PDA

View Full Version : Xin hỏi về sách TCP/IP

ahojapan
04-06-2004, 19:25
Hi all!
Ahojapan tôi đang tìm cuốn TCI/IP Illustrated, Volume 1: The Protocols của W. Richard Stevens, nhưng chẳng thấy ở đâu cả. Không biết cuốn sách này đã được dịch ra tiếng Việt chưa nhỉ? Tôi chỉ có ebook thôi, nhưng khó tra cứu quá, nên muốn tìm sách để đọc. Quyển sách này hay lắm, có thể gọi là sách gối đầu của những ai nghiên cứu về networking nói chung và TCP/IP protocols nói riêng. Nếu sư phụ nào biết sách được bán ở đâu thì chỉ cho đệ với nhé. Sách quý nên đắt một chút cũng chịu được...Cám ơn nhiều!

LDP
04-06-2004, 22:51
Bạn lên TGA (205 Trần Bình Trọng Q5) hỏi thử xem, tôi thấy trên này cũng có rất nhiều sách về Networking, nhưng không biết là có loại sách bạn tìm hay không thôi !

ahojapan
05-06-2004, 03:53
Cám ơn LDP nhiều. Ahojapan đang ở tận...Mèo Vạc, Đồng Văn lận hihihi...làm sao có thể vào đến SG được.
Chúc LDP thi tốt nhé. Không offline mà thi tốt mới oách chứ...
Nói thế thôi, nếu bị nợ nữa thì không phải là lỗi của ahojapan tôi đâu nhé :yes:

itnsgvn
17-03-2006, 08:16
Bạn oi bạn co quyển TCP/IP Illustrated Volume I - W. Richard Stevensbằng tiếng anh nhưng mua ở đâu vậy chỉ mình voi?

ahojapan
16-03-2007, 10:47
Bạn oi bạn co quyển TCP/IP Illustrated Volume I - W. Richard Stevensbằng tiếng anh nhưng mua ở đâu vậy chỉ mình voi?

Mình có ebook thôi, không có sách giấy đâu.
Nếu cần thì viết mail cho mình (ahojapan@gmail.com), mình sẽ gửi cho.
Cheer!

adv
16-03-2007, 10:56
Bạn thử vào manguon.com xem nhé