PDA

View Full Version : Làm sao tách nhạc ra khỏi mp3, wma Audio CD, VCD !!!

yugioh
18-06-2004, 15:15
Có nhiều bài kiếm midi chẳng có hoặc midi chẳng ra gì, mà lại có mp3 hay wma, audio CD, VCD. Vậy làm sao tách phần nhạc riêng ra vậy ? Nghe nói có phần mềm tách được, ai biết chỉ cho !!! Cảm ơn nhiều !!!

vovantuan2004200
03-07-2004, 08:53
Bạn hãy dùng GoldWave thu âm nhạc là xong, tôi vẫn thường làm như vậy đó, chúc bạn thành công. Tuấn

Empty_heart
08-07-2004, 10:18
Bạn hãy dùng GoldWave thu âm nhạc là xong, tôi vẫn thường làm như vậy đó, chúc bạn thành công. Tuấn

Bạn làm thế nào chỉ tôi nghe đi. Gold Wave chỉ là 1 chương trình Edit tạo hiệu ứng âm thanh, Chứ là gì có khả năng tách nhạc ra. Theo như tôi biết chương trình tách nhạc ra chỉ có trong quảng cáo chứ thực tế, hiệu quả mà nó mang lại rất mù mờ. Nếu Gold Wave làm được, xin bạn chỉ giáo cho kẻ hèn này.
Y! Empty_heart_2004@Yahoo.com
Cám ơn nhiều.

picorockman
08-07-2004, 16:31
làm gì mà phải phủ đầu anh em vậy ?
mình nhớ có thằng nào nói là : đừng bao giờ hỏi việc đó làm được ko mà hãy hỏi làm thế nào để thực hiện được việc đó.

(...... bũa giờ ko biết có cái nào hay hơn caaaáai izotốp ozôn ra đời chưa, Kennic dạo này ko biết đi lạc đâu rồi ???...... )

Empty_heart
09-07-2004, 14:22
Nếu máy tính có lỗ tai người thì nó sẽ làm được...

Amethyst_Alone
16-08-2004, 12:19
chịu thôi chứ sao bi giờ,các bác đó ko chịu bày thi` chí't cả nút

trungk9d
16-08-2004, 14:42
Mình thấy nhiều bạn hỏi về vấn đề này rồi.Nhưng quả thực là rất khó,nếu không muốn nói là không thể,thực hiện được việc này.Bản thân mình cũng đã thử nhiều lần với nhiều chương trình rồi.Nó chỉ làm giảm tiếng của ca sĩ thôi (vocal),mà lại làm mất luôn cả nhiều tiếng nhỏ khác nữa.Có lẽ bạn phải đợi đến khi các nhà lập trình viết ra được chương trình như vậy thôi (không biết bao giờ nữa,có lẽ lúc đó bảo cháu chắt nó tách hộ cho,hihi,vui thôi mà,đừng giận nhé).