PDA

View Full Version : Đăng ký GA bằng tên người khác

vntux
03-10-2010, 22:12
Số là thế này, name của mình bị GA ban từ thuở trước. Trải qua bao cuộc bể dâu vẫn không thể chơi lại, nhìn người khác kiếm tiền mà lòng nhói đau.

Vừa rồi lục đồ trong tủ không biết sao tòi ra cái CMND của 1 người (Le Huu...) ở tuốt Phú Thọ, mình tính xài cái CMND đăng ký GA, nếu ok, không biết khi nhận tiền thì sao nhỉ, chắc phải bịt mặt :D.

imchicken
03-10-2010, 23:23
chủ yếu đăng ký được ko chứ tên thì quan trọng gì sau này change cũng được mà nhỉ.

babynoob123
04-10-2010, 00:32
vấn đề là country VN thì nó cho ngồi chơi 2 tháng cậu à. Rồi nó check site, site giờ cũng phải visit cao cao + nội dung ngon ngon. Nói chung khi gửi đơn mà điền VN thì robot nó cho trượt ngay từ vòng gửi xe. Rồi chờ tới tay bọn Pro. Nghe nói dạo này một số nước châu á ngoài ấn và trung cũng sắp bị duyệt 6 tháng cho domain rồi. Giờ phải tậu 1 vài em domain đi là vừa.

vntux
04-10-2010, 01:01
chủ yếu đăng ký được ko chứ tên thì quan trọng gì sau này change cũng được mà nhỉ.
Đổi được đâu mà đổi. Còn không thì dễ quá rồi.

em_bé
04-10-2010, 09:10
Về nhà vác hộ khẩu đi Đổi giấy khai sinh :lick:

haosev
04-10-2010, 09:23
Xem ra GA càng ngày càng khó khăn nhỉ? Vậy mà nhìu người vẫn phát quá...

mu_1
04-10-2010, 09:34
Quan trọng là reg được và nhận PIN xong xuôi, chứ rút tiền thì cứ cầm chứng minh đi rút, ai rút cũng dc miễn có chứng minh thôi :)

con.gacon
04-10-2010, 09:41
Cái này có lẽ không cần hỏi:

Chẳng lẽ bác không có: bố, mẹ, anh, chị, vợ, bồ, .... đứng hộ hay sao mà dùng người không biết, sau này (:D) nhận tiền trục trặc 1 cái khó khăn ra.

Quan trọng có reg được GA không mới là quan trọng, còn nếu không thì cứ như bác "Mu_1" cũng ok

chymcut
04-10-2010, 10:18
Quan trọng là gà nó có cho mình thịt nó ko? còn các vấn đề khác ko đáng ngại = dịch cúm :D

nhieuketieunhan
04-10-2010, 11:23
Reg được rồi có ăn thịt gà ngon được hay không hay là bị nó quay giòn ngay từ lúc mới lớn

lefuong
04-10-2010, 12:39
chủ yếu là bạn reg đựoc không thôi, nếu được thì rút tiền OK hết. Nhưng nói với bạn là hầu hết khi đi rút tiền thì nhân viên ngân hàng nào cũng yêu cầu người đứng tên đó mới được........:) Trừ khi bạn quen với nhân viên ngân hàng thì sao cũng được :)

vntux
04-10-2010, 16:41
Cái này có lẽ không cần hỏi:

Chẳng lẽ bác không có: bố, mẹ, anh, chị, vợ, bồ, .... đứng hộ hay sao mà dùng người không biết, sau này (:D) nhận tiền trục trặc 1 cái khó khăn ra.

Quan trọng có reg được GA không mới là quan trọng, còn nếu không thì cứ như bác "Mu_1" cũng ok

Hihi, thứ nhất mình chỉ ở với mẹ, mà mẹ mình hôm trước cũng bị ban rồi :w00t:, thứ hai có bồ chưa có vợ, nếu mai mốt nó theo thằng khác thì đưa GA cho thằng khốn kia chơi ah :w00t:. :D

nhieuketieunhan
04-10-2010, 16:49
Reg được đi rồi tính tiếp nha ha ha, reg rồi phải nuôi sao ko để bị cúm nữa, khó khăn lắm

con.gacon
04-10-2010, 16:51
Hihi, thứ nhất mình chỉ ở với mẹ, mà mẹ mình hôm trước cũng bị ban rồi :w00t:, thứ hai có bồ chưa có vợ, nếu mai mốt nó theo thằng khác thì đưa GA cho thằng khốn kia chơi ah :w00t:. :D

:D tên bồ trong acc, nhưng không có nghĩa có pass ác GA, không lẽ bạn cho biết pass, chỉ khi nào nhận tiền thì mượn CM và nhờ đi cùng ra cho nó đẹp đội hình thôi. Chơi GA mà cho người khác pass và dùng cung máy tình thì gì chả ban :D :D

nh248
04-10-2010, 17:26
mình đăng ký bằng tên người thân và địa chỉ sửa 1 chút vẫn đc

AkuVn
04-10-2010, 17:35
Đợt này GA có vẻ khó khăn quá không biết phải chuyển qua gì nữa đây :(

vntux
04-10-2010, 17:49
Tình mới cập nhật lại luật GA(riêng tớ) vì ngày xưa đăng ký lâu rồi ko để ý, hôm trước đăng ký tên người than nhưng lại để cùng địa chỉ nên bị ban... Hôm qua đăng ký phải đổi cả WHOIS domain, rồi bằng tên mình + địa chỉ ngày xưa ở que^ (nghe lúa vãi), site bằng Eng-lịch-sờ vậy mà nó bảo: Site bạn chứa ngôn ngữ không hỗ trợ, mịa, nó cho engine dò ko àh, tức quá.! :D