PDA

View Full Version : Lời kêu gọi các HAckerVN xóa các trang *** và phản động

freewarez
14-05-2004, 18:55
Mình nghĩ sao các Hacker của chúng ta không đánh sập các trang web *** và phản động nhỉ.
các cao thủ sao không đánh sập quannhala.us,viet***.com,gailoan.com
còn trang gì phản động ở Tripood gi` đó nữa .Những thứ độc hại này thật là vô cùng nguy hiểm cho đất nước.

Zanr Zij
14-05-2004, 20:16
Mới đánh mấy trang CC chùa thui. Mấy cái đó còn cần phải chờ dư luận, đặc bịệt là echip :D.
Cá nhân tui ủng hộ việc này, nhưng cần phải giải quyết trên phương diện hoà bình .

HardSoftVN
14-05-2004, 20:19
Lại echip, tại sao phải chờ ? Echip đâu phải là cơ quan đầu não đâu. Mình nghĩ nếu ai thực sự biết hack thì tại sao không làm như ý kiến của freewarez nhỉ.

Zanr Zij
14-05-2004, 20:22
nhưng phải là echip nó nói thì hacker mới..... rào rào... hahha

HardSoftVN
14-05-2004, 20:27
chu`i ạ., theo tui biết thì echip cũng là anh em nha` vikhoa, gamevn và những anh em trên net cả thui, bài viết về cc chùa trên echip lần trước cũng do mấy anh em nhà này cung cấp thì phải...

Zanr Zij
14-05-2004, 20:38
Ngoại trừ pháp luật, báo chí và chính bản thân hacker ra thì khó có ai có thể bảo họ làm việc nè.... Phải thông qua... > Bro hỉu hông.

tuyet_mat_email
14-05-2004, 20:56
cái này còn tùy bạn ơi !
tui cũnng muốn lắm chứ dù chẳng biết gì về hack va ***** cả .
nhưng cái gì cũng cần PL cả bạn ơi .
tui ghét nhất là mấy Web phản động đó co hack va ***** đi khỏi bàn luôn .
nhưng nó đổi đi6a chỉ trang web mấy hồi bạn nhỉ

HardSoftVN
14-05-2004, 21:09
ừa, mấy trang *** mình miễn bàn vì có hack tụi nó cũng lấy tên miền khác, nhưng trang phản động thì tui ghét lắm, các bạn có thường vô Paltalk chửi lộn với mấy tụi chống Cộng chưa ? zdui lắm :D

Zanr Zij
14-05-2004, 21:23
Link , plzz ! I hate them so we'll support each other ?

VietDuc
14-05-2004, 23:03
Vớ vẩn thật, chính tôi đã từng viết mail gửi Echip và nhận được 5 Mails trả lời xin lỗi, trong đó có mail cua PHP về việc đi đăng tải cách vào chơi PALTAL trong khi dân chơi Pal ai cũng biết 80% room trong đó (thuộc Catelogy ASIA) là room chống cộng đấy thôi. Vậy mà đòi chờ cái tờ báo lá cải đó cho phép à?

freewarez
14-05-2004, 23:13
ĐÚng đó.Tổ Quốc,nhân dân cho phép chúng ta làm điều đó.Không ai cản dc và chẳng cần phải xin phép ai.

Co Loa
14-05-2004, 23:28
Nếu các cậu hack server của người ta thì mang tội phạm pháp rồi, thế giới tự do ngôn luận tại sao phải làm thế bọn họ muốn đăng gì thì đăng mình không đọc và không tin là được rồi.
Đối với những trang *** thì mọi người trên 18 tuổi vô xem thì có gì là không bình thường đâu cái chính phụ thuộc vào sự giáo dục trong mỗi gia đình và sự quan tâm của xã hội, cứ đà này ai cũng vào net cafe được thì khóa sao cho nổi.

freewarez
14-05-2004, 23:32
Web xấu của thế giới thì mặc kệ, đây là web Xấu của VN, bôi nhọ đất nước, băng hoại đạo đức , đe dọa an ninh quốc phòng . Phải diệt ngay web Xấu của Vn.

lqtrg
15-05-2004, 06:18
Anh freewarez bao nhieu tuoi i' nhi?

bizi
15-05-2004, 06:39
mình nghĩi cái này bro kêu gọi cho vui thì được,chứ việc này xem chừng chẳng mấy thiết thực đâu.Thứ nhất là vì mìmh có hack thì tụi nó cũng đổi sang server khác hoặc đổi tên miền khác và mọi người chỉ cần vài từ khóa trên google là lại tìm đến thôi.Thứ hai,bro nghĩ xem mình nên down mấy trang là vừa,chỉ đếm sơ sơ trong 2 loại mà bro nói thì cũng đã có ko dưới 50 trang rồi,down 1 lần đã khó thì chắc ko ai siêng mà đi "lùng diệt" tụi nó.Nói chung những việc bro nói là dành cho tụi "cớm mạng" chúng nó làm,như hồi bắt trang web*** trẻ em năm 2001 ý,còn ko thì bro lập 1 thread kêu gọi mọi người đừng vô mấy trang đó hay tranh luận công khai với mọi người về các vấn đề đó xem chừng có lý hơn(mà có lập thì lập trên site khác đừng lập trên đây,hình nhhư qui định không cho :) )