PDA

View Full Version : Các chuyến đi sắp đến của Tin Học Xanh

dly
25-08-2010, 09:14
Chúng ta còn hai chuyến đi sắp tới

Kinh E Long Xuyên

Hơn năm trước THX đã về nơi đây. Chuyến đi này chúng ta sẽ bổ sung thêm một số máy, đắp thêm cho các máy nơi đây đã nhận được trước kia từ nhiều nguồn đang bị hư bỏng dần.

Sau gửi tặng anh em sẽ gom lại các thiết bị máy móc hư hỏng và đem về cho kế hoạch 2. Ghé nhà anh Nino nhận các thiết bị mà anh và bác Cả đã gom về luôn 1 thể

Huế

Năm trước chúng ta cũng đã gửi đến Cộng Đoàn Kim Đôi 5 bộ máy tính. Năm nay Cộng Đoàn cũng xin thêm vài máy nữa. Cùng với 1 LM tại Huế cũng nhờ THX giúp đến Giáo Xứ cha phụ trách để ngài mở lớp. Hiện nay THX cố gắng lắm cũng chỉ mới được 5 máy có cấu hình Pentium 4 2.2GHZ mà thôi. Vì vậy nên chúng ta chỉ có thể gửi trao đến 1 điểm.

Nhờ anh Kiệt và các anh sắp xếp thời gian thích hợp để chuyển giao nhé.

Ku Long
25-08-2010, 09:38
Khi nào lên lịch đi Huế, nếu sxếp đc thời gian cho ku Long đi với nha chú Lý

dly
25-08-2010, 09:42
Chuyến đi Huế sắp tới này chắc chỉ có vợ chồng anh Kiệt thôi Long ơi. CHú tạm thơì ở ẩn :D

kiettt
25-08-2010, 09:48
Máy móc xong hết rồi hả anh ? Kinh E thì mình có thể sắp xếp đ trong hai ngày thứ Bảy và Chủ Nhật, sáng thứ Bảy khởi hành thật sớm, lần này hy vọng nhớ đường, không phải chạy nhong nhong hỏi người ta nữa, giải quyết xong hết rồi quay về Cần Thơ trong tối thứ Bảy, sáng CN từ CT về lại SG, còn được buổi trưa và chiều anh em nghỉ ngơi, thứ Hai đi làm típ.

Ra Huế thì chắc phải là một chyến đi dài hơi, có thể mình gởi đồ ra bằng xe lửa được không anh ? Rồi ai đi được thì xoay sở sao ra được tới nơi sẽ lo việc lắp đặt.

Đầu tháng 9 hy vọng xong hết việc.

TongNghien
25-08-2010, 09:48
Chuyến đi Huế sắp tới này chắc chỉ có vợ chồng anh Kiệt thôi Long ơi. CHú tạm thơì ở ẩn :D

Ở ẩn giữa chốn phồn hoa
Suốt ngày luẩn quẩn đi ra đi vào :D

dly
25-08-2010, 11:33
Anh xem sắp lịch ngày tháng đi để Lý liệu, Huế trước hay Long Xuyên trước. Nếu đi LX thì 1 mình anh ôm lái với thơi gian đi và về sát sao như vậy có mệt lắm không?

À quên. Máy đi Long Xuyên thì đã sẵn sàng, còn máy cho Huế thì chỉ chờ anh lên lịch là đi mua về rồi cài trong ngày là xong. Đã có chi phí cho mấy máy này rồi :D. Sẽ chuyển máy ra Huế trước anh chỉ việc đến nơi và lắp đặt, bàn giao thôi

Ở ẩn giữa chốn phồn hoa

Chắc phải chém thằng cu này quá :mad:

kiettt
25-08-2010, 13:09
Ở ẩn giữa chốn phồn hoa

Chắc phải chém thằng cu này quá :mad:

Ban nó bữa nữa, canh lúc nó ăn vạ giữa đường, nằm giãy đành đạch, năm nỉ ỉ ôi, mình quay phinh khúc đó post cho cả làng coi, bảo đảm con nít đứa nào không ăn, đem ra dọa là xong ngay.

Kai_it
25-08-2010, 16:27
Cho con hỏi là có cần người đi theo hầu hạ ko ạ :). Con nhận được việc làm tại nhà nên không gò bó thời gian. Nếu đủ người thì con hẹn lần sau. Nếu cần thì cho con hay với :)

dly
25-08-2010, 16:59
Sắp tới ngày đi anh em sẽ mở topic của chuyến đi đó. Cứ mạnh dạn tham gia cùng mọi người đi em, Chẳng có ai bắt em hầu hạ chi đâu, có chằng là ôm dùm các anh mớ túi xách, mua dùm vài gói thuốc, trả tiền giúp mấy bữa ăn dọc đường mí lỵ tiền xe của mọi người thôi mà :D

Kai_it
25-08-2010, 17:15
Sắp tới ngày đi anh em sẽ mở topic của chuyến đi đó. Cứ mạnh dạn tham gia cùng mọi người đi em, Chẳng có ai bắt em hầu hạ chi đâu, có chằng là ôm dùm các anh mớ túi xách, mua dùm vài gói thuốc, trả tiền giúp mấy bữa ăn dọc đường mí lỵ tiền xe của mọi người thôi mà :D

ọc ọc, tham gia thì không vấn đề.
Xách túi xách -> cũng ok
Mua thuốc lá -> cái này không biết à nhen
Trả tiền ăn với tiền xe hết cho mọi người thì.... con đi 1 chuyến xong về quê luôn chú ơi :D. Mới đi làm chưa lĩnh tháng lương đầu tiên nữa :D

hoangnamquan
25-08-2010, 20:38
Được gởi bởi lão đại
Sắp tới ngày đi anh em sẽ mở topic của chuyến đi đó. Cứ mạnh dạn tham gia cùng mọi người đi em, Chẳng có ai bắt em hầu hạ chi đâu, có chằng là ôm dùm các anh mớ túi xách, mua dùm vài gói thuốc, trả tiền giúp mấy bữa ăn dọc đường mí lỵ tiền xe của mọi người thôi mà
Cái này kêu là me cũ en híp me mới hỉ
Lúc nào đi LX nhớ pót lên nhá, em cũng nhớ LX rùi, tranh thủ về thăm lun

kiettt
25-08-2010, 20:44
Tiện đây nhờ ku Long hay các anh em ngoài Đà Nẵng hoặc Huế để ý hỏi dùm mình chỗ có thể thuê được xe, nếu Đà Nẵng có xe thì mình từ SG ra ĐN rồi từ đó ra Huế, hoặc có xe từ Huế thì mình ra thẳng Huế luôn. Xe hai bánh hay 4 bánh đều được, mùa này mưa gió thì có lẽ đi 4 bánh an toàn hơn (có bị cuốn trôi thì ít ra cũng còn ở trong cái xe):lick:

Thời tiết mấy hôm nay ngoài đó thế nào anh em ơi, mưa buổi chiều hay mưa từ sáng tới chiều ? :no:

dly
27-08-2010, 06:18
Anh Kiệt

Máy đến Huế đã xong hết rồi. Nếu thu xếp được thời gian. Anh giúp Lý chút. Xem lúc nào nào rảnh trong hôm nay hoặc mai. Cùng chở monitor từ LTR về kho, đóng thùng để Lý lo chuyển ra Huế trước.

nino
27-08-2010, 07:02
ọc ọc, tham gia thì không vấn đề.
Xách túi xách -> cũng ok
Mua thuốc lá -> cái này không biết à nhen
Trả tiền ăn với tiền xe hết cho mọi người thì.... con đi 1 chuyến xong về quê luôn chú ơi :D. Mới đi làm chưa lĩnh tháng lương đầu tiên nữa :D

vậy thôi, chỉ cần nhờ bác mua gụ là được òi :w00t:

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Cái này kêu là me cũ en híp me mới hỉ
Lúc nào đi LX nhớ pót lên nhá, em cũng nhớ LX rùi, tranh thủ về thăm lun

chắc tầm cuối tuần sau đó bác lol

dly
27-08-2010, 07:30
vậy thôi, chỉ cần nhờ bác mua gụ là được òi :w00t:

chắc tầm cuối tuần sau đó bác lol

Chắc sau nữa Nino ơi. 2 tháng 9 này máy và anh Kiệt có mặt ở Huế rồi

nino
27-08-2010, 07:36

hic, chuyến này anh Kiệt tận dụng quyết định của Thủ Tướng cho nghỉ ngày 03/9 mần một chuyến dài hen

kiettt
27-08-2010, 09:39
Ổng cho cán bộ nhà nước và lực lượng vũ trang nghỉ mừ

Thủ tướng vừa đồng ý với đề xuất của Bộ Lao động Thương binh và Xã hội cho phép các cơ quan hành chính, tổ chức chính trị - xã hội được nghỉ làm việc thứ sáu (3/9) và làm việc bù vào thứ bảy tuần kế tiếp (11/9).

Làm THX đâu có ăn đồng lương nào đâu mà đòi là tổ chức xã hội chứ, tham vừa thui.

Anh nghỉ bù làm thêm giờ, tháng rồi đi làm đủ 31 ngày luôn, phép năm ngoái và năm nay cộng dồn lại cũng còn cả đống nữa, công ty cương quyết không trả tiền mà bắt nghỉ, không nghỉ thì xù phép, mình hỏi thế tui làm một lèo một tháng clear sạch sẽ nghỉ phép được hôn, xếp tự nhiên bị ù tai, hỏi cái gì cũng hả ... hả ... i chang vợ lúc xin phép cho đi nhậu vậy. Hèn.

hoangnamquan
27-08-2010, 09:51
Được gửi bởi nino
vậy thôi, chỉ cần nhờ bác mua gụ là được òi

chắc tầm cuối tuần sau đó bác
----------------------------------------------------------------------
Posted by Banned

Thanks các bác, em sẽ cố thu xếp

kiettt
28-08-2010, 22:41
Anh Kiệt

Máy đến Huế đã xong hết rồi. Nếu thu xếp được thời gian. Anh giúp Lý chút. Xem lúc nào nào rảnh trong hôm nay hoặc mai. Cùng chở monitor từ LTR về kho, đóng thùng để Lý lo chuyển ra Huế trước.

Giờ này mới thấy tin nhắn, vụ màn hình sao rồi anh, cần em phụ gì nữa hông ?

nino
28-08-2010, 23:06
vậy sau chuyến Huế chừng nào đi LX vậy anh?

chérie
29-08-2010, 01:42
Bác Dly ơi, trong mấy chỗ sắp đi, có chỗ nào cần báo/tạp chí và sách CNTT không ạ?

dly
29-08-2010, 06:47
Giờ này mới thấy tin nhắn, vụ màn hình sao rồi anh, cần em phụ gì nữa hông ?

Hôm qua Lý đã chở về đủ sood cần rồi anh ạ, ráng tranh thủ đóng thùng trong hôm nay và chuyển ra Huế ngày mai

vậy sau chuyến Huế chừng nào đi LX vậy anh?

Chờ anh K lên kế hoạch Nino ơi

Bác Dly ơi, trong mấy chỗ sắp đi, có chỗ nào cần báo/tạp chí và sách CNTT không ạ?

Chị gom được nhiều chưa ạ. Có thể chuyển giúp đến 135 Lê thị Riêng đươc không hay cho cái hẹn anh em đến nhận. Lâu lắm rồi chưa có dịp ngồi uống cùng nhau ly Cafe anh Kiệt nhỉ. Hôm nào bắt cóc cô này một bữa đê

TongNghien
29-08-2010, 07:07
Hôm qua Lý đã chở về đủ sood cần rồi anh ạ, ráng tranh thủ đóng thùng trong hôm nay và chuyển ra Huế ngày mai

Chờ anh K lên kế hoạch Nino ơi

Chị gom được nhiều chưa ạ. Có thể chuyển giúp đến 135 Lê thị Riêng đươc không hay cho cái hẹn anh em đến nhận. Lâu lắm rồi chưa có dịp ngồi uống cùng nhau ly Cafe anh Kiệt nhỉ. Hôm nào bắt cóc cô này một bữa đê

Thèm... Sơ-ri thì nói đại một tiếng. Bày đặt, xí ! :lick:

dly
29-08-2010, 13:43
Máy đã lên đường ra Huế. Cầu mong cho chuyến đi sắp tới của anh Kiệt được muôn vàn thuận lợi. Chúc hai anh chị vui vẻ khi không vướng con cái bên mình :D

kiettt
29-08-2010, 15:38
Sau khi nhẩm tính chi phí, bả đang đòi ở nhà nè, giờ này vẫn chưa dứt khoát nữa :no:

Nếu mình em đi thì chả cần tiện nghi gì sắt, bay thẳng ra Huế, kiếm chiếc 2 bánh chạy xuống Kim Đôi, xong việc rồi về, anh tìm ra số phone ông xe ôm cho thuê chưa ? Đà Nẳng trả lời là xe cộ hết sạch vì mình đi nhằm giờ đẹp, hic hic.

dly
29-08-2010, 15:57
... anh tìm ra số phone ông xe ôm cho thuê chưa ?

Dương Phước
0913-453.815
Số 2 Hùng Vương TP-Huế

Ráng rủ cổ cùng đi đi. Sau vài lần tham gia cổ sẽ ủng hộ hổng kiếm chuyện giữ rịt mình ở nhà khi nghe THX lên đường :D

kiettt
29-08-2010, 23:28
Nào là tin báo áp thấp nhiệt đới, nào là ngoài đó báo đường vừa ngập nước, mới thông xong, chỉ sợ bả thấy đi khổ quá bả "xót của", mai mốt không cho đi nữa là lão tèo, ráng mà ôm một mình nha.

Mịa, hồi chiều một bụng cà phê rồi, book vé hoài hủy không được, hồi nãy ngồi nhậu than thở, chú Khoa ái ngại hỏi "anh gõ thế nào ấy chứ, em book vé online hoài", chơi hết ve bàu đá về nhà lên mạng tiếp, hồi chiều lúc đăng ký lại không thấy kế bên nút member của chương trình member của vietnam airline có cái nút "tiếp tục" bé tẹo, click vào nó cho đăng ký rồi, hiện giờ đã book và in ra được vé SGN-ĐNN ngày 1/9, chuyến 4g chiều, ra tới DN khoảng hơn 5g chiều, còn chuyến từ Huế về SGN ngày 4/9 nó bảo mình đăng ký failed, nhưng lại cho code booking (!), sợ bị charge tiền hai lần nên copy cái số nó để đó, mai nhờ các em nó xem lại.

Lão Lọ hồi tối có hứa sẽ thu xếp cho cả phương tiện và chỗ ở tại DN và Huế. Chuyến này trông cậy anh em bao che cho mình vậy, mấy tuần vừa rồi mệt quá, riết bây giờ nghĩ lâu cái gì đó là nhức đầu, hic hic hic

nino
30-08-2010, 06:43
Nào là tin báo áp thấp nhiệt đới, nào là ngoài đó báo đường vừa ngập nước, mới thông xong, chỉ sợ bả thấy đi khổ quá bả "xót của", mai mốt không cho đi nữa là lão tèo, ráng mà ôm một mình nha.

Mịa, hồi chiều một bụng cà phê rồi, book vé hoài hủy không được, hồi nãy ngồi nhậu than thở, chú Khoa ái ngại hỏi "anh gõ thế nào ấy chứ, em book vé online hoài", chơi hết ve bàu đá về nhà lên mạng tiếp, hồi chiều lúc đăng ký lại không thấy kế bên nút member của chương trình member của vietnam airline có cái nút "tiếp tục" bé tẹo, click vào nó cho đăng ký rồi, hiện giờ đã book và in ra được vé SGN-ĐNN ngày 1/9, chuyến 4g chiều, ra tới DN khoảng hơn 5g chiều, còn chuyến từ Huế về SGN ngày 4/9 nó bảo mình đăng ký failed, nhưng lại cho code booking (!), sợ bị charge tiền hai lần nên copy cái số nó để đó, mai nhờ các em nó xem lại.

Lão Lọ hồi tối có hứa sẽ thu xếp cho cả phương tiện và chỗ ở tại DN và Huế. Chuyến này trông cậy anh em bao che cho mình vậy, mấy tuần vừa rồi mệt quá, riết bây giờ nghĩ lâu cái gì đó là nhức đầu, hic hic hic

éc.., một mình chơi cả chai bàu đá hông nhức đầu mới lạ đó anh:lick::lick:

chérie
02-09-2010, 01:13
Bác Dly: tạp chí CNTT là của em, có sẵn, bao gồm Thế giới Số, PCWorld, eChip..

Còn sách CNTT/Tin học căn bản thì bác có thể ghi cho em tên những cuốn cần thiết cho một số phòng máy mà THX trang bị máy móc, em có thể đi mua và gửi cho THX.

Về thiết bị thì lần sau ạ :D

À mà bác Dly chắc em gọi bác xưng con quá, có vẻ hợp lý hơn, mà lại đỡ phải bị hỏi lại là "chị" :D

Thế nha bác, hôm nào cuối tuần mà mọi người đi uống cafe được thì nhắn con ạ, khỏi cần bắt cóc, con sẽ có mặt.

Nhân tiện, con gửi lời chào chú Kiệt và Thầy chùa ạ.

bihoctinhoc
02-09-2010, 03:51
Tôi gọi bác Dê bằng Bác Lý, gọi bác Kiệt bằng chú Kiệt, gọi Bác Chùa bằng anh Chùa hic..vậy tôi gọi sơ ri như thế nào nếu gặp :embarrass

dly
02-09-2010, 09:58
Tôi gọi bác Dê bằng Bác Lý, gọi bác Kiệt bằng chú Kiệt, gọi Bác Chùa bằng anh Chùa hic..vậy tôi gọi sơ ri như thế nào nếu gặp :embarrass

Gọi là Cô xưng Cháu cu ạ.

:punk: Mới bây lớn đã học đòi .... dê (ai con bực bội nè)

bihoctinhoc
02-09-2010, 10:47
Hức..ức...mình ko học thì nói mình còn nhỏ hic học thì ho mình mới bay lớn bày đặt

:hang: :buck:

Ko spam trong này nửa nhiêu ấy thôi :)

dly
02-09-2010, 11:00
Hức..ức...mình ko học thì nói mình còn nhỏ hic học thì ho mình mới bay lớn bày đặt

:hang: :buck:

Ai biểu mi cứ nghía...... đồ cúng :w00t:

kiettt
03-09-2010, 22:08
Sáng Chủ Nhật cà phê Châu nhe bà con, 10g tối thứ Bảy là đặt chân xuống Xè Gòn rùi, hy vọng không bị delay nữa, tối mai ra Phú Bài chắc khi đi phải ẵm theo mấy ổ bánh mì quá, nó mà dì lay chắc đói xỉu luôn, mà ổ bánh mì ngoài này buồn cười lắm, nó ốm nhom ốm nhách à. Mới đổi qua cái nhà nghỉ khác gần thành phố hơn, đi đâu cũng tiện, chỗ này lại không có hàng ăn mới chít chớ.

chérie
06-09-2010, 10:54

Vậy nếu Chérie trong lần gặp cafe với anh Chùa của Bi đã gọi anh Chùa của Bi là anh (anh Thầy chùa) thì sao Bi? Haha

(Nghe Bi xưng tôi thấy vui ghê, người lớn hẳn :P)

Ai biểu mi cứ nghía...... đồ cúng :w00t:

Sơ ri thì người ta ko có cúng bác ơi.

Chérie thì càng ko cúng được, haha

Dọa nạt con nít ghê quá. Haizzz, Bi có gặp em thì chắc chắn Bi sẽ gọi em bằng chị Chérie, bác đừng làm hoang mang đồng đội thế chứ?

Nhìn thấy Bi đưa cái giá treo cổ lên chưa?

shena22
06-09-2010, 12:24
thời gian qua con không có lên diễn đàn nên không cập nhật thông tin đi, hichic....

sắp tới có chuyến đi gì không ạ.....dạo này con đi xe cũng khá ổn rồi Bác Lý ơi, hihi.

TongNghien
06-09-2010, 12:35
thời gian qua con không có lên diễn đàn nên không cập nhật thông tin đi, hichic....

sắp tới có chuyến đi gì không ạ.....dạo này con đi xe cũng khá ổn rồi Bác Lý ơi, hihi.

Hic... tới... giờ... bả... muốn.... rồi... :crying::no::emlaugh:

shena22
06-09-2010, 13:40
huynh, muốn gì................hả??????

Xuân Ninh
06-09-2010, 14:10

hic, bác Dê và bác Kiệt tớ gọi bằng anh, thế mà thèng Bi nó cũng gọi mình bằng anh ... loạn hết òi :lick:

Sa Huỳnh
06-09-2010, 14:12
hic, bác Dê và bác Kiệt tớ gọi bằng anh, thế mà thèng Bi nó cũng gọi mình bằng anh ... loạn hết òi :lick:
Bi gọi bác bằng Anh rồi nó quay qua gọi con bác bằng Em mới loạn nữa.:ohmy:

chérie
10-09-2010, 00:45
Bác Lý: Ủa, kêu bác xưng con rồi bác quên luôn không trả lời em vụ sách/báo/tạp chí :(

Em không phải dân CNTT, em ko biết mua sách nào lại sách nào đâu ạ :(

dly
10-09-2010, 01:11
Cherie ui. hổng phải quên đâu.

Sáng thú Bẩy này chị ghé quán Cafe Châu (Trong khuon viên trường cán bộ quản lý nông nghiêp. Dối diên dài truyền hình) uông trà đá vo7i anh em nhé

Công sức viết 1 bài dài trả lời tưởng sao khi gửi nó mất tiêu luôn

Cái nha2 anh viettel làm giống gì mà chăn lung tung. Vào diễn đàn mà cũng phải sừ dụng Proxy

Hổng có proxy là hổng vô đươc. bục mình ghê nơi luôn

kiettt
10-09-2010, 21:36
Hic, hẹn lại với ổng tính cà phê chủ nhật mà ổng lỡ "đặt bàn" rồi, ok thôi sáng mai, thứ Bảy vậy.

Sáng mai cà phê Châu bà con ơi.

TongNghien
10-09-2010, 21:49
Hic... chơi toàn vào sáng thứ Bảy !!! :no:

Đẩy qua sáng Chủ Nhật thì tiện biết mấy. :D

Xuân Ninh
10-09-2010, 22:10
Hic... chơi toàn vào sáng thứ Bảy !!! :no:

Đẩy qua sáng Chủ Nhật thì tiện biết mấy. :D

ờ ờ, ngày mai dưới này cũng phải đi làm lol

dly
10-09-2010, 22:31
Khi nhận được tin nhắn của anh Kiệt vào chiều nay mình cũng vội vàng hắn lại với Sơ Ri vào sáng CN rồi. Cứ thế mà làm đừng thay đổi nữa ông ơi :emlaugh:

Cafe sáng Chủ Nhật nhé bà con

bihoctinhoc
10-09-2010, 22:32
ờ ờ, ngày mai dưới này cũng phải đi làm lol

Vậy sao? :ohmy:

shena22
10-09-2010, 22:59
cafe suốt ngày....con cũng muốn tham gia mà không biết quán đó ở đâu hết....thời gian cũng không có luôn...hichic

Sa Huỳnh
10-09-2010, 23:30
cafe suốt ngày....con cũng muốn tham gia mà không biết quán đó ở đâu hết....thời gian cũng không có luôn...hichic
Quán đó nằm đối diện đài truyền hình, gần góc đường Nguyễn Thị Minh Khai vs Đinh Tiên Hoàng. Hồi xưa vào đài chơi nên hay gửi xe ở đó giờ có thẻ khách rồi nên hem vào nữa.:emlaugh:

shena22
10-09-2010, 23:41
shena biết đường đó rồi...........nhưng thời gian.........sớm quá shena còn đang nướng hehe

kiettt
11-09-2010, 00:56
Khi nhận được tin nhắn của anh Kiệt vào chiều nay mình cũng vội vàng hắn lại với Sơ Ri vào sáng CN rồi. Cứ thế mà làm đừng thay đổi nữa ông ơi :emlaugh:

Cafe sáng Chủ Nhật nhé bà con

May mà kịp đọc cái này, chứ không sáng mai ngồi chóc ngóc ở quán rồi lại lầu bầu chửi, sao hồi chiều anh không thêm vào một câu là ok chủ nhật :boxing::angry:

Vĩnh Thắng
11-09-2010, 01:23
Haizzz... mấy bác đi cà phê vui quá hén... huhu...

TongNghien
11-09-2010, 01:54
Haizzz... mấy bác đi cà phê vui quá hén... huhu...

Có "cà" mà lại... "phê" nữa, hỏi sao không vui ?!!

shena22
11-09-2010, 02:20
chủ nhật shena bận đi họp bên đoàn thanh niên rồi, chắc shena không đi cà phê cà pháo với mọi người được, hichic (mà shena bon chen chi trời, ngồi uống không uống, nói không nói, ngòi ngó haha)

dly
11-09-2010, 08:46
Thùng đồ Nghề của anh Kiệt đang nằm tại nhà Lý. Sáng mai đi cafe Lý sẽ đem theo cho anh hay để anh mang theo trong chuyens vè Long Xuyên?

Long_Phung
11-09-2010, 13:20
Ủa! vậy là sángm ai chứ không phải CN hôm rồi hả?

chủ nhật shena bận đi họp bên đoàn thanh niên rồi, chắc shena không đi cà phê cà pháo với mọi người được, hichic (mà shena bon chen chi trời, ngồi uống không uống, nói không nói, ngòi ngó haha)

Không uống, không nói... thì mang theo money thanh toán được rồi á!!!

ủa mà chính xác là mấy giờ vậy....

kiettt
11-09-2010, 23:50
Mai anh mang dùm em thùng đồ nghề đi, để soạn lại chắc bỏ bớt vài thứ ra và bổ sung mấy cái nào đa năng, mang cho nó gọn, hôm bữa giở nó lên hơi mạnh tay chút, nó bung cả nắp cả quai ra :lick:

Mai sau 8g sáng, mấy thằng thất nghiệp đừng nói giờ đó còn ngủ nhe.

Kai_it
12-09-2010, 00:17
chú ơi!, anh Bec không đi con có được bổ sung không vậy :D

TongNghien
12-09-2010, 06:45
Mai anh mang dùm em thùng đồ nghề đi, để soạn lại chắc bỏ bớt vài thứ ra và bổ sung mấy cái nào đa năng, mang cho nó gọn, hôm bữa giở nó lên hơi mạnh tay chút, nó bung cả nắp cả quai ra :lick:

Mai sau 8g sáng, mấy thằng thất nghiệp đừng nói giờ đó còn ngủ nhe.

Huhuhu... mới 06h00 sáng, Biên Hòa đổ mưa lớn, đến giờ này chưa dứt !!! :crying:

Bạch Linh
12-09-2010, 06:52
Huhuhu... mới 06h00 sáng, Biên Hòa đổ mưa lớn, đến giờ này chưa dứt !!! :crying:

Sao giống SG vậy ta, đang mưa lớn thế này sao đi uống cà phê sáng chủ nhật được. :no:

dly
12-09-2010, 07:10
Đội mưa mà đi :D

ngồi uống cafe dưới mưa thú lắm, nhìn những giọt mua rơi rơi, nhìn bong bóng phập phồng trôi, nhìn những chiếc dù che dáng người khom khom và thích nhất là ly cafe uống hoài không cạn :D

TongNghien
12-09-2010, 07:26

ngồi uống cafe dưới mưa thú lắm, nhìn những giọt mua rơi rơi, nhìn bong bóng phập phồng trôi, nhìn những chiếc dù che dáng người khom khom và thích nhất là ly cafe uống hoài không cạn :D

Hẹn 09h00 ! :crying:

Kai_it
12-09-2010, 07:44
tình hình là mưa rơi vẫn rơi, không đi học được, cũng không tham gia cafe được.

p/s: ai chốt danh sách lại xem con còn vớt vát được gì không nè :lick:

kiettt
12-09-2010, 08:04

Xạo hoài cha nội, tui đang ngồi chóc ngóc ở đây nè, thấy ma nào đâu, lạnh mún chít. :mad:

lqkhoi
13-09-2010, 09:03
Có chuyện nào sau 1/11/2010 ko? Cho em book 1 vé =))

kiettt
13-09-2010, 20:38
Ráng sớm hơn 1 tháng, 1/10 đi.