PDA

View Full Version : Lỗi trong Wordpress, ai vào giúp với

chăn nuôi gà
31-08-2010, 08:52
Web vẫn chạy bình thường các bác ạ, vào admin cũng vẫn đc, duy chỉ có bấm vào add new để post bài mới thì nó connect 1 hồi xong ra trang trắng xóa, đâm ra em ko có cách nào để post bài cả. Bác nào biết hay đã gặp lỗi này rồi giúp em 1 tay cái, khó chịu ghê

vinateens
31-08-2010, 09:10
ít nhất cũng ném cái link chứ cụ

chăn nuôi gà
31-08-2010, 09:11
ít nhất cũng ném cái link chứ cụ

mình chỉ hỏi lỗi đó thôi mà, ai gặp thì giúp mình, chứ link web vẫn chạy đc mà bạn

longvnit
31-08-2010, 09:31
Trăm bugs ngàn lỗi, ít ra cũng post thêm cái log thì mọi người mới biết dc chứ bạn ?

chăn nuôi gà
31-08-2010, 09:34
Trăm bugs ngàn lỗi, ít ra cũng post thêm cái log thì mọi người mới biết dc chứ bạn ?

mình đã nói rõ ròi mà, khi mình bấm vào post new để viết bài mới thì nó ko hiện ra mà chỉ ra 1 trang trắng tinh, vậy thì sao mà bít đc nó là lỗi gì

kill_you
31-08-2010, 09:46
xóa tất cả các file đi chỉ để lại wp-config.php và thư mục wp-content . Tải wordpress bản mới nhất up lên(nhớ xóa wp-content trong bộ cài đặt mới) :D

chăn nuôi gà
31-08-2010, 09:58
xóa tất cả các file đi chỉ để lại wp-config.php và thư mục wp-content . Tải wordpress bản mới nhất up lên(nhớ xóa wp-content trong bộ cài đặt mới) :D

hics, chán nhỉ, mình mới dùng bản mới, hum qua tự nhiên bị cái lỗi dở hơi này, diên thật đó

jdkhang
31-08-2010, 10:25
Mấy lỗi này có thể WordPress bị thiếu bộ nhớ, hoặc bị xung đột plugin nên bị lỗi trang trắng.

Bạn thử disable 1 vài plugin để giảm tải, hoặc khắc phục xung đột plugin xem sao.

chăn nuôi gà
31-08-2010, 11:43
Mấy lỗi này có thể WordPress bị thiếu bộ nhớ, hoặc bị xung đột plugin nên bị lỗi trang trắng.

Bạn thử disable 1 vài plugin để giảm tải, hoặc khắc phục xung đột plugin xem sao.

ẩn hết plugin đi vẫn vậy bạn ạ, kì lạ quá, vào chỗ khác của admin ngon lành, mà ko vào đc phần post new