PDA

View Full Version : Bác Gô gờ ăn gian :D

vn-zoom.com
19-08-2010, 00:38
Sau một hồi rình giập và theo dõi mình rút ra kết luận Là:
Khoảng từ 23h đêm tới 6h sáng lượng click bị gian lận.Chắc anh GA biết giờ nè dân ta đang ngủ nên gian lận tí chả ai biết. Vì đêm hay ngày lượng Online site mình vẫn đều đều nhưng tiền thì ko bằng 1/10 của time ban ngày.
Có ai nghĩ như mình không vậy?

đắc đạo
19-08-2010, 01:34
Tối online khuya, chủ yếu dùng máy nhà, mà dân xài máy nhà thì toàn pro, nó lướt web nát con chuột rồi thì mơ mà nó click cho á :|
Buổi sáng chủ yếu dân onl net, onl net thì gà gà, click bừa

vãi lọ
19-08-2010, 01:45
web mình 50% từ mỹ, đêm bên mình là ngày bên nó, vậy theo ý bác là sao :D, nó ăn gian gì đây :D

kill_you
19-08-2010, 02:47
Tối online khuya, chủ yếu dùng máy nhà, mà dân xài máy nhà thì toàn pro, nó lướt web nát con chuột rồi thì mơ mà nó click cho á :|
Buổi sáng chủ yếu dân onl net, onl net thì gà gà, click bừa

Chuẩn!hihi :D.nhưng đấy là quan niệm của bác thui,những người k biết về web và ads là cái gì thì họ vẫn cờ lích thôi. Còn bác chủ thớt nói thế lại k đúng,mấy thèng online đêm nó quanh quẩn tìm phần mềm,phim,soft trên web bác khéo k tìm thấy ức chế éo chịu thì nó click làm éo gì :D

loading ...
19-08-2010, 07:56
Chuẩn!hihi :D.nhưng đấy là quan niệm của bác thui,những người k biết về web và ads là cái gì thì họ vẫn cờ lích thôi. Còn bác chủ thớt nói thế lại k đúng,mấy thèng online đêm nó quanh quẩn tìm phần mềm,phim,soft trên web bác khéo k tìm thấy ức chế éo chịu thì nó click làm éo gì :D

ức chế nó sinh ra clit' tẹc đó pác