PDA

View Full Version : Cho hỏi verified tài khoản paypal để làm gì ?

TienOiMayODau
22-09-2010, 20:45
Mình hay dùng paypal để lấy tiền , không cần verified cũng rút được nhưng phải 4 ngày nó mới về tới nơi.
Mà nó tính có 18,*** VND /1$ à ?

Ngoài lợi ích giao dịch được nhiều $ hơn thì

Cho tớ hỏi verified thì có thể rút $ Đô về được không :D

=> Về ra tiệm đổi đỡ hơn :-s

Với lại em mới làm cái thẻ ACB Visa sao verified mà đăng nhập acb.com.vn chả thấy nó gửi số gì về nhỉ :(
( Lúc làm thẻ đã nạp 100k như theo các bác hướng dẫn trên web )

conlaunhe
22-09-2010, 22:20
Verified ngoài việc tăng lượng $ giao dịch nó còn đảm bảo được account của bạn không bị limit hơn so với account chưa verified. Và chưa kể đến một số dịch vụ chỉ chấp nhận chuyển tiền khi account của bạn đã verified

TienOiMayODau
22-09-2010, 22:54
Cho tớ hỏi verified thì có thể rút $ Đô về được không

conlaunhe
22-09-2010, 22:59
Không. Chỉ có thể rút tiền từ Paypal về bằng VND do Paypal quy định tỉ giá

TienOiMayODau
23-09-2010, 00:37
Thế thì chán $ nó 19, mà paypal nó tính có 18 :-s

rút 1000 về cũng mất kha khá :-s

Mà khi xác nhận thành công , thì rút tiền về có nhanh ko ?

Và tính phí có nhiều như chuyển về bank ko ( Tui rút về Đông Á mỗi lần trừ 60k :D )

yahoo.com
23-09-2010, 01:31
Cũng y chang! Chẳng khác gì cả. Nhưng nếu đã muốn dùng Paypal lâu dài và thường xuyên thì phải xác minh chứ không thể làm khác được. Rút về $1000 cũng là thu nhập khá rồi, mất vài trăm cũng chẳng đáng gì so với lợi nhuận nó đem về cho pro :D.
Còn vụ muốn biết 4 số Pin của ACB thì bạn phải gọi điện lên ACB để hỏi 4 số giao dịch của Paypal, nhân viên tổng đài sẽ biết ngay vì họ rành lắm rồi ;), chứ ngồi đợi thì năm sau cũng chẳng thấy 4 số đó đâu.
Mà sao cùng 1 loại thẻ ACB VISA DEBIT mà có người xem được, có người không nhỉ? Bản thân mình cũng chẳng bao giờ xem được các thanh toán được thực hiện = đô la???

TienOiMayODau
24-09-2010, 00:20
Cũng y chang! Chẳng khác gì cả. Nhưng nếu đã muốn dùng Paypal lâu dài và thường xuyên thì phải xác minh chứ không thể làm khác được. Rút về $1000 cũng là thu nhập khá rồi, mất vài trăm cũng chẳng đáng gì so với lợi nhuận nó đem về cho pro :D.
Còn vụ muốn biết 4 số Pin của ACB thì bạn phải gọi điện lên ACB để hỏi 4 số giao dịch của Paypal, nhân viên tổng đài sẽ biết ngay vì họ rành lắm rồi ;), chứ ngồi đợi thì năm sau cũng chẳng thấy 4 số đó đâu.
Mà sao cùng 1 loại thẻ ACB VISA DEBIT mà có người xem được, có người không nhỉ? Bản thân mình cũng chẳng bao giờ xem được các thanh toán được thực hiện = đô la???

Thanks pác , để sáng mai mình gọi thử bọn ngân hàng :D

Mà cho hỏi sau khi xác nhận thì rút tiền về thẻ ACB của mình mất khoảng bao nhiu thời giam :D

AkuVn
25-09-2010, 14:52
Cái khó là khi verify xong phải làm sao để paypal có tiền đó mới là câu hỏi lớn :D
Ước gì CJ nó pay qua paypal thì có phải đỡ khổ không cơ chứ :D

kimphp
25-09-2010, 16:29
Hic hôm bữa làm cũng verify xong, chưa nhận code, làm mất gần 2$. rùi ngu gê tự dưng close account. hix hix. giờ phải làm lại mất tiếp 2$

"Với lại em mới làm cái thẻ ACB Visa sao verified mà đăng nhập acb.com.vn chả thấy nó gửi số gì về nhỉ"
Cuối tháng ngân hàng gửi bảng thanh toán về mình mới thấy code bạn àh.

Decent_Bad_Guy
25-09-2010, 17:04
Hic hôm bữa làm cũng verify xong, chưa nhận code, làm mất gần 2$. rùi ngu gê tự dưng close account. hix hix. giờ phải làm lại mất tiếp 2$

"Với lại em mới làm cái thẻ ACB Visa sao verified mà đăng nhập acb.com.vn chả thấy nó gửi số gì về nhỉ"
Cuối tháng ngân hàng gửi bảng thanh toán về mình mới thấy code bạn àh.

đăng nhập vô có phần quản lý có cái dãy số có 4 số cuối thẻ click vô cái dãy số đó nó sẽ có các giao dịch của thẻ đó

ittam
14-04-2011, 16:52
ah cho mình hỏi là nếu như ko verify bằng thẻ VISA thì mình vẫn có thể chuyển tiền từ những trang web mình kiềm được tiền vào paypal dc chứ, và mình chuyển tiền từ paypal vào account của những web kiềm tiền như onbux.... để thuê ref chắc dc ko, dang cần tư vấn xin chỉ hộ mình với
minhtamit2006@yahoo.com

vnvista
14-04-2011, 20:51
cho mình hỏi là nếu như ko verify bằng thẻ VISA thì mình vẫn có thể chuyển tiền từ những trang web mình kiềm được tiền vào paypal dc chứ
cái này thi dc
Nhưng mà
và mình chuyển tiền từ paypal vào account của những web kiềm tiền như onbux.... để thuê ref chắc dc ko, dang cần tư vấn xin chỉ hộ mình với thì hình như là không dc đâu, Neobux với Onbux hay các trang PTC khác hầu như PP verify nó mới cho add $ vào.

ngotuannghia
14-04-2011, 22:50
Bác chủ theat ra chi nhánh ACB bảo họ cấp cho cái tài khoản ngân hành online thì mình có thể chủ động biết đựoc các giao dich qua thẻ và đỡ phải gọi đến nhân viên ngan hàng