PDA

View Full Version : WizardBrush cho trẻ thỏa sức vẽ vời...

freewarez
05-06-2004, 02:28
Với WizardBrush, bé thỏa sức vẽ vời
Trẻ em luôn luôn thích vẽ, chúng cảm thấy thích thú khi được đắm mình vào thế giới đầy màu sắc của những bức tranh. Chắc chắn trẻ sẽ càng thích thú hơn nữa khi vẽ trên máy vi tính với chương trình WizardBrush, bởi vì chương trình này còn vẽ giúp cho các em một số chi tiết mà bản thân các em không vẽ được.

Chương trình có đầy đủ các “đồ nghề”: cọ, bút chì, màu nước, bút lông, phấn... cho trẻ mặc sức thả trí tưởng tượng của mình lên bản vẽ. Đặc biệt, chương trình còn ban cho “cây đũa thần” để các em có thể làm xuất hiện những cây cỏ, hoa lá, vỏ ốc, vỏ sò... trên bức tranh của mình. Nếu các em muốn có những nhân vật dễ thương trong phim hoạt họa như heo, ngựa, cá, vịt... trong bản vẽ của mình thì quá dễ, đã có một thư viện hình ảnh đẹp với màu sắc sinh động cho trẻ lựa chọn.

Nếu các em muốn máy vẽ cho mình xem thì cũng được, chương trình sẽ đáp ứng yêu cầu bằng những bức tranh tuyệt đẹp với những nét cọ vô cùng điêu luyện. Chương trình còn cung cấp một số các kỹ xảo dễ thực hiện nhưng lại cho kết quả đẹp không thua gì Photoshop!

Sau khi đã hoàn thành xong tác phẩm của mình, nếu cảm thấy ưng ý, các em có thể in ra giấy, hoặc xuất ra làm hình nền desktop để thưởng thức mỗi khi vào máy.

Phần mềm WizardBrush tương thích với Win 98/Me/2000/NT/XP. Bạn có thể tải về từ địa chỉ: http://download.tuoitre.com.vn/software/wbrush5503.zip

Theo LBVMVT