PDA

View Full Version : Free host cho học sinh & sinh viên !!!

SV_Ngheo
18-05-2004, 05:24
Free Hosting

Mỗi bạn sẽ được cấp một host dung lượng là 50MB hỗ trợ đầy đủ, với các dạng subdomain:

1) tenban.vnseek.info

2) tenban.buocvaoyeu.com

Nếu bạn có domain riêng chúng tôi có thể host cho domain bạn!

Các bạn vào đây để biết thêm chi tiết:

http://nhonguoiyeu.net/diendan/?showtopic=1206

baby@
18-05-2004, 05:40
tui không bíêt làm host nhưng bíêt host là cái gì huynh có thể chỉ tui làm được ko ? tui mới lớp 8 à

baby@
18-05-2004, 05:41
tui không bíêt làm host nhưng bíêt host là cái gì huynh có thể chỉ tui làm được ko ? tui mới lớp 8 à
chat với tui đi lúc nào tui cũng có mặt 24/24 trừ 7h sáng đến 3 giờ chiều

KOD
16-06-2004, 18:24
****, host cc mang free
good job !

luongbaby
17-06-2004, 00:06
+ Host này tồn tại trong bao lâu , tôi rất cám ơn những người giúp đỡ người khác với việc share host , tuy nhiên theo kinh nhgiệm xương máu của tôi thì 90% các diễn đàn cung cấp host free đều là host dùng cc . Và các host đó chỉ xài được trong vài tháng là ngỏm .
+ Mỗi host 50 MB khi mua thì giá thường từ 1$/month .
+ Mong rằng host của buocvaoyeu.com không phải nhưn những lời tôi nói .

hocmau20
17-06-2004, 02:02
uh, các bác đừng có tin mấy cái trò đó, free host kiểu này là mua chùa cả đó

VO VAN ANH KHOA
19-06-2004, 07:36

Host là nơi để chứa đựng cơ sở dữ liệu , và nó được bảo vệ bằng mật khẩu để tránh người khác có thể đột nhập vào nơi chứa đựng này .
Em có thể sử dụng nó bằng cách nhập tên sử dụng (username ) và mật khẩu ( password ) và đăng kí tại một công ty dịch vụ nó để sử dụng .

chanhlinh
19-06-2004, 07:46
+ Host này tồn tại trong bao lâu , tôi rất cám ơn những người giúp đỡ người khác với việc share host , tuy nhiên theo kinh nhgiệm xương máu của tôi thì 90% các diễn đàn cung cấp host free đều là host dùng cc . Và các host đó chỉ xài được trong vài tháng là ngỏm .
+ Mỗi host 50 MB khi mua thì giá thường từ 1$/month .
+ Mong rằng host của buocvaoyeu.com không phải nhưn những lời tôi nói .
Kinh nghiệm của bạn "dỏm" rùi, cái quan trọng ở đây là diễn đàn gì mà như thế nào? uy tín như thế nào? tại bạn vạ đâu xin đó, tiêu là phải, bạn thử xin bên dangquang.com hay bên diendandatquang.net coi có die không? hãy nhìn nó hoạt động ra sai thì hãy đánh giá đến nó.
thân!!

VO VAN ANH KHOA
19-06-2004, 08:25
Đúng rồi mình nghe nói bên diển đàn đất quảng cung cấp host good , có thể làm được diển đàn , guessbook ... và bạn có thắc mắc về vấn đề liên quan đến cntt đều được giải đáp cặn kẻ , việc đụng đâu xin đấy rất dể làm cho người ta không thích và đánh giá không tốt về mình .