PDA

View Full Version : Bạn có biết bao nhiêu người học aptech rồi liên thông???

mjnhkata
04-10-2010, 09:16
em cũng là dân aptech! các bác chắc chẳng lạ gì dân aptech rồi về những gì nó đào tạo.

em nhớ ngày trước khi em mới vào học aptech (em học aprotrain aptech ở Đội cấn) đc giới thiệu rất nhiệt tình là học xong aptech có thể lên thông lên các đại học nước ngoài và có thể vào RMIT học liên thông. Em cũng đọc các thông tin về việc liên thông rồi nhưng chưa nghe thấy thông tin gì về việc các thần dân aptech đi học liên thông thế nào ...

các bác quen biết ai liên thông rồi giới thiệu cho anh em biết với nhé

supernova00708
01-01-2011, 03:30
Trước 2009 học xong Aptech muốn liên thông qua Singapore or Malaysia học 1 năm ỏ 1,5 năm về nhận được tấm bằng DH Vinh Dự học xong xin dô mấy cty ở Sing làm để dc cấp gia hạn visa nhưng chả cty nào nhận hết(Bằng Aptech dc công nhận ở 52 quốc gia đó :-p)sau đó về lại VN xin việc bở hơi tay dc công logigear nhậ dô làm lg 3,2 triệu 1 thg làm quần quật 8h tối mới ra.Chi phí trọn gói du học ở Sing là gần 10.000$.Còn từ thg 6/2009 học xong Aptech dc liên thông Greenwich ở VN vào học 7 môn khoản 9thg học phí khoản 4500$ học xong nhận dc bằng Step 3 rùi thất nghiệp nè tốt nghiệp FPT Greenwich thg 4/2010

meoden8x
01-01-2011, 21:02
em cũng là dân aptech! các bác chắc chẳng lạ gì dân aptech rồi về những gì nó đào tạo.

em nhớ ngày trước khi em mới vào học aptech (em học aprotrain aptech ở Đội cấn) đc giới thiệu rất nhiệt tình là học xong aptech có thể lên thông lên các đại học nước ngoài và có thể vào RMIT học liên thông. Em cũng đọc các thông tin về việc liên thông rồi nhưng chưa nghe thấy thông tin gì về việc các thần dân aptech đi học liên thông thế nào ...

các bác quen biết ai liên thông rồi giới thiệu cho anh em biết với nhé

Trong số bạn bè mình quen có nhiều người đang học liên thông Greenwich, chuẩn bị cầm bằng ra thì có 1 người.