Em có điền như sau Thì nó báo lỗi :
Tên Người Nhận Thanh Toán: Nguyen Van Phang
Họ/Tên của Người Nhận Thanh Toán: Nguyen Van Phang

Vậy em điền như trên có đúng không và nếu không đúng thì điền như thế nào mới đúng.(em tìm rồi nhưng chưa thấy câu trả lời cụ thể)
Cảm Ơn!

mua_ga
12-10-2010, 03:02
Tình hình là sau một thời gian nuôi GA và giờ em đã có đủ $100. Đã veri giờ em chọn hình thức thanh toán là Western Union. Trong phần xác nhận nó ghi như sau:
Tên Người Nhận Thanh Toán Hiện Hành: Nguyen Van Phang

Trong phần điền thông tin nó có 2 dòng :
Tên Người Nhận Thanh Toán:
Họ/Tên của Người Nhận Thanh Toán:

Em có điền như sau Thì nó báo lỗi :
Tên Người Nhận Thanh Toán: Nguyen Van Phang
Họ/Tên của Người Nhận Thanh Toán: Nguyen Van Phang

Vậy em điền như trên có đúng không và nếu không đúng thì điền như thế nào mới đúng.(em tìm rồi nhưng chưa thấy câu trả lời cụ thể)
Cảm Ơn!
Bạn chú ý tên Payee name là Nguyen Van Phang, thì trong 2 cái ô nó bắt bạn xác nhận phương thức thanh toán, ô đầu (first name) bạn nhập là Nguyen Van, ô thứ 2 (last name) bạn nhập là Phang! (Nhập thế này cho nó đúng với VN là Nguyen Van Phang. Nếu ở ô đầu bạn nhập là Phang, ô dưới là Nguyễn Văn, thì payee name sẽ là Phang Van Nguyen)
Đừng nhập cả 2 ô là Nguyen Van Phang, nó sẽ báo lỗi!
Chúc bạn thành công!

moitapchoiga
12-10-2010, 12:42
cảm ơn mua-ga nhé. Tại nó dịch không rõ nên chẳng biết thế nào cứ phang luôn vào

lefuong
13-10-2010, 12:23
bác mua-ga nói chuẩn không cần chỉnh :)

yeu-khong-cuoi
13-10-2010, 15:05
Thế nào cũng được! Miễn là đầy đủ 3 từ Họ, tên đệm, tên
Ra bọn ngân hàng hiểu cả ấy mà.