PDA

View Full Version : Happy birthday!!!!!!!!!!!!!!!

shena22
16-09-2010, 00:00
HAPPY BIRTHDAY TO SHENA!!!!!!!!!!

Tính đến ngày hôm nay thì shena gia nhập làng vừa tròn 2 tháng tuổi, hehe. Chúc mừng sinh nhật shena nhé

Tuy 2 tháng chưa phải là nhiều đủ để shena hiểu hết về làng mình và biết hết mọi người nhưng thời gian 2 tháng qua của shena trên diễn đàn làm shena có rất nhiều kỉ niệm, vui có, buồn có, giận có,………nhưng shena vẫn cảm thấy rất ấm lòng khi biết là xung quanh shena giờ có thêm rất nhiều người tốt với shena, rất nhiều người sẵn sàng giúp nếu shena gặp biến cố (dù shena chưa gặp phải biến cố gì lớn hết).

Ngày đầu gia nhập làng (coi như là mới được sinh ra trong làng á), shena không nghĩ là mình sẽ hoạt động trong làng lâu đến thế, vì shena chưa bao giờ tham gia 1 trang web nào năng động đến thế, shena thường đọc thôi…………ngày đó shena buồn, buồn lắm,…….buồn vì 1 ai đó, nhưng shena lại không thể khóc (vì từ lúc lên tp shena không cho phép mình tin vào người khác, không cho phép mình yếu đuối, nếu không mình sẽ gặp chuyện nơi tp xa hoa này)…..thế mà khi gặp anh, gặp mọi người, shena không có mấy sự lo lắng, đề phòng, có thể nói là shena tin tưởng rất nhiều vào mọi người, shena chưa bao giờ nghĩ mọi người làm hại shena hết. Dù biết như vậy là không phải đối với 1 đứa con gái mới chân ướt chân ráo lên tp nhưng shena vẫn cảm thấy vui vì ít nhất bây giờ shena cũng không lạc lõng giữa cái nơi đầy nguy hiểm này.

Tuy chỉ mới có 2 tháng thôi nhưng có vẻ như shena khá may mắn, shena được gặp gỡ và tham gia với tin học xanh 1 lần, tuy không có giúp gì nhiều nhưng qua lần đó shena được anh Bi sắc phong làm em gái THX, được mọi người coi là may mắn cho chuyến đi đó, không những vậy shena còn được gặp nhiều người trong làng qua 1 lần off của Làng Mùi, hihi.

Shena cảm ơn mọi người không đá shena ra khỏi làng vì cái tội xì pam quá nhiều, phá làng dã man………shena thật sự thấy vui vì điều đó……nếu không thì giờ shena làm sao có được cái sinh nhật 2 tháng này, hihi.

Nói thật là bây giờ nếu bắt shena rời khỏi làng thì chắc shena làm không được, có thể shena sẽ không post bài, không xì pam, không đào mộ nữa nhưng shena vẫn sẽ ghé vào làng coi thông tin, vẫn giữ liên lạc với mọi người trong làng, nói chung là bỏ làng không được, huhuhuhuhu…đừng ai đuổi shena nha……….

Shena biết là thời gian qua shena có những điều không đúng trên diễn đàn hay khi gặp mọi người ở ngoài, có thể vì mọi người sợ shena buồn nên không nói, hay chỉ góp ý nhẹ thôi, hức hức……….shena xin lỗi, shena hứa là shena sẽ cố gắng hoàn thiện mình hơn, cố gắng học hỏi nhiều hơn để không làm cho mọi người phải khó chịu vì shena nữa…….(dù sao shena cũng còn trẻ người non dạ nên mong mọi người giúp đỡ shena nhiều). shena hay có những quan tâm hơi quá sức (đôi khi shena coi mọi người như con nít nên lo lắng cho mọi người trong việc ăn uống, thuốc thang, hihi), nhưng mà chẳng qua chỉ là quan tâm thôi chứ shena không có ý gì xấu hết đâu…

Ngày hôm nay là sinh nhật 2 tháng của shena, shena coi như moi hết tim gan ra rồi đó, chỉ để mọi người hiểu shena hơn thôi (vì shena muốn còn phá làng dài dài mà), shena mong mọi người luôn vui vẻ (ít nhất là khi lên diễn đàn này).

SHENA YÊU MỌI NGƯỜI NHIỀU NHIỀU

Kai_it
16-09-2010, 00:04
ôi có 2 tháng mà sinh nhật gì, phải gọi là "đầy 2 tháng" người ta thì đầy tháng lol

Sa Huỳnh
16-09-2010, 00:07
Chúc em luôn được vui vẻ và học tập thật tốt :D

qingsong
16-09-2010, 00:08
Mừng sinh nhật dê con. Ăn mau chóng lớn và sớm mọc sừng em nhé.

...
16-09-2010, 00:19
canh đúng giờ thiệt, post bài khi đồng hồ vừa chỉ 00:00

Kai_it
16-09-2010, 00:26
a mới nhớ ra vậy là shena về kịp à, hay leo rào ta :w00t:

có cố gắng có cố gắng :punk:

bvnguyen
16-09-2010, 00:48
Từ ngày chị shena tham gia em thấy ddth như có thêm làn gió mới, chả như cái hồi toàn mấy ông già lúc nào cũng code với code, thuật toán, lỗi, cháy main hư nguồn :(
Nhưng phải kiểm điểm chị, mặc dù làm cho forum sôi động lên nhưng lại làm cho anh em mất đoàn kết, nghe giang hồ đồn có vụ banned nick nhau nữa á lol

Cứ 2 tháng sinh nhật 1 lần, 1 năm 6 lần, sướng

shena22
16-09-2010, 09:38
canh đúng giờ thiệt, post bài khi đồng hồ vừa chỉ 00:00

post mừng sinh nhật mà lị hihi

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Mừng sinh nhật dê con. Ăn mau chóng lớn và sớm mọc sừng em nhé.

ăn mau chóng lớn thôi chứ không mọc sừng đâu, xấu lắm hihi

ôi có 2 tháng mà sinh nhật gì, phải gọi là "đầy 2 tháng" người ta thì đầy tháng lol

người ta làm đầy tháng (1 tháng á), shena khác người làm đầy tháng (2 tháng sau khi gia nhập diễn đàn).......hihi

shena22
16-09-2010, 12:35
gì mà giống như Sweder, tương lai đen tối là sao???????????

Dicky_Ng
16-09-2010, 14:07
Đầy 2 tháng dzị có đãi gì hông Sến??

Culytruong
16-09-2010, 15:22
Củng hên cho cô bé này là dạo này nhiều bô lão đi tu hay sao ấy mà không thấy xuất hiện, nếu không có kéo áo chắc củng cởi bỏ mà chạy khỏi làng.

Mới làm mấy tấm nu y ui có chút xíu mà đã la toáng lên, lão dê mà làm nguyên la phan chắc bé trốn làng gấp gấp.

thagnv
16-09-2010, 15:32
SHENA YÊU MỌI NGƯỜI NHIỀU NHIỀU
Đúng là đội trưởng đội Spammer có khác, mình yêu một người mà yêu quài yêu quỉ cũng không biết thế nào là yêu, cô này cổ yêu mọi người luôn mới ghê... hic hic...

chôm chôm
16-09-2010, 15:35
Đúng là đội trưởng đội Spammer có khác, mình yêu một người mà yêu quài yêu quỉ cũng không biết thế nào là yêu, cô này cổ yêu mọi người luôn mới ghê... hic hic...

Ghen à ? :shifty:

thagnv
16-09-2010, 15:41
Ghen à ? :shifty:
Sao biết hay dạ? Hic hic... y như là đi guốc trong bụng mình... haizzz...

chôm chôm
16-09-2010, 15:48
Sao biết hay dạ? Hic hic... y như là đi guốc trong bụng mình... haizzz...

Dạ em không đi guốc , em đi dép lào anh Gà ạ . :D
Em là em thấy có khúc nài hay lém nè anh

ngày đó shena buồn, buồn lắm ...thế mà khi gặp anh Gà, shena không có mấy sự lo lắng, đề phòng, có thể nói là shena tin tưởng rất nhiều ...

Còn nữa nè anh

ngày hôm nay sao vậy ta...............cứ thấy trong lòng lạ lạ...........buồn buồn.....nhớ nhớ............vui vui............khùng rồi

:D :D :D

thagnv
16-09-2010, 15:57
Dạ em không đi guốc , em đi dép lào anh Gà ạ . :D
Em là em thấy có khúc nài hay lém nè anh
Thôi cô đi ra dùm tui cái, cô đi lòng vòng trong bụng tui chưa đã hay sao mà còn khoe khúc này khúc kia của tui cho bàng dân thiên hạ biết nữa... hic hic...

chôm chôm
16-09-2010, 16:02
Thôi cô đi ra dùm tui cái, cô đi lòng vòng trong bụng tui chưa đã hay sao mà còn khoe khúc này khúc kia của tui cho bàng dân thiên hạ biết nữa... hic hic...

Ghê chưa !:shifty:
Em nhớ em khoe của Sến mà , từ hồi nào chuyển sang của anh Gà rồi dạ ??? :lick:

Hoa có chậu rồi à ??? :w00t:

thagnv
16-09-2010, 16:05
Ghê chưa !:shifty:
Em nhớ em khoe của Sến mà , từ hồi nào chuyển sang của anh Gà rồi dạ ??? :lick:

Hoa có chậu rồi à ??? :w00t:
Không, hoa đã có bướm òi!!! :drool:

chôm chôm
16-09-2010, 16:09
Không, hoa đã có bướm òi!!! :drool:

Có bướm đậu cho hoa mau kết trái ha anh ha ! :lick:

dangky91
16-09-2010, 16:21
Hic bạn tâm sự hay quá , hihihihi

shena22
16-09-2010, 17:44
Củng hên cho cô bé này là dạo này nhiều bô lão đi tu hay sao ấy mà không thấy xuất hiện, nếu không có kéo áo chắc củng cởi bỏ mà chạy khỏi làng.

Mới làm mấy tấm nu y ui có chút xíu mà đã la toáng lên, lão dê mà làm nguyên la phan chắc bé trốn làng gấp gấp.

hihi, xách dẹp chạy thôi chứ cởi cởi gì huynh........mà shena cũng đâu có la toáng lên đâu chứ....chỉ góp ý sơ sơ thôi mà

topic này lập ra, ai muốn vào tâm sự hôm sinh nhật của mình thì vào nha.....sinh nhật thiệt hay sinh nhật trên diễn đàn cũng được........

hippo con
16-09-2010, 21:55
sắp qua ngày sinh nhật rồi.............

shena22
27-09-2010, 00:00
27/09/2009 - 27/09/2010

hôm nay là sinh nhật Ngốc nhỏ 1 năm gia nhập diễn đàn nè!!!!!!!!! mọi người chức mừng ngốc nghen!

happy birthday to you!
happy birthday to you!
happy birthday happy birthday!
happy birthday to you!!!!!!

mừng sinh nhật Ngốc nghen!!!!!!!!!!!!!!!!!! clap your hands!!!!

gon87
27-09-2010, 00:25
Happy happy :banana: :banana:

h Còn có cả vụ này nữa hả trời :emlaugh: :emlaugh: