PDA

View Full Version : Những điều căn bản khi chơi GA không bị banner :D

TranMinhLinh
19-08-2010, 12:19
Tình hình là em mới reg được con GA , vì lần đầu chơi nên muốn hỏi các Bro 1 số kinh nghiệm ...

1. VD trang abc.com trước em đăng kí GA rồi , bị nó từ chối , giờ em đặt GA lên trang đó được không ?
2. 1 trang khác của em chuyên post video clip từ nhiều nguồn khác nhau , tự em post , 99% từ youtube . Đặt GA thì có sao không ? có bị vi phạm bản quyền không ?
3. Muốn chống tình trạng click tặc của 1 số thằng bẩn bựa thì phải làm thế nào ...

Và xin các pro chỉ giáo những chiêu để hạn chế bị banner >"<

Xin chân thành cảm ơn ....

ngocthachez
19-08-2010, 12:24
Nhiều khi thằng giám đốc điều hành GA cãi nhau với người yêu nó rồi nó Ban cho đỡ buồn đó mà :D

TranMinhLinh
19-08-2010, 12:25
Nhiều khi thằng giám đốc điều hành GA cãi nhau với người yêu nó rồi nó Ban cho đỡ buồn đó mà :D

Được thế thì kòn gì bằng :-s

ledungvoveve
19-08-2010, 13:40
chống tặc thì loại IP VN, China, India. HOặc âm thầm phát triển chớ nên show và spam ở các forum:) chúc bạn may mắn

tieuholo192
19-08-2010, 13:49
Điều căn bản nhất là banned chứ ko phải banner :D!

tui_là_tiamo
19-08-2010, 16:37
Điều căn bản nhất là banned chứ ko phải banner :D!

Đang đỉnh hỏi GA ko banner là gì :lick:

kill_you
19-08-2010, 17:19
lão này hình như có site hack thì phải.tui bắn CF thỉnh thoảng bị mấy con gà k bít lấy hack đâu ra kill mình như mình kill nó.ức chế vãi

TranMinhLinh
19-08-2010, 19:52
chống tặc thì loại IP VN, China, India. HOặc âm thầm phát triển chớ nên show và spam ở các forum:) chúc bạn may mắn

Site em 70% là IP VN bác bảo chặn VN thì đẹp trai

!!!!!!!!!!!!!!!

Không có bro nào chỉ giáo em cái nhỉ :(

vn-zoom.com
19-08-2010, 19:59
Chả có ai tự tin chắc chắn là không bị GA ban cả.Bạn đọc kỹ TOS của nó từng trang từng dòng một thực hiện theo là ok thôi! Chúc may mắn!

steven le
19-08-2010, 20:42
Theo mình biết thì :
1: ok
2: có vấn đề
3: Coi lại có mấy bài nói về chống IP trên ddth

ngviethoa
19-08-2010, 21:43
tay tranminhlinh này .nhờ ta reg hộ xong rùi mà chưa thấy vác tiền tới lây acc.định để gà con chết đói à

kekea
19-08-2010, 21:55
Đây https://www.google.com/adsense/support/bin/answer.py?answer=48182

đây https://www.google.com/adsense/localized-terms

:D

lefuong
19-08-2010, 22:35
nói chung là hên xui thôi, bữa này thằng GA nhiều khi nó Ban mà chẳng có lý do cụ thể :(

hungkyo
21-08-2010, 12:13
:d GA ko banner thì chỉnh đc trong dashboard mà :D. chỉ cho nó hiện text link thôi :x

mua_ga
24-08-2010, 00:33
tay tranminhlinh này .nhờ ta reg hộ xong rùi mà chưa thấy vác tiền tới lây acc.định để gà con chết đói à

Bạn nào có người thuê reg mà không lấy thì PM so_manly_88 nhé, mình sẽ mua lại acc đó nhé!

o0o8_8o0o
24-08-2010, 08:23
Account Disabled
Your AdSense account for this login is currently disabled. We recommend checking your email inboxes for any messages we may have sent you regarding your account status. Sometimes our messages can be caught by email filters, so please be sure to check the Bulk/Spam folders of your email accounts as well.
If your account was disabled for invalid click activity, please visit our Disabled Account FAQ for more information.
Return to AdSense home.

Hu Hu vừa đi sáng nay

mua_ga
25-08-2010, 14:38
Account Disabled
Your AdSense account for this login is currently disabled. We recommend checking your email inboxes for any messages we may have sent you regarding your account status. Sometimes our messages can be caught by email filters, so please be sure to check the Bulk/Spam folders of your email accounts as well.
If your account was disabled for invalid click activity, please visit our Disabled Account FAQ for more information.
Return to AdSense home.

Hu Hu vừa đi sáng nay

Chia buồn với bạn, anh em nào vượt qua hôm nay nữa là ổn, nghe vượt qua của ưng hoàng phúc cho nó có niềm tin hehe!

ngocthachez
25-08-2010, 18:42
Đến hôm nay con GÀ mình vẫn chưa nhiễm dịch , hy vọng đừng để gần nhận tiền thì tạch :(

steven le
25-08-2010, 20:02
Chia buồn với bạn, anh em nào vượt qua hôm nay nữa là ổn, nghe vượt qua của ưng hoàng phúc cho nó có niềm tin hehe!

Tại sao lại qua hôm nay vậy bác ?

Profit
25-08-2010, 20:07
Tiếng anh một chữ ko biết còn bày đặt .

steven le
26-08-2010, 09:10
Tiếng anh một chữ ko biết còn bày đặt .

Bác này nói khó hiểu quá đi ?

haihasgnct
26-08-2010, 09:31
Chết mỗi tội đặt ads cho người ta dễ click ai ngờ mình vào up bài tự click vào mà không biết, nhưng GA nó biết nó dis luôn.

Tối ưu quá thành tối tăm luôn :D

babynoob123
26-08-2010, 10:35
Xin chào,

Sau khi xem xét hồ sơ, chúng tôi đã xác định rằng tài khoản AdSense của bạn có nguy cơ tạo ra hoạt động không hợp lệ. Bởi vì chúng tôi có trách nhiệm bảo vệ nhà quảng cáo AdWords của mình tránh khỏi các chi phí tăng giả tạo do hoạt động không hợp lệ, chúng tôi nhận thấy rằng cần thiết phải vô hiệu tài khoản AdSense của bạn. Cả số dư chưa thanh toán của bạn và phần doanh thu của Google sẽ được hoàn lại đầy đủ cho các nhà quảng cáo bị ảnh hưởng.

Xin hiểu rằng chúng tôi cần phải thực hiện các bước này để duy trì hiệu quả của hệ thống quảng cáo của Google, đặc biệt là mối quan hệ giữa nhà quảng cáo và nhà xuất bản. Chúng tôi hiểu sự bất tiện mà việc này có thể gây ra cho bạn, đồng thời cảm ơn trước vì sự thông cảm và hợp tác của bạn.

Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc quan ngại nào về những hành động mà chúng tôi đã thực hiện, bạn có thể tìm thêm thông tin về cách khiếu nại quyết định này hoặc hoạt động không hợp lệ nói chung, bằng cách truy cập vào http://www.google.com/adsense/support/bin/answer.py?answer=57153.

Trân trọng,

Nhóm Google AdSense

==========

hjx 2 tháng lương của mình. Nó không thèm email cảnh báo gì mà ban luôn. Ngoài ra chẳng nói rõ vì sao ban. Mọi người nhận xét được không. Vì CTR của mình toàn 0.05% thôi. Ngoài ra đã nhận được tiền 2 tháng của nó rồi mà.

Buồn quá.