PDA

View Full Version : Đăng ký GA - nỗi tuyệt vọng tận cùng

listautoworld
26-08-2010, 17:46
em đã đăng ký rất nhiều lần mà không được,quá tuyệt vọng.mấy bác có cách gì giúp e ko?

ledungvoveve
26-08-2010, 17:49
ko ai giúp đc bạn rồi. có cách nữa. bạn chuyển hộ khẩu sang nước khác sống:D và đăng ký:D chắc sẽ đc

Hoặc bác chơi các mạng quảng cáo khác.

kutataxoa123
26-08-2010, 17:49
Câu hỏi này muôn đời không có câu trả lời. Tốt nhất là từ bỏ ý định thôi :D.Không khéo reg đc được lại bị điên đó.

lefuong
26-08-2010, 20:06
đây đang là vấn đề hot trong ddth đây, bữa nay reg GA rất khó, nhưng vẫn có 1 số bác vẫn reg được đó :)

thanhbeokaka
26-08-2010, 20:10
tớ đăng kí thử cả chục lần đều không được nản quá

kutataxoa123
26-08-2010, 20:11
tớ đăng kí thử cả chục lần đều không được nản quá

10 lần đã là nhiều hả. Mình chắc tới 99 lần rồi ấy :(

hột vịt lộn
26-08-2010, 21:25
Thôi chuyển qua cái khác đi bác ợ, hãy quên GA đi, nếu bác thèm quá thì lấy địa chỉ ở nước khác đăng ký bảo đảm 2 tiếng là approval.Sau đó đưa vào site cho đẹp,chỉ ngắm cho đẹp chứ hổng mần được chi rứa ! Đọc cái tít của bác em cũng mủi lòng quá vì cũng chưa có con nào để chăn đây, híc híc !

chymcut
26-08-2010, 21:28
Với em đừng nói bao nhiêu lần reg và bao nhiêu lần dis mà hãy hỏi là bác có đủ sống mà kiên tri với thằng gà ko thôi! Chả ai cho không cả? Và cũng chả có ai triệt hạ cả cuộc đời với bạn cả :D

vaiduato
26-08-2010, 21:33
đăng kí dễ khi

* làm dc 1 site thật khủng tầm 100k đổ lại
* ra nước ngoài sinh sống vì trong vòng 24h active acc (US, EU, AU...)

VN cheat ghê quá nên nó kiểm tra chặt chẽ chỉ giữ lại những acc có site chất lượng

gabeonheo
27-08-2010, 00:51
hehe có thằng cắt cổ GA này giúp dc bạn nà http://www.dangkyga.com/

haihasgnct
27-08-2010, 08:41
Cố gắng lên bạn,...

Thôi chuyển qua cái khác đi bác ợ, hãy quên GA đi, nếu bác thèm quá thì lấy địa chỉ ở nước khác đăng ký bảo đảm 2 tiếng là approval.Sau đó đưa vào site cho đẹp,chỉ ngắm cho đẹp chứ hổng mần được chi rứa ! Đọc cái tít của bác em cũng mủi lòng quá vì cũng chưa có con nào để chăn đây, híc híc !

Bác Hột vịt lộn hôm trước em thấy có bác reg free cho bác 1 con rồi mà, em nhớ ko nhầm bác "yahoo", chắc bác cheat nên toi con GA rồi hả?

đăng kí dễ khi

* làm dc 1 site thật khủng tầm 100k đổ lại
* ra nước ngoài sinh sống vì trong vòng 24h active acc (US, EU, AU...)

VN cheat ghê quá nên nó kiểm tra chặt chẽ chỉ giữ lại những acc có site chất lượng

Cách bác nói thế reg GA thì nói làm gì, tư vấn cho anh em Pub VN reg được mới thành vấn đề.

--> VN cheat ghê quá nên nó kiểm tra chặt chẽ chỉ giữ lại những acc có site chất lượng ---> Em reg acc ở indy sau khoảng hơn 100 lần reg = blogspot + site.google.com, bây giờ mới làm site cho nó đây :D

hột vịt lộn
27-08-2010, 09:16
Bác Hột vịt lộn hôm trước em thấy có bác reg free cho bác 1 con rồi mà, em nhớ ko nhầm bác "yahoo", chắc bác cheat nên toi con GA rồi hả?

Vâng, thì hồi đó bạn đó cũng giúp mình reg, nhưng xài địa chỉ ở nước ngoài reg, GA cũng approved đó, nên ai cũng chúc mừng mình,mình cũng tưởng được rồi,nhưng cái quan trọng nhất là đổi country nhưng GA nó không chịu,kêu đóng tài khoản mở tài khoản mới ,cuối cùng em đâu có được acc nào đâu.Có mà không xài được chỉ để ngắm chơi thôi.

Nếu em mà có acc thì thà để đó chơi chứ không bao giờ cheat,em không có thời gian mà "tự sướng" đâu,vả lại em còn nhiều cách kiếm tiền chứ không nhất thiết lúc nào cũng phải là GA,giờ em tập trung làm site thôi, làm site lên cao thì GA cũng phải nể mà cho em cái acc thôi à(chảnh tí).Với lại em thấy ai có kiến thức tí thì tập làm freelance cũng hay phết,tiền send thẳng vào Paypal luôn, sướng hơn.Em vừa làm xong vài project freelance, được send tiền,mừng húm.Dần dần em cũng không còn mặn mà lắm với reg GA.

Em nghĩ bác chủ thớt nên quay sang làm cái khác,nhưng không quên phát triển site mình,làm song song hai việc thì tốt hơn vì đỡ phải tuyệt vọng khi không làm được cái này vì mình còn cái khác để làm.Đến một ngày không xa thì sẽ reg được thôi.Cố lên nhé..

:banana: Don't stop music... :banana:

toilatoi7411
27-08-2010, 11:28
Mình đăng ký 4 tháng rồi mà chưa được acc nào :-S Giờ chả biết là làm thế nào nữa? nản quá rồi!

050
27-08-2010, 14:09
Các bác cho em hỏi thăm, một website mà đang đặt GA rồi có dùng để đăng kí acc GA được nữa không vây ?

Thanks các bác

hột vịt lộn
27-08-2010, 14:14
Các bác cho em hỏi thăm, một website mà đang đặt GA rồi có dùng để đăng kí acc GA được nữa không vây ?

Thanks các bác

Chắc không,có thể die luôn acc đang đặt GÀ !

steven le
27-08-2010, 14:58
Nghe cái tít buồn quá :(. chia buồn cùng bác chủ topic. Có lẽ sự kiên trì sẽ giúp bác ấp được 1 con gà đó :D

djhoanglong
27-08-2010, 15:59

Vẫn đăng ký bình thường. Có điều khi đăng ký thì gỡ bỏ pub đang chơi trên site đăng ký.

Long_Phung
27-08-2010, 16:17
Quả thật là VN giờ chơi GA nản quá.
Đăng ký đã khó, nuôi còn khó hơn. Tỷ lệ thành công khi đăng ký từ 90% rồi xuống 50/50, giờ thì 10%. (tỷ lệ này suy từ chính mình ra thôi)
Mình có post bài kinh nghiệm reg thành công trong Box này rồi.

Có Gà mà không dám nuôi, sợ die. Mà để không thì uổng. Có con thuê người nuôi thì không thấy PIN. Khi contact support thì nó band với lý do rất chung chung là nội dung gây thiệt hại cho khách hàng của nó.

haihasgnct
27-08-2010, 17:06
Vâng, thì hồi đó bạn đó cũng giúp mình reg, nhưng xài địa chỉ ở nước ngoài reg, GA cũng approved đó, nên ai cũng chúc mừng mình,mình cũng tưởng được rồi,nhưng cái quan trọng nhất là đổi country nhưng GA nó không chịu,kêu đóng tài khoản mở tài khoản mới ,cuối cùng em đâu có được acc nào đâu.Có mà không xài được chỉ để ngắm chơi thôi.

Nếu em mà có acc thì thà để đó chơi chứ không bao giờ cheat,em không có thời gian mà "tự sướng" đâu,vả lại em còn nhiều cách kiếm tiền chứ không nhất thiết lúc nào cũng phải là GA,giờ em tập trung làm site thôi, làm site lên cao thì GA cũng phải nể mà cho em cái acc thôi à(chảnh tí).Với lại em thấy ai có kiến thức tí thì tập làm freelance cũng hay phết,tiền send thẳng vào Paypal luôn, sướng hơn.Em vừa làm xong vài project freelance, được send tiền,mừng húm.Dần dần em cũng không còn mặn mà lắm với reg GA.

Em nghĩ bác chủ thớt nên quay sang làm cái khác,nhưng không quên phát triển site mình,làm song song hai việc thì tốt hơn vì đỡ phải tuyệt vọng khi không làm được cái này vì mình còn cái khác để làm.Đến một ngày không xa thì sẽ reg được thôi.Cố lên nhé..

:banana: Don't stop music... :banana:

he he, có cái nào kiếm qua Paypal dễ dễ bác share cho em vài cái. YM ở chữ ký nhé bác.

VNPayPal.Com
27-08-2010, 17:17
he he, có cái nào kiếm qua Paypal dễ dễ bác share cho em vài cái. YM ở chữ ký nhé bác.

Bác có thể tham khảo ở trang chữ kí của mình :D

vantantr
27-08-2010, 17:27

đăng ký bình thường và vẫn được chấp nhận như thường.

Ngay cả account die rồi lấy domain đó đi đăng ký lại vẫn được. Chẳng sao.....

Đã thử và confirmed :detective

conga.gacon
27-08-2010, 21:53
Chiều mới làm cái blogger,up cái data
Reg phát tối đã nhận mail: welcome...chức mừng
Chỉ có điều quốc gia k phải là: VIỆT NAM chúng ta
Buồn như con chuồn chuôn :D

kutataxoa123
27-08-2010, 21:54

Của NGa hả :D. bọn Nga sướng thật change cả Name. chắc do mấy anh google anh nể,

hột vịt lộn
27-08-2010, 22:12
Của NGa hả :D. bọn Nga sướng thật change cả Name. chắc do mấy anh google anh nể,

Nước nào cũng vậy thôi bác ợ,ngoại trừ Trung Quốc,Việt Nam...

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Thì freelance đó bác, qua bên topic Lập Trình web nhiều bài hay lắm,làm cái này chắc ăn,không nơm nớp lo sợ, phải củng cố kiến thức mỗi ngày.Nhưng cái nào cũng có cái giá của nó,không khó cũng không dễ.Nói chung là đồng tiền mình đổ mồ hôi kiếm được thì có giá trị với mình.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Bác này giống em nề, đăng ký vài phát cho đỡ tức, mà đăng ký cái nào nó cũng approved hết.Mỗi tội địa chỉ thì không có Việt Nam, toàn là mấy địa chỉ nổi tiếng bên Mỹ em lấy xài nó cũng chịu tất.Hí hí.Nghĩ cũng buồn cười cái anh Gúc này.

conga.gacon
27-08-2010, 22:27
Thế cho mình hỏi: Ví dụ Mình đăng ký quốc gia k phải VN (US chẳng hạn ) và đã nhận PIN
Sau đó mình đổi thành tên mình rồi ở VN nhận WU có được k nhẩy !?

Nguyễn Hoàng
28-08-2010, 18:20
Bác chủ thớt đăng lý Adbrite tạm vậy, thằng này cũng sòng phẳng dù chi trả khá rùa bò.
Tới một ngày nào đó: site bác ngon lành là reg gà được thôi.

abcddbca
28-08-2010, 22:31
Hướng dẫn đăng ký Google Adsense 100% thành công (http://thuvienbaiviet.com/internet/kiem-tien-online/huong-dan-dang-ky-google-adsense)

kutataxoa123
28-08-2010, 23:28
Hướng dẫn đăng ký Google Adsense 100% thành công (http://thuvienbaiviet.com/internet/kiem-tien-online/huong-dan-dang-ky-google-adsense)

Nhảm quá đồng chí ơi!. Lượn đê :D

mua_ga
29-08-2010, 20:01
Thế cho mình hỏi: Ví dụ Mình đăng ký quốc gia k phải VN (US chẳng hạn ) và đã nhận PIN
Sau đó mình đổi thành tên mình rồi ở VN nhận WU có được k nhẩy !?

Một số nước như trung quốc, ấn độ và cả việt nam đều không được chuyển từ quốc gia khác đến bạn ah!

hosting1986
29-08-2010, 20:21
EM nhờ thằng bạn đang ký GA địa chỉ US ,rồi nhờ nó rút tiền luôn bên đó dc ko các bác nhỉ :-ss

mua_ga
29-08-2010, 20:42
EM nhờ thằng bạn đang ký GA địa chỉ US ,rồi nhờ nó rút tiền luôn bên đó dc ko các bác nhỉ :-ss

Tất nhiên là được rồi bạn, đăng kí bên us thì gần như là approved tức thì luôn!

dangkhoa2007
29-08-2010, 20:53
Đăng ký khó quá mấy bác à

mot_kiep_ngheo
31-08-2010, 14:27
Nhận reg GA. Giá 1,5 triệu một phát. Bác nào cần thì gửi pm cho mình thông tin, tên, số điện thoại, địa chỉ. Yahoo. Sẽ contact khi reg duoc. Sau đó trao tiền.

hột vịt lộn
31-08-2010, 15:09
Nhận reg GA. Giá 1,5 triệu một phát. Bác nào cần thì gửi pm cho mình thông tin, tên, số điện thoại, địa chỉ. Yahoo. Sẽ contact khi reg duoc. Sau đó trao tiền.

- Ku này chém còn ghê vãi đạn,chém pặc pặc pặc luôn, chém vừa thôi ku, reg 1,5tr rồi khi nào mới hoàn vốn, chơi được vài ngày die account là đi luôn,cầm 1,5tr ăn cho sướng thân.

em_bé
31-08-2010, 18:17
- Ku này chém còn ghê vãi đạn,chém pặc pặc pặc luôn, chém vừa thôi ku, reg 1,5tr rồi khi nào mới hoàn vốn, chơi được vài ngày die account là đi luôn,cầm 1,5tr ăn cho sướng thân.
Cũng thường thôi, Em gà mà 2 tháng còn được hơn 100 USD mà :shifty:
Tính ra 1 năm cũng đc khoảng hơn 600, thế là lãi rồi :emlaugh:
Có điều là em tự reg GA và ko ham hố mấy vụ mua bán account, mềnh làm mềnh hưởng, die lại reg !
Có công mài sắt có ngày ...... chai tay :lick:

Ma Vương
31-08-2010, 19:26
Do những người nôn nóng muốn có nhanh gà con wá nên chả bao giờ đăng ký được --> hên xui
Có nhiều cách đăng ký GA mà trong box này đã được mọi người chia sẽ mà ko chịu làm cho tường tận,....

yuh4jh
31-08-2010, 19:52
reg 2 tuần ko có reply

mot_kiep_ngheo
03-09-2010, 09:51

Vấn đề bác gà quá nên không lấy lại vồn thôi. ối người tháng kiếm vài trăm $. mà cái này ai có nhu cầu thì pm em nhé. Ko có nhu cầu đừng nói lung tung.

Biết thì thưa thớt không biết dựa cột mà nghe nhé. :D:D:D:D

yuh4jh
03-09-2010, 11:33
bác muốn reg thì phải làm 1 site hoàn chỉnh rồi mới tính đến ga. chưa gì mới tạo site xong reg ga. thì ga ở đâu ra....

site quá hoàn chỉnh http://vcfmobi.com :) domain đã dùng được trên 6 tháng infolink mỗi ngày 3$

ngviethoa
03-09-2010, 13:31
lại reg thêm dc gà.sao mình duyên với nó thế nhỉ?
à bác bào có paypal verified em mượn chút

kiemkhachanhai
03-09-2010, 16:19
hehe có thằng cắt cổ GA này giúp dc bạn nà http://www.dangkyga.com/

thằng chủ trang này giết người không gớm tay, 5tr 1 acc GA :D

ngviethoa
03-09-2010, 17:20
có pp đây làm gì thế?

à.thằng bạn nợ tiền.nó chỉ có tiền trong paypal.em mượn để chuyển vào rùi đi rút tiền